• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

IVCM 2.52-TỔNG ĐÀI TRÊN ĐIỆN THOẠI CỦA BẠN!!!

BuuPhucCT

Well-Known Member
Vấn đề là ở chỗ có 1 số máy mình chép đè cùng lúc 2file ko đc đâu, chép từng file một.

Xài xplore chọn cả 2 file copy rồi dán vô đúng chỗ là xong ngay. Mình mới làm xong tức thì. Nó chỉ hỏi có chép đè không thì cứ chọn overwrite là OK.:)

conquynau

Phản hồi bởi của cá nhân IVR: người gọi sẽ nghe lời chào do bạn chọn lựa hướng dẫn họ bấm phím. Có thể chọn lựa như để lại một tin nhắn (máy trả lời tự động), chuyển các cuộc gọi đến các số điện thoại khác hoặc tự bạn trả lời.

Hướng cuộc gọi đến nhà điều hành của hệ thống thư thoại hoặc số điện thoại khác .

Bạn cho mình hỏi, đó là: việc sử dụng chức năng chuyển cuộc gọi sang số khác (tôi đã thử chuyển sang số ĐTDĐ và ĐTCĐ) nhưng sau khi chọn phím 1 theo hướng dẫn của tổng đài thì có thấy chuyển sang số đã cài đặt đó nhưng khi số đó nhấc máy thì nó tự cúp luôn và lại nghe thấy tổng đài nhắc lại việc chọn phím??? Thanks.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Phản hồi bởi của cá nhân IVR: người gọi sẽ nghe lời chào do bạn chọn lựa hướng dẫn họ bấm phím. Có thể chọn lựa như để lại một tin nhắn (máy trả lời tự động), chuyển các cuộc gọi đến các số điện thoại khác hoặc tự bạn trả lời.

Hướng cuộc gọi đến nhà điều hành của hệ thống thư thoại hoặc số điện thoại khác .

Bạn cho mình hỏi, đó là: việc sử dụng chức năng chuyển cuộc gọi sang số khác (tôi đã thử chuyển sang số ĐTDĐ và ĐTCĐ) nhưng sau khi chọn phím 1 theo hướng dẫn của tổng đài thì có thấy chuyển sang số đã cài đặt đó nhưng khi số đó nhấc máy thì nó tự cúp luôn và lại nghe thấy tổng đài nhắc lại việc chọn phím??? Thanks.

Tính năng chuyển cuộc gọi này hình như là bạn phải đăng ký với tổng đài cảu mạng di động và họ sẽ hướng dẫn cách cài đặt thì mới dùng được.;;)

conquynau

Tính năng chuyển cuộc gọi này hình như là bạn phải đăng ký với tổng đài cảu mạng di động và họ sẽ hướng dẫn cách cài đặt thì mới dùng được.;;)

Thanks bạn nhiều, tạm thời dùng tạm chức năng Answering machine vậy.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Thanks bạn nhiều, tạm thời dùng tạm chức năng Answering machine vậy.

All các PM quản lý cuộc gọi như ACM, IVCM hay ngay cả bản thân Pm mặc định trên máy cũng có tính năng chuyển cuộc gọi sang một số máy khác nhưng all đều phải cài đặt qua nhà mạng chứ không thể tự thiết lập được. AM cũng là một giải pháp thay thế khá ổn. Mình cũng đang xài nè:D

BuuPhucCT

Well-Known Member
Co moi cai Link, down ve giai nen chang thay file cai dat dau ca. Bac xem lai

Trong file đính kèm có file text. Trong file text có link đó. Bạn dán link vào trình duyệt web và down về thôi. Bạn nên tham khảo kỹ quy định của diễn đàn thì hay hơn nhé bạn.;;)

cuthoi

Một phần mềm khá hay, nó tổng hợp được nhiều chức năng trong một phần mềm, để test thử xem. Mà nó có xung đột với các PM khác có tác dụng một phần của nó không bạn, giống như ACM vậy, hay PhonePhilot...

Ngoài lề tí, sao dạo này cứ vào bài viết thì lại có bảng quảng cáo nó che 1 phần bài viết thế này nhỉ

BuuPhucCT

Well-Known Member
Một phần mềm khá hay, nó tổng hợp được nhiều chức năng trong một phần mềm, để test thử xem. Mà nó có xung đột với các PM khác có tác dụng một phần của nó không bạn, giống như ACM vậy, hay PhonePhilot...

Ngoài lề tí, sao dạo này cứ vào bài viết thì lại có bảng quảng cáo nó che 1 phần bài viết thế này nhỉ

Hình như là không có xung đột với ACM còn Phonepilot thì mình chua test. Mà IVCM và ACM có tính năng giống hệt nhau nên chỉ xài 1 trong 2 là OK rồi.

vietlove

Các bạn tải bản full trong Topic này về cài, xong tải file đính kèm ở dưới giải nén có 2 file, chép vào đường dẫn E, hay C/resource/apps sẽ có bản VH full.

