• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

iPhone MASTER package! HOT NEW

ndnva

Em có một vấn đề cần hỏi các brô! Em dùng máy O2 Flame cài bản WM6.1 (003), nhưng khi cài cái iPhone MASTER package!1.1 lên thì các icon bé tí con con, nhìn muốn đau hết cả mắt. Bác nào giúp đỡ em vụ này với.

Đúng rồi. Khi cài trên màn hình VGA thì Icon bé quá có bác nào biết cách xử lý thì giúp đỡ với.

Còn nữa, khi mình cài trên Flame dùng một lát, khi tắt máy bằng nút Power thì không bật được lên nữa. Lại nhờ các bác chỉ giáo.

djtrungkien

iFonz 2 v.0.1.0 Beta

iFonz 2 v.0.1.0 Beta
Phiên bản mới hỗ trợ WM 5- 6.5 màn hình VGA+QVGA và NET CF 3.5.Tải về giải nén copy vào máy kích chạy!

DOWNLOAD

hungphilong

iFonz 2 v.0.3.0

Ứng dụng iFonz tạo cho Pocket PC của bạn có giao diện như iPhone, phiên bản cập nhật 2.0.3.0 bổ sung thêm 1 vài chức năng và sửa lỗi.

Yêu cầu:
Windows Mobile 5/6
.NET Compact Framework 3.5

hungphilong

iFonz 2 v.0.5.0

Ứng dụng iFonz tạo cho Pocket PC của bạn có giao diện như iPhone, phiên bản cập nhật hỗ trợ WM5 - WM6.1 yêu cầu .NetCF 3.5

J

JerryBC

Guest
hix, ram UNI đã ít, riêng cài CF3.5 cũng tốn kém, giờ lại chép I.Master này lên bộ nhớ chính nữa, trả giá đắt để được giao diện này. Cám ơn mod nhé!

leehung126

cái này hay quá mà sao QVGA không xài được, cài xong màn hình quá khổ. thế mới đau.

Chỉnh sửa cuối:

qqonline33

phần mềm này có hổ trợ wm2003se kô?
Chắc là ko bạn ah. Bạn thử down bản của bác Ancola thử xem,còn các bản sau ko cài đc cho WM03. Với cả nếu bạn thích thì tìm từng phần mềm con thích hợp cài tạm.
cái này hay quá mà sao QVGA không xài được, cài xong màn hình quá khổ. thế mới đau.
Bạn xem lại chứ...hỗ trợ QVGA mà. Các ảnh post mẫu đều trên màn QVGA mà

honeydtu

muốn đổi màn hình của iPhone MASTER thay vì màu đen tuyền thì làm sao hả các bác. Mới cài iPhone MASTER vào máy, chạy ngọt lắm nhưng hơi nặng :D. NHưng vẫn thèm, nếu đổi được hình nền đen tuyền thì ok lun, và hình nền khi khóa á . thanks các bác nhiều

qqonline33

muốn đổi màn hình của iPhone MASTER thay vì màu đen tuyền thì làm sao hả các bác. Mới cài iPhone MASTER vào máy, chạy ngọt lắm nhưng hơi nặng :D. NHưng vẫn thèm, nếu đổi được hình nền đen tuyền thì ok lun, và hình nền khi khóa á . thanks các bác nhiều

Đổi theme đen tuyền thì bạn chỉ cần dùng theme TSK cop vào máy và chọn. Còn hình nền của S2U2 thì bạn vào phần setting của nó là có mục cho bạn chọn wallpaper...

honeydtu

remove iphone MASTER package

Bạn ơi mình dùng version củ á , nó bị lỗi bây giờ muốn remove cho nó sạch để cài lại version mới á. Nhưng remove nó không sạch được, nó báo không remove đc, giờ phải làm sao hả bạn???:-?

thetexudo

Bạn ơi mình dùng version củ á , nó bị lỗi bây giờ muốn remove cho nó sạch để cài lại version mới á. Nhưng remove nó không sạch được, nó báo không remove đc, giờ phải làm sao hả bạn???:-?

Bạn cài version trước vào main hay card, cài vào chỗ nào thì vào chỗ ấy del hết những file liên quan rồi remove bình thường, còn không được nữa thì HR. Theo mình là như vậyb-)

xuandung11a2

Well-Known Member
Bạn cài version trước vào main hay card, cài vào chỗ nào thì vào chỗ ấy del hết những file liên quan rồi remove bình thường, còn không được nữa thì HR. Theo mình là như vậyb-)
Vấn đề này cũng có nhiều người thảo luận rồi,không remove triệt để được đâu các bác ạ,phải HR mới ăn thua.

xuandung11a2

Well-Known Member
Mình vừa download bản 1.1.1 tại ĐÂY ,cài vào con BA wm6.5 của mình,xong rồi remove hoàn toàn bình thường !

DJT

Bác Xuân Dũng nói đúng đó, mình cài vào con Touch 3G WM 6.5 remove bình thường không cần Hard Reset đâu. Chỉ Add/Remove Program bình thường thôi. Nhưng so giao diện này với Touch Flo thì mình chọn Touch Flo, xài thử cái này cho biết, chán rồi Remove thôi . Thanks bác Ancola66 nhé !

Chỉnh sửa cuối: