• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Jamdat Worms World Party - GAME PPC TUYỆT

hoangdai

ko bít các bái cài thế nào cứ sau khi em giải nén cả 3 phần từ part 1 đến 3 để cài thì máy nó bóa giống nhau hết,cài 1 trong 3 cái với phần đầu tiên đều dc..ko bít có gì khác nhau ko

Copy cả 3 file .rar vào PPC rồi setup thôi.

kodut

kưứ kứu ,,tui cài vào dopod 818pro,,trước dùng rom origin của máy thì đủ nút,,bắn nhưu điên,,đé khi up lên rom wm06 hay AKU3.3.xx đều ko có nút bắn ,,set kiểu gì máy cũng ko nhận vì thiếu nút,chỉ nhận đúng 2 nút là Camera và cco manger ,,thiếu 1 nút ko thể chơi dc

h2_viethoang

kưứ kứu ,,tui cài vào dopod 818pro,,trước dùng rom origin của máy thì đủ nút,,bắn nhưu điên,,đé khi up lên rom wm06 hay AKU3.3.xx đều ko có nút bắn ,,set kiểu gì máy cũng ko nhận vì thiếu nút,chỉ nhận đúng 2 nút là Camera và cco manger ,,thiếu 1 nút ko thể chơi dc

Đúng zoài. Mình dùng Neo. Up lên 2006 thì chịu không sao bắn được. Trò này chơi đang hay. Các bro kíu kíu....

ruoicom

Jamdat Worms World Party v1.0.4 (Full)​

Phiên bản v1.0.4 Full dưới đây.
Gồm 2 CAB file, cài đặt cả và chơi là OK.

CAB File dưới đây.

Bác Admin ơi, sao tôi cài vào máy tôi Orange M3100 toàn ko đc vậy bác??? Chỉ vào đc phần màn hình ngoài thôi rồi nó tự out ra luôn, sao vậy bác???:((

Boykinhdi

Hình như vẫn chưa có bản nào cho wm6 thì phải.Dùng rom wm5 chơi vô tư.Nhưng khi cài rom wm6 thì ko set được nút bắn :( .Tiếc thật.

sutu

Hình như vẫn chưa có bản nào cho wm6 thì phải.Dùng rom wm5 chơi vô tư.Nhưng khi cài rom wm6 thì ko set được nút bắn :( .Tiếc thật.

WM.5 - WM.6 đều dùng được hết bạn ơi.Thậm chí ko cần cài vẫn chơi tốt.
Mình vẫn chơi bình thường trên WM.6 với nút bắn như WM.5b-)

squall14

trò này chơi tuyệt lắm, nhưng có mỗi kiểu bắn nhau, sao ko có đi cửa nhỉ, mình chơi cả 8 đội lên cấp "average", bắt đầu thấy tẻ nhạt

h2_viethoang

WM.5 - WM.6 đều dùng được hết bạn ơi.Thậm chí ko cần cài vẫn chơi tốt.
Mình vẫn chơi bình thường trên WM.6 với nút bắn như WM.5b-)

Bác co chỉnh gì không? Chứ em từ ngày lên WM06 nhấn đủ các nút chỉ cho di chuyển và nhảy được thôi chứ có thấy nút nào bắn được đâu?? 8-|

ruoicom

He he chơi đc rồi, hóa ra mà nó bắt cài vào ổ của máy, ko cài lên thẻ nhớ đc, chuối thế. Dùng WM6 chơi vô tư mà các bác.

vh1981

chơi thì hay nhưng sao nó giật wá . kô nhuyễn , tui dùng o2 atom life ( mới up rom chưa cài cái gì ) mà nó giật và load chậm lắm nên chán remove nó đi rùi

lonebeast

chơi thì hay nhưng sao nó giật wá . kô nhuyễn , tui dùng o2 atom life ( mới up rom chưa cài cái gì ) mà nó giật và load chậm lắm nên chán remove nó đi rùi
Bạn up ROM gì WM5 hay 6?
Nếu là WM6 thì cài thử trên bộ nhớ máy như ruoicom xem nào.Máy mình yếu hơn (atom exec) mà chạy phe phé chứ nói gì đến atom life của bạn

vh1981

Bạn up ROM gì WM5 hay 6?
Nếu là WM6 thì cài thử trên bộ nhớ máy như ruoicom xem nào.Máy mình yếu hơn (atom exec) mà chạy phe phé chứ nói gì đến atom life của bạn

Mình cài thẳng lên bộ nhớ mà. Atom Life rom của nó đến 1G nên cài thaỏi mái.

mercuryvn

Worms World Party - GAME PPC TUYỆT

Tuyệt cú mèo của em chẳng phải Atom life hay Exec mà em cài lên thằng Neo của em chạy rất OK không giật cũng không bị out, tối không ngủ được nằm bắn bùm bùm cả đêm =D>=D>:)):)). Như các bác cài lên Atom life hay Exec chơi là nhất rùi còn gì? Bác vh1981 thử Remove đi rùi cài lại bản khác xem? Chúc thành công!!!

Chỉnh sửa cuối:

victory132669

mình rất thích trò này từ hồi còn chơi trên pc. nhưng với O2 NEO - WM6 mình k thể chọn các phím cứng khác ngoài 2 phím camera và comm. dù đã theo hướng dẫn là cài lên main rùi ! chán quá! các bác giúp mình với! mình thích trò này lắm! tks!

Roberto_B

tôi cũng gặp phải vấn đề như của bạn Victory , game chỉ nhận 2 phím cứng trên máy ( máy tôi là Asus P535 - phím switch và phím record ) , mà cần thiết phải thiết lập 3 phím cho game ( nếu ko thì ko nhấn được nút ok trong phần setup button )
Đã ai có kinh nghiệm giải quyết chưa vậy ?
Thanks

mercuryvn

tôi cũng gặp phải vấn đề như của bạn Victory , game chỉ nhận 2 phím cứng trên máy ( máy tôi là Asus P535 - phím switch và phím record ) , mà cần thiết phải thiết lập 3 phím cho game ( nếu ko thì ko nhấn được nút ok trong phần setup button )
Đã ai có kinh nghiệm giải quyết chưa vậy ?
Thanks

Sao nhỉ, con Neo của tui nó lại khác. Khi tui cài ra thì nó nhận hầu hết các phím, và phím bắn của tui là phím Start (dưới nút Call), phím nhảy là OK, phím "bật tôm" là Camera...Nói chung là quá hay. Ngày ngồi chơi trên PC chưa đủ, tối kô ngủ được nằm bắn tiếp :)):)):)). Bạn thử Remove đi rùi cài lại bản khác xem sao? Chúc thành công!!! :)

Roberto_B

oh , của tui thì nút Camera ko sử dụng được trong trò chơi, trong game mà ấn Camera là vẫn ra Camera như thường , lạ thật
Phím OK game cũng ko nhận ,bótay luôn

nhatlb

Em cài trên Wm 2003se nó không chơi được các bác ơi. Giúp em với