Em làm như Bác bảo nhưng không chép được nó hiện thông báo là : file lỗi không thể chép vào thư mục ...Euro -123 j đó ( hoặc đã có rồi xóa đi cũng kô dc) . Mặc dù đã xóa hết đi intall lại , dùng mấy phần mềm quản lý file cũng kô đc . Bạn tiếng anh e tải về thì được nhưng khi mở chạy chương trình thì không hề Chặn được ^^ cứu e với N73

MinhThang

Manager
Em làm như Bác bảo nhưng không chép được nó hiện thông báo là : file lỗi không thể chép vào thư mục ...Euro -123 j đó ( hoặc đã có rồi xóa đi cũng kô dc) . Mặc dù đã xóa hết đi intall lại , dùng mấy phần mềm quản lý file cũng kô đc . Bạn tiếng anh e tải về thì được nhưng khi mở chạy chương trình thì không hề Chặn được ^^ cứu e với N73

Bạn vào ROMPatcher chọn disable thì mới chép đè được bạn nhé.

vietlove

Bạn vào ROMPatcher chọn disable thì mới chép đè được bạn nhé.
Bạn có thể nói rõ hơn không mình không hiểu máy nó báo là : " quá trình trên ...(file đc chép) đã hỏng , lỗi -46 "

MinhThang

Manager
Bạn có thể nói rõ hơn không mình không hiểu máy nó báo là : " quá trình trên ...(file đc chép) đã hỏng , lỗi -46 "

Bạn tải lại file đó xem có bị lỗi không, khi chép đè thì chương trình phải đảm bảo là đã thoát, và RomPcher phải ở chế độ Disable.

vietlove

máy mình hack lâu rùi mà ^^ ! mà cài bản tiếng anh thì nó chạy ngon mỗi tội kô chặn được .

BuuPhucCT

Well-Known Member
máy mình hack lâu rùi mà ^^ ! mà cài bản tiếng anh thì nó chạy ngon mỗi tội kô chặn được .

Có thể bản FULL nó bị lỗi này. Mình đang xài bản có k3y bản quyền thì chặn rất tốt.

bitis06

MoD và A E ơi, có ai dùng rồi cho cái hướng dẫn chi tiết với nhé.
Cái này nếu dùng và hiểu hết tính năng của nó thì đúng là Pro thật.Mỗi tội mới thử thì thấy hoa mắt quá!Mặc dù mình dùng bản có key xịn và đã ad thêm file Việt hoá vào rồi mà vẫn thấy mù mịt quá.Tìm trên cụ Google thấy cũng ít thông tin hướng dẫn quá, mà file hướng dẫn English thì chịu, dù có đưa vào Google dịch.Thanks all.:O

BuuPhucCT

Well-Known Member
MoD và A E ơi, có ai dùng rồi cho cái hướng dẫn chi tiết với nhé.
Cái này nếu dùng và hiểu hết tính năng của nó thì đúng là Pro thật.Mỗi tội mới thử thì thấy hoa mắt quá!Mặc dù mình dùng bản có key xịn và đã ad thêm file Việt hoá vào rồi mà vẫn thấy mù mịt quá.Tìm trên cụ Google thấy cũng ít thông tin hướng dẫn quá, mà file hướng dẫn English thì chịu, dù có đưa vào Google dịch.Thanks all.:O

Trong topic này đã có một số bài hướng dẫn cách sử dụng phần mềm này rất chi tiết. Bạn chịu khó tìm đọc nhé.

bitis06

Trong topic này đã có một số bài hướng dẫn cách sử dụng phần mềm này rất chi tiết. Bạn chịu khó tìm đọc nhé.

Mình cũng để ý và tìm nhiều rùi bạn à!Nhưng cũng chỉ đc 1 số tính năng thôi.:|
Bên GSM cũng có đc 1 chút nữa, vấn đề bác nào xài rồi cho tý kinh nghiệm để setup đơn giản và nhanh ạ.Thanks all:((

BuuPhucCT

Well-Known Member
Mình cũng để ý và tìm nhiều rùi bạn à!Nhưng cũng chỉ đc 1 số tính năng thôi.:|
Bên GSM cũng có đc 1 chút nữa, vấn đề bác nào xài rồi cho tý kinh nghiệm để setup đơn giản và nhanh ạ.Thanks all:((

Vậy thì bạn nên xài bản VH đi. Toàn tiếng Việt thì sẽ dễ sử dụng hơn nhiều.