• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

IVCM 2.52-TỔNG ĐÀI TRÊN ĐIỆN THOẠI CỦA BẠN!!!

MinhThang

Manager
AE ai đang dùng cái này có key xịn xem giúp nhé!Mình vào trang handago.com thấy nó đề có bản cập nhật fix bug ngày 27/08/2009, nhưng đọc version thì vẫn thấy là 2.52:-/
Ko biết có phải bản mới buil biếc mới ko nhỉ?(Mà thằng này nó ko cho cập nhật ngay trên đt nhỉ):((
Thanks all.

Bản đó chắc là nó fix lỗi gì đó bạn, không cho cập nhật à, vậy down trên trang chủ bằng PC test xem, mình có sài KKK xịn nhưng đã bỏ nó rồi vì không hay lắm.

bitis06

Bản đó chắc là nó fix lỗi gì đó bạn, không cho cập nhật à, vậy down trên trang chủ bằng PC test xem, mình có sài KKK xịn nhưng đã bỏ nó rồi vì không hay lắm.

Nhưng mình đang dùng bản có thêm gói ngôn ngữ Tiếng Việt nên ko dám update vì sợ lỗi!Mà gỡ ra cài lại thì lại phải thiết lập lại các thông số của mình!Cũng mệt nếu như ko có ji khác!=))
Bác nào tìm cách buil luôn ngôn ngữ Việt vào cái này dựa trên các bản 2.52 cũ thì đỡ cho A E quá!Thanks all:)

hiep277

Bac nao can lam full phan mem nay o ben box viet hoa tuc la khi cai xong roi kiem tra no bao da dang ki ay va khi sai khong bi loi nao het thi de lai mail minh gui file crack moi cho.. Dam bao full luon da test tren Nokia 5320 roi.. Minh se gui vao mail ngay cho cac bac...
Posted via Mobile Device

vqt0812

Bac nao can lam full phan mem nay o ben box viet hoa tuc la khi cai xong roi kiem tra no bao da dang ki ay va khi sai khong bi loi nao het thi de lai mail minh gui file crack moi cho.. Dam bao full luon da test tren Nokia 5320 roi.. Minh se gui vao mail ngay cho cac bac...
Posted via Mobile Device

Van chua thay bac nao de lai mail j het. Vay bac gui cho em goi la mo hang nhá.
Vuquangtrong@gmail.com

Em thank rui bac nha.^^

Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

vqt0812

Bac hiep277 oi, sao k thay bac gui cho e file kkk cua kai ivrm ma bac bao tren dien dan. Em thik fan mem nay lam nhung ban crak bi loi chi dung 1 lan xog fai khoi dog lai.mog bac som gui cho e nha.
Ps: em la em mog bac lam lam
Posted via Mobile Device

MinhThang

Manager
Bac hiep277 oi, sao k thay bac gui cho e file kkk cua kai ivrm ma bac bao tren dien dan. Em thik fan mem nay lam nhung ban crak bi loi chi dung 1 lan xog fai khoi dog lai.mog bac som gui cho e nha.
Ps: em la em mog bac lam lam
Posted via Mobile Device
Muốn sài cho ngon thì mua License bạn nhé, chỉ 50k là sài thỏa mái đủ các chức năng, có thể chuyển từ máy này sang máy khác bằng cái Licese đó nữa. Mua không mình bán lại cho vì không dùng nữa nè.

vqt0812

Muốn sài cho ngon thì mua License bạn nhé, chỉ 50k là sài thỏa mái đủ các chức năng, có thể chuyển từ máy này sang máy khác bằng cái Licese đó nữa. Mua không mình bán lại cho vì không dùng nữa nè.

Ua? License ma cung chuyen tu may nay sag may khac ha bac Minh Thang? Chak dung username va code , k check imei roi. Neu bac hieu277 k gui cho e kai kkk thi em se lien lac voi bac. Ah, pm nay k update truc tuyen thi license co dung cho ban moi dc nua k? (sr bac neu lam bac tuc gian, k bit nen em cu hoi bac ah.)

Posted via Mobile Device

MinhThang

Manager
Ua? License ma cung chuyen tu may nay sag may khac ha bac Minh Thang? Chak dung username va code , k check imei roi. Neu bac hieu277 k gui cho e kai kkk thi em se lien lac voi bac. Ah, pm nay k update truc tuyen thi license co dung cho ban moi dc nua k? (sr bac neu lam bac tuc gian, k bit nen em cu hoi bac ah.)

