• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

IVCM 2.52-TỔNG ĐÀI TRÊN ĐIỆN THOẠI CỦA BẠN!!!

th4ngdk

c trình này sao mình set cho nó tự động khởi động mà sao mỗi lần khởi động lại vẫn ko thấy nó khởi động cùng nhỉ!

BuuPhucCT

Well-Known Member
c trình này sao mình set cho nó tự động khởi động mà sao mỗi lần khởi động lại vẫn ko thấy nó khởi động cùng nhỉ!

Bạn test lại xem. Những PM như IVCM và ACM đều có tính năng auto start mà. Sau khi khởi động thì nó luôn chạy ẩn thì PM mới hoạt động chứ.

KhongAn

Có 2 dạng ẩn, dạng ẩn mà khi bấm giữ phím menu nó không hiện lên thì chắc phải dùng phần mềm chuyên mới biết nó đang chạy hay không ?

th4ngdk

Bạn test lại xem. Những PM như IVCM và ACM đều có tính năng auto start mà. Sau khi khởi động thì nó luôn chạy ẩn thì PM mới hoạt động chứ.
thế mới bực chứ set cho nó auto start mà cuối cùng sau mỗi lần khởi động lại máy thì lại vào khởi động bằng tay! T_T
- giờ còn phát hiện thêm là nó còn ko work! nghĩa là thử tất cả các cấu hình đều không chịu làm việc. vd chọn cấu hình Reject All thì gọi tới cũng như là ko có phần mềm này vậy! ko xử lý gì hết!:(
mấy hôm đầu còn chạy tốt. chẳng hiểu sao nữa.
Remove cài lại xem sao! ảo quá thể

BuuPhucCT

Well-Known Member
thế mới bực chứ set cho nó auto start mà cuối cùng sau mỗi lần khởi động lại máy thì lại vào khởi động bằng tay! T_T
- giờ còn phát hiện thêm là nó còn ko work! nghĩa là thử tất cả các cấu hình đều không chịu làm việc. vd chọn cấu hình Reject All thì gọi tới cũng như là ko có phần mềm này vậy! ko xử lý gì hết!:(
mấy hôm đầu còn chạy tốt. chẳng hiểu sao nữa.
Remove cài lại xem sao! ảo quá thể

Mọi người cài vào đều xài rất tốt. Nhiều khả năng là do đụng PM. bạn nên xem lại máy của mình xem sao.:-?

nguyenson_44

PM này rất đa năng. Cái nhược lớn nhất của nó là khi làm việc lại không biết "ẩn mình đi". Thua MCleaner ở điểm này. Còn các chức năng khác thì: Không phải bàn cãi nữa. Vì 01 mình nó có thể đảm đương nhiệm vụ của cả 02 pm khác cơ mà ... :-?:-?:-?

BuuPhucCT

Well-Known Member
PM này rất đa năng. Cái nhược lớn nhất của nó là khi làm việc lại không biết "ẩn mình đi". Thua MCleaner ở điểm này. Còn các chức năng khác thì: Không phải bàn cãi nữa. Vì 01 mình nó có thể đảm đương nhiệm vụ của cả 02 pm khác cơ mà ... :-?:-?:-?

Tính năng chủ yếu của nó là quản lý cuộc gọi còn chặn cuộc gọi chỉ là tính năng phụ thêm vào còn Mcleaner chỉ chuyện chặn cuộc gọi nên tính năng chặn cuộc gọi của IVCM không thể bằng Mcleaner rồi.

hunterviet

Well-Known Member

Đôi khi làm 1 lúc 2 việc lại ko tốt bằng PM chú tâm 1 việc thôi:-?

BuuPhucCT

Well-Known Member
Đôi khi làm 1 lúc 2 việc lại ko tốt bằng PM chú tâm 1 việc thôi:-?

