• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Iphonesque+FlashLite 3.1_Kết hợp lướt web,tải file pro!

Caominh171

hihi anh caominh171 ơi,em dùng được phần mềm này rồi đấy,từ nãy ngồi loay hoay,em vào Secman =>Turn Plat Security On thế là dùng được ngon lành anh ạ,vào web nhìn mượt lắm ^^.Em thích vào web = trình duyệt của máy vì màu sắc chuẩn hơn ko bị nén như mấy cái Operamini,Ucweb...cám ơn anh nhé

Ý thế là tin zui cho mấy bạn chưa xài được rồi. Zậy là muốn xài cái này, bắt buộc phải hack phone rồi. Để mình edit lại bài đầu :)
Thank bạn!

tuan2710

hi` có gì đâu phải cám ơn anh mới đúng,anh chu đáo thế;) với lại dùng cái này ở chỗ nào có Wifi thì sướng chứ dùng = Gprs thì tốn lắm :)

Caominh171

hi` có gì đâu phải cám ơn anh mới đúng,anh chu đáo thế;) với lại dùng cái này ở chỗ nào có Wifi thì sướng chứ dùng = Gprs thì tốn lắm :)

Hì, đâu tốn mấy nếu bạn dùng chế độ mặc định để duyệt trang 4rum mình :). Nhưng chắc là tốn hơn UCWeb về khoảng này :D

huynhba

sao máy em cài iphonesque-1.3-UAChange báo là "lỗi cập nhật".N82 đã hack

handsome_hcm

Mình thì ko cần dùng cái này.Đang sài n81 2g Flash 3.0 coi fim tren u to be và nghe nhac online ngon lành ko có vần đề gì,dùng trình duyệt của máy vô còn nhanh và nghe hay xem ok hơn ucweb nữa.Mình nghĩ chỉ cần up lên flash 3.0 là đc.

hunter19000

N92 mở được 1 lúc là tự thoát ra, lý do RAM của em này nhỏ quá.:((
Posted via Mobile Device Hic bác vẫn chưa cho con N92 vào bảo tàng à Nghe nói bác múc em mới rồi mà Máy em ram yếu dùng mấy phần mềm hao ram vầy chán lắm.

N92 mở được 1 lúc là tự thoát ra, lý do RAM của em này nhỏ quá.:((
Posted via Mobile Device Hic bác vẫn chưa cho con N92 vào bảo tàng à Nghe nói bác múc em mới rồi mà Máy em ram yếu dùng mấy phần mềm hao ram vầy chán lắm thỉnh thoảng đang chạy nó out ức chế lắm. *_*

thanhlongnd

cho mình hỏi con N92 ram bao nhiu ? Và các máy khi sử dụng còn bao nhiêu MB ram trống thì nó chậm và out ?

Máy E63 cỷa mình khi ram <40MB là nó chậm máy.

dkh_0211

nói thật là đây đúng là 1 sự tìm hiểu đáng khích lệ. nhưng khi dùng hơi rối rắm.(thứ nhất là phải cài đặt nhiều,rồi khi dùng phải nhớ là dùng thế nào,tải file thì lên pc tải cho nhanh, đâu phải lúc nào mình cũng có wifi mà dùng,dùng gprs á, bác nào dư dả 1 chút chứ e là sv,dùng gprs để xem phim tải file thì méo mặt à); em vẫn thích dùng ucweb hơn, xem phim có youtube,skyfire dùng đơn giản, dễ hiêu(cảm nhận của riêng e thôi)

hvnh

nói thật là đây đúng là 1 sự tìm hiểu đáng khích lệ. nhưng khi dùng hơi rối rắm.(thứ nhất là phải cài đặt nhiều,rồi khi dùng phải nhớ là dùng thế nào,tải file thì lên pc tải cho nhanh, đâu phải lúc nào mình cũng có wifi mà dùng,dùng gprs á, bác nào dư dả 1 chút chứ e là sv,dùng gprs để xem phim tải file thì méo mặt à); em vẫn thích dùng ucweb hơn, xem phim có youtube,skyfire dùng đơn giản, dễ hiêu(cảm nhận của riêng e thôi)

chẳng có j mà rối rắm cả bạn ,nếu ko có wjfj thì dùng uc nhưng có oy thì dùng cái này thiích hơn nhiều ,chất lượng ảnh sắc nét ,hiển thị như trên pc và nói thật những người dư giả cũng chẳng dại j mà vào phần mềm này bằng gprs đâu ,ko phải vì tiếc rẻ j mà cái này mà ko có wjfj thì load ảnh chậm kinh khủng lun tha hồ mà ngồi đợi:-?

you2youto

Trả lời kèm theo trích dẫn này

GPRS á, có tiền thì ngồi chờ cũng đuối bạn à

thanhlongnd

sao mình thử up file lên PV bằng điện thoại theo cách này ko được nhỉ, toàn báo up file lỗi :(

CaoMinh up file có cần thao tác gì đặc biệt ko bạn ?