• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[JAVA] Zombie Blitz v1.0 for S60v5 - Game chiến thuật bắn Zombie

junokun

Ace chơi game nỳ phải bắn cả mấy cái mộ,ma cây ở xung quanh lấy tiền đã đành,lấy cả đất để đặt thêm mấy quả bí ngô của mình để chặn lũ ma nhé :D Game ra sớm trước Halloween thì hay hơn ;) Khó quá thì lại hack @@
Lúc đầu ko bít bắn mãi không đc hoá ra là fai nâng cấp các kiểu lên bắn phê vãi ra

NTiolanDatluu

hehe lên Lv6 rùi game này hay thật thức cả đêm wa chơi mà chưa chán

game thuộc thể loại này chơi k bao giờ chán, mình còn chưa chơi qua màn 1 kia :D!

P/S: thử phá đảo xem đến máp lv bao nhiêu nhé! Good Luck!

jack_hunter97

Anh kém rồi em qua tới màn 2 nhưng khó chơi kinh màn 2 có vẻ giết mấy con zom dễ nhưng mấy con bay thì phải dùng con khác để giết

NTiolanDatluu

Anh kém rồi em qua tới màn 2 nhưng khó chơi kinh màn 2 có vẻ giết mấy con zom dễ nhưng mấy con bay thì phải dùng con khác để giết

k phải kém mà là k có time chơi game :D, test thấy chơi hay nên up!

jack_hunter97

Bay giờ em hack rồi chơi mới qua bàn 2 tới level 6 rồi cái này nó có 3 cảnh xào qua lại thôi độ chơi cũng hết khó rồi

extinctzoo

Em tới lv10 rồi, còn 2 lv nữa, anh em ai có cao kiến gì để đỡ phải wait ko? mất time kinhX_X