Mỗi PM đều có ưu và khuyết riêng nên tuỳ theo nhu cầu của mỗi người mà chọn lựa cho phù hợp thôi. mình chỉ thích xài Mcleaner vì nó đơn giản, gọn nhẹ và chặn cuộc gọi rất ổn định.

th4ngdk

Sau khi go ra cai lai. Cac tinh nang cua no lai hoat dong tro lai roi. Dung la kho hieu.ko biet va cham vao pm nao nua. Tai cai them nhieu pm. Du sao no da work rui. Ai bi ko work sau khi dung vai ngay nhu mih thi go ra cai lai xem. Minh lam vay ok.ko biet sap toi the nao nua.(sr vi mih onl bag dt nen ko type tv dc)
Posted via Mobile Device

BuuPhucCT

Well-Known Member
Sau khi go ra cai lai. Cac tinh nang cua no lai hoat dong tro lai roi. Dung la kho hieu.ko biet va cham vao pm nao nua. Tai cai them nhieu pm. Du sao no da work rui. Ai bi ko work sau khi dung vai ngay nhu mih thi go ra cai lai xem. Minh lam vay ok.ko biet sap toi the nao nua.(sr vi mih onl bag dt nen ko type tv dc)
Posted via Mobile Device

Do đây là PM C Rack nên tính năng của nó không ổn định lắm đâu bạn. Xài đồ chùa thì phảo chấp nhận như vậy thôi. Nếu muốn xài ổn định thì bạn phải bỏ tiền mua k3y bản quyền thì mọi thứ đều OK hết.

hiep277

cack full IVCM 2.52

tình hình là em đã tìm đuwocj file crack làm full rồi các bác cua download bản gốc từ trang chủ hay down bản việt hóa bên topic việt hóa cài đặt bình thường rồi sau đó cài file crack ở link dưới đây đảm bảo full luôn không tin các bác cài xong vào phần kiểm tra ở phần thông tin nó ghi là :phiên bản đã được đăng ký linh đây http://www.mediafire.com/download.php?fdyjumzhizm à mà yêu cầu máy phải hack phone hay sing trước nhớ thank nhe

BuuPhucCT

Well-Known Member
tình hình là em đã tìm đuwocj file crack làm full rồi các bác cua download bản gốc từ trang chủ hay down bản việt hóa bên topic việt hóa cài đặt bình thường rồi sau đó cài file crack ở link dưới đây đảm bảo full luôn không tin các bác cài xong vào phần kiểm tra ở phần thông tin nó ghi là :phiên bản đã được đăng ký linh đây http://www.mediafire.com/download.php?fdyjumzhizm à mà yêu cầu máy phải hack phone hay sing trước nhớ thank nhe

Cũng chỉ là một cách KRACK khác thôi chứ không có gì mới cả. Vấn đề là tính năng của PM sau khi KR có ổn không thôi bạn.;;)

th4ngdk

nó báo not support!
máy đã hack rùi!
để duôi sis or sisx đều vậy cả :D

duong123

Cai nay full that su truoc kia cai ban crack chi keo dai ngay su dung va phan ghi am co van de nhung voi file crack nay thi khi test thay moi thu deu rat tot.. Thanh's
Posted via Mobile Device

BuuPhucCT

Well-Known Member
nó báo not support!
máy đã hack rùi!
để duôi sis or sisx đều vậy cả :D

File KR này không có đuôi gì cả với lại nó cũng chỉ là một bản CR của một nhóm tác giả khác nên tính năng cũng vậy thôi.:|

MinhThang

Manager

Không bàn cách CR trên DD bạn nhé!

speedhack

đã cài. set đủ kiểu. hok thấy chạy gì hít. nhg đc cái buồn cười là khi để respond w IVR thì ai gọi đến cũng nghe thấy "thuê bao quý khách..." (tiếng của tổng đài, hok phải tiếng mình) làm cả buổi ngồi luyện giọng ghi âm muh hổng có nghe thấy giọng mình đâu :D

có ai đang xài N82 muh thuần phục đc e này roài chia sẻ kinh nghiệm với

BuuPhucCT

Well-Known Member
đã cài. set đủ kiểu. hok thấy chạy gì hít. nhg đc cái buồn cười là khi để respond w IVR thì ai gọi đến cũng nghe thấy "thuê bao quý khách..." (tiếng của tổng đài, hok phải tiếng mình) làm cả buổi ngồi luyện giọng ghi âm muh hổng có nghe thấy giọng mình đâu :D

Bản CR này hình như bị lỗi tính năng tự trả lời đó bạn. Chỉ có bản xài k3y bản quyền mới xài ổn thôi.;;)

MinhThang

Manager

Lấy bản VH về sài thử để biết kết quả bạn nhé!:D