• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[JAVA] Zombie Blitz v1.0 for S60v5 - Game chiến thuật bắn Zombie

topwanted

ace cho hỏi , hack ntn đấy
vẫn chưa qua đc map 2 , chả biết đặt bí ngô như thế nào luôn

jack_hunter97

À dễ lắm mở phần mèm đó lên trước sau đó ẩn đi vô game , sau đó mua vũ khí để nó bắn có tiền rồi bấm nút gọi xanh lâu thì nó hiện ra phần mèm đó tùx chọn >data control > số tiền mình có sau đó vô game để nó bắn tiếp thấy tiền lúc sau nhiều hơn tiền lúc đầu thì nhập tiền mới vô rồi để nó bắn tiếp thấy tiền tăng lên thì lúc này tha hồ chỉnh tiền bao nhiêu cũng được ( lớn quá thì chơi chán lắm khoảng 500 đến 900 là được )

NTiolanDatluu

À dễ lắm mở phần mèm đó lên trước sau đó ẩn đi vô game , sau đó mua vũ khí để nó bắn có tiền rồi bấm nút gọi xanh lâu thì nó hiện ra phần mèm đó tùx chọn >data control > số tiền mình có sau đó vô game để nó bắn tiếp thấy tiền lúc sau nhiều hơn tiền lúc đầu thì nhập tiền mới vô rồi để nó bắn tiếp thấy tiền tăng lên thì lúc này tha hồ chỉnh tiền bao nhiêu cũng được ( lớn quá thì chơi chán lắm khoảng 500 đến 900 là được )

==" sao mọi ng mới khó tí là nghĩ ngay đến hack nhỉ, gamer việt chơi game nước ngoài toàn bị banned IP là vậy! @@ :(

NTiolanDatluu

nói chuyện vớ vẩn khó quá thì mới hack thôi chứ làm gì ra vẻ vậy

k phải ra vẻ, nhưng đó là ý thức! nói vậy còn ai muốn hack hay k thì tuỳ, cái gì do công sức mình bỏ ra khi nhận đc thành quả sẽ tốt hơn rất nhiều so với gian lận!

wangsang1104

k phải ra vẻ, nhưng đó là ý thức! nói vậy còn ai muốn hack hay k thì tuỳ, cái gì do công sức mình bỏ ra khi nhận đc thành quả sẽ tốt hơn rất nhiều so với gian lận!
tùy mỗi người thôi k phải ai cũng có nhiều thời gian để chơi nhưng cũng đúng là hack cũng sẽ mất vui

jack_hunter97

Thôi lạc chủ đề rồi game này chơi sắp phá đảo rồi để chơi xong rảnh thử ko hack coi qua được màn 2 ko

JohnyNguyen

nói chuyện vớ vẩn khó quá thì mới hack thôi chứ làm gì ra vẻ vậy

tùy mỗi người thôi k phải ai cũng có nhiều thời gian để chơi nhưng cũng đúng là hack cũng sẽ mất vui

==" sao mọi ng mới khó tí là nghĩ ngay đến hack nhỉ, gamer việt chơi game nước ngoài toàn bị banned IP là vậy! @@ :(
@@ Tớ chơi game nào cũng cố tìm cách hack,ăn gian hay lỗi của game mà khai thác @@ Game nào ko thể hack đc may ra mới chịu chơi như bình thường :))
Ngay đến chơi pokemon giả lập gpsp trên đt mà tớ cũng phải cheat vài nhát trên PC cho có MewTwo level thấp với full master ball chơi mới vui :))=))

topwanted

hehe , lên bàn 5 rồi . K cần hack nhé
thấy bàn 2 là khó nhất , mấy bàn sau dễ lắm

bobo12

mình chơi tới màn cuối rồi.... Không qua được ức chế mấy ngày nay.... Nói thật mình nghĩ chơi game mà cheat thì mất chất hết.... Mỗi một game của nhà sãn xuất đưa ra điều đã ( cân, đo, đong, đếm) thật kỹ trước khi cho ra lò.... Game càng khó thì chứng tỏ game càng hay... Nếu chơi game mà cheat để qua màn thì đó không còn là giải trí nữa.... Đây là 1 game rất hay đấy các bạn nhé.... Mình chỉ nói theo quan điểm của mình thôi.... Mặc dù mình rất ít khi chơi game....