• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Jbak Taskman - Quản lý tác vụ! (cập nhật trang 24-06/6)

Chienkon88

jbaktaskman v1.31 - Phần mềm quản lý các ứng dụng trên Symbian

jbaktaskman_1.31

Phần mềm quản lý ứng dụng hay nhất trên symbian

Bản này nói chung là số thứ tự ở trình đơn nhìn rõ và to hơn bản 1.30 , cách bố trí giao diện cũng đẹp hơn , anh em test rùi cho ý kiến nha !

Bản Việt hóa ở đây : http://www.pdaviet.net/showthread.php?93136-JbakTaskMan-v1-31-cập-nhật-(Eng-Viet)

Thanks mọi người đã ủng hộ !

Chúc vui !

Chỉnh sửa cuối:

Xgamex

Thấy rsc đã xử của bác vothien phang gọn :D Mà bạn chiencoi nên edit lại tiêu đề vì đây đâu phải là File manager :-??

j_cage

Member
bản này đã chỉnh lại giao diện Menu, hiện ra các tùy chọn dạng lưới nên dễ bấm hơn nhiều rồi. Thanh hiển thị bộ nhớ hiện được thẻ nhớ. Nói chung phần mềm này là vô địch trong quản lý ứng dụng, đập chết Handy Taskman, Best Taskman, vượt trội so với SmartSetting.

Chienkon88

bản này đã chỉnh lại giao diện Menu, hiện ra các tùy chọn dạng lưới nên dễ bấm hơn nhiều rồi. Thanh hiển thị bộ nhớ hiện được thẻ nhớ. Nói chung phần mềm này là vô địch trong quản lý ứng dụng, đập chết Handy Taskman, Best Taskman, vượt trội so với SmartSetting.

Phần mềm này đang cô đơn trên đỉnh cao mà vì vẫn chưa có đối thủ đó cưng à \-/ :D =D>

Chúc vui !

Faint

Minh dug ban nay thay thi thoang hay bi crash.ko bjet co aj bj nhu the ko (sorry post tren N73 nen ko co dau)

LuongQuang

Super V.I.P
Đã sửa lại chủ đề của topic cho phù hợp với nội dung!

Chủ đề cần chính xác nhé! :D

kienvp

Jbak TaskMan v1.34 S60v5 SymbianOS 9.4 Self-Signed (31/5/2010)

Jbak TaskMan v1.34 S60v5 SymbianOS 9.4 Self-Signed (31/5/2010)

PM quản lý ứng dụng hay nhất cho mobile .vì là pm quen thuộc rồi nên mình ko giới thiệu nữa .

What new :
Fixed showing memory at the top of main window (incl. Samsung devices)
● More smoother restart
● In the list of apps - Enable/Disable hidden and sorting by name, date and drive
● Tabular pop-up menu
● Changes in UI
● Showing of free disk space on F drive, if there is a place for the indicator
● Autoscroll of long names

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?vnmg1jzmzyw[/DOWNLOAD]

nttuan93

Vừa cài xog. S60v3 xài tốt! Mà sao e để chế độ Grid thì chỉ đc 2x4 ô chứ ko đc 2x5 ô như bản trước!