Posted via Mobile Device

Trong pm này nó có mục chọn, hủy License đó bạn, bạn chọn mục này và bạn sẽ chuyển cho máy có Imei khác, update thỏa mái luôn.

vqt0812

Xin thông báo với mọi người là bản kkk của bác Hieu277 làm việc rất tốt. Vậy mọi người thank bác ý và để lại mail, bác hieu277 sẽ gửi cho các bác trog thgian sớm nhất. Nếu e giúp đc j sẽ giúp cùng. Cũng xin thank bác Minh Thang đã trả lời thắc mắc của e, hy vọng lần sau em sẽ có dịp tậu hàng của bác (bác thôg cảm, ae cùng trog cảnh ngèo ^^)
Posted via Mobile Device

hiep277

Xin thông báo với mọi người là bản kkk của bác Hieu277 làm việc rất tốt. Vậy mọi người thank bác ý và để lại mail, bác hieu277 sẽ gửi cho các bác trog thgian sớm nhất. Nếu e giúp đc j sẽ giúp cùng. Cũng xin thank bác Minh Thang đã trả lời thắc mắc của e, hy vọng lần sau em sẽ có dịp tậu hàng của bác (bác thôg cảm, ae cùng trog cảnh ngèo ^^)
Posted via Mobile Device
cam on ban da test ho minh nhung ten minh la hiep277 chu ko phai la hieu277 bac nao co lay file crack nay de lai mail ki E nhan duoc E gui lai cac bac luon...

Posted via Mobile Device

BuuPhucCT

Well-Known Member
Trong pm này nó có mục chọn, hủy License đó bạn, bạn chọn mục này và bạn sẽ chuyển cho máy có Imei khác, update thỏa mái luôn.

Tình hình là khi em đổi sang máy khác dù đã hủy licnese ở máy cũ nhưng khi đăng ký ở máy mới thì nó vẫn báo là k3y đã được use ở máy khác.:|

vqt0812

Tình hình là khi em đổi sang máy khác dù đã hủy licnese ở máy cũ nhưng khi đăng ký ở máy mới thì nó vẫn báo là k3y đã được use ở máy khác.:|

Tình hình là bản của bác Hiep277 sau mấy ngày dùng ngon, hnay quay ra giở chứng roài, đó là khi ghi âm cuộc gọi đến sẽ bị văng ra ngoài, chức năng trả lời tự động tự bắt máy đc nhưg sau đó lại thoát ra.
Bác Minh Thang ơi, thế kái việc chuyển đổi license ra sao vậy, co thật như bác BuuPhucCT nói k?

Posted via Mobile Device

hiep277

Ki vay tui dung may thang nay co sao dau.. Van sai ngon co ma co loi gi dau.. Ban co the qua dien dan noeman.org down ban thap hon xem co duoc khong
Posted via Mobile Device

longntt105

ai chi? dum` minh` cach' sai` voi' ! minh` muốn tất cả mọi người gọi đến theo kiểu bấm phim' 1 để mình trả lời ...bấm phím 2 để để lại lời nhắn ...ai bik chỗ nào ko ?

PTLHH

Rất mong các bác hướng dẫn qua cách sử dụng (những chức năng các bác hay dùng),
Em gà mờ, thấy khó sử dụng quá
Em hứa em đảm bảo thank mỗi bác giúp 3 cái:)

vqt0812

Ki vay tui dung may thang nay co sao dau.. Van sai ngon co ma co loi gi dau.. Ban co the qua dien dan noeman.org down ban thap hon xem co duoc khong
Posted via Mobile Device

Ok. De minh thu lai. K bit co xung dot j nua k day.

Posted via Mobile Device

hiep277

Bac xem co cai phan mem quan li cuoc goi nao khac ngoai phan mem nay khong.. Neu cai nhieu phan mem quan li cuoc goi co the gay xung dot do.. Chuc bac thanh cong
Posted via Mobile Device

vqt0812

minh khac phuc dc roai, down ban goc tu trang chu mobisophy.com ve roi cai dat, sau cai ban patch nay, k dung kai ma bac chu thread dc vi kai cua bac y da crk nen chak xung dot.
Posted via Mobile Device

kyhuu007

Bản mới này lỗi ghê quá mặc dù bản quyền tồn tại tới ... Nhưng chặn cuộc gọi chỉ được có 1 lần lần thứ 2 gọi vào thì chương trình IVCM tự thoát , Mình xài bản cũ hơn 2.2 thì không bị hiện tượng đó, cái này chắc do bản patch đó

MinhThang

Manager
Rất mong các bác hướng dẫn qua cách sử dụng (những chức năng các bác hay dùng),
Em gà mờ, thấy khó sử dụng quá
Em hứa em đảm bảo thank mỗi bác giúp 3 cái:)

Qua Topic Vh tải bản Vh về mà dùng bạn nhé!