• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Jbak Taskman - Quản lý tác vụ! (cập nhật trang 24-06/6)

Leo88

Chả biết có liên quan gì đến nhau ko nhưng từ khi cài bản 1.12 trở lên thì mình ko tài nào dùng tai nghe N73 IE để đổi bài hát với đổi kênh khi nghe đài dc. Mang ra tiệm nó cắm vào máy khác thử thì vẫn OK ko vấn đề gì, tai chả hỏng chỗ nào cả. Hôm nay vừa xóa đi cài lại 1.11 thì thấy tai nghe dùng bình thường:D Với cả mình thấy bản 1.11 dùng ngon hơn mấy bản mới nhiều, RAM cũng đỡ hao hơn(tầm 1Mb) nên mình nghĩ anh em PV nên dùng bản 1.11 thì hơn, đợi có bản nào hoàn chỉnh hẳn hẵng nâng cấp:D Ý kiến riêng của mình vậy thôi
Bản R11 có đúng là đỡ hao Ram nhất k hả các bác? E sài cái quản lý ứng dụng luôn quan tâm đến vụ này nhất.

Chỉnh sửa cuối:

bluedragon0307

Bản R11 có đúng là đỡ hao Ram nhất k hả các bác? E sài cái quản lý ứng dụng luôn quan tâm đến vụ này nhất.

Chính xác đó, bản 1.11 với bản 1.09 là đỡ hao RAM nhất. Mình quay lại 1.11 ròi, xài mấy bản mới thấy tốn RAM kinh, lỗi cũng thấy nhiều nên ko thích

Hoden

Super V.I.P

JbakTaskman v1.16

Hoden

Super V.I.P
Bản này của CN hả bạn, bạn đã test qua chưa? chức năng thế nào vậy, co khác gì bản EN kô?:D

cái này tiến trung .ae nào việt hoá lại mà nó cũng chẵng khác bản en là mấy chỉ có vào hơi nhanh hơn tí

MinhThang

Manager
cái này tiến trung .ae nào việt hoá lại mà nó cũng chẵng khác bản en là mấy chỉ có vào hơi nhanh hơn tí

Nghe Hoiden nói tức ói máu :)):)):)):))
Troly Sinh ra là để Vh những em này, cứ làm nốt đi cho anh em dùng, bản mới hơn chắc phải tốt hơn.

Hoden

Super V.I.P
Troly Sinh ra là để Vh những em này, cứ làm nốt đi cho anh em dùng, bản mới hơn chắc phải tốt hơn.

thế mà troly giả vờ hỏi.....e càng tức......hoden?:(:)((
vì tiếng tàu không nên không biết nó có j mới nữa......;)

BuuPhucCT

Well-Known Member

thế mà troly giả vờ hỏi.....e càng tức......hoden?:(:)((
vì tiếng tàu không nên không biết nó có j mới nữa......;)

2 đại ca hôm nay spam quá à:)). MÀ anh Hoden có test bản này chưa. Nó có tắt mở auto start được chưa?

Hoden

Super V.I.P
2 đại ca hôm nay spam quá à:)). MÀ anh Hoden có test bản này chưa. Nó có tắt mở auto start được chưa?

chạy khi khởi động luôn....khỏi vào trình đơn mở nó....rất nhanh....o vuông không khó mò wá.... mà hơi gà vụ việt hoá này nên làm biếng mò.....chắc nhờ a thắng và troly việt giúp thấy nó hay hơn bản handy taskman:D:D

Hoden

Super V.I.P
google dịch .nè
có tính năng mới xem có thay đổi nhiều không nhé:p

Các uỷ thác của người dân là một nhiệm vụ phần mềm quản lý mạnh mẽ.

Thủ tục có thể được thay thế trình đơn, bao gồm cả công tác quản lý, nhiệm vụ, quy trình và các tính năng như: Bắt đầu Nhanh chương trình.
Chương trình có thể chọn để khởi động từ Kai, một chặng đường dài bấm phím chức năng để chạy.

Cột bên trái hiển thị trình đơn chính để chạy chương trình.
Phía tay phải của thanh trình đơn chính có thể được cài đặt các ứng dụng, tài liệu, liên kết và do đó trên.
Menu chính, bấm phím # hoặc các không gian quầy bar để nhanh chóng thiết lập chương trình bắt đầu, hãy sử dụng chức năng nhanh Bắt đầu, bạn có thể xem điện thoại đã được cài đặt tại tất cả các ứng dụng.
Chương trình này bao gồm nhiều chuyên nghiệp và thực hành các tính năng, điện thoại khởi động lại, khởi động từ Kai thủ tục, tự đóng tính năng, vv

Được biết cập nhật:

1, thay đổi giao diện;
2, Bắt đầu Nhanh ñeøn pin để tăng tính năng cột;

3, cài đặt có một giao diện thiết lập các thủ tục;

4, sửa đổi các lỗi.

BuuPhucCT

Well-Known Member
google dịch .nè
có tính năng mới xem có thay đổi nhiều không nhé:p

Các uỷ thác của người dân là một nhiệm vụ phần mềm quản lý mạnh mẽ.

Thủ tục có thể được thay thế trình đơn, bao gồm cả công tác quản lý, nhiệm vụ, quy trình và các tính năng như: Bắt đầu Nhanh chương trình.
Chương trình có thể chọn để khởi động từ Kai, một chặng đường dài bấm phím chức năng để chạy.

Cột bên trái hiển thị trình đơn chính để chạy chương trình.
Phía tay phải của thanh trình đơn chính có thể được cài đặt các ứng dụng, tài liệu, liên kết và do đó trên.
Menu chính, bấm phím # hoặc các không gian quầy bar để nhanh chóng thiết lập chương trình bắt đầu, hãy sử dụng chức năng nhanh Bắt đầu, bạn có thể xem điện thoại đã được cài đặt tại tất cả các ứng dụng.
Chương trình này bao gồm nhiều chuyên nghiệp và thực hành các tính năng, điện thoại khởi động lại, khởi động từ Kai thủ tục, tự đóng tính năng, vv

Được biết cập nhật:

1, thay đổi giao diện;
2, Bắt đầu Nhanh ñeøn pin để tăng tính năng cột;

3, cài đặt có một giao diện thiết lập các thủ tục;

4, sửa đổi các lỗi.

Google dịch xong thì anh edit lại tý chứ đọc nghe chuối quá hà. Nếu khởi động nhanh là ổn rùi.;;)

w2k

đã có việt hóa rồi à. nhanh nhỉ. em mới dùng con English sáng nay.

MinhThang

Manager
đã có việt hóa rồi à. nhanh nhỉ. em mới dùng con English sáng nay.

Kính thưa anh logach ai mà cũng chơi 1 bài như anh thì cái Topic này nó sẽ dừng ở chỗ nào? Anh nên post những bài nào có ý nghĩa chia sẻ và thảo luận thôi nhé, hạn chế các bài nội dung miên man.X-(

Kojiro

Super V.I.P
Jbak Taskman v1.0 R18 S60v3 Unsigned

- Thêm ngôn ngữ Tây Ban Nha và fix vài lỗi.
- Mở URL trong thanh Quick Launch sẽ mở 1 cửa sổ mới...

w2k

Kính thưa anh logach ai mà cũng chơi 1 bài như anh thì cái Topic này nó sẽ dừng ở chỗ nào? Anh nên post những bài nào có ý nghĩa chia sẻ và thảo luận thôi nhé, hạn chế các bài nội dung miên man.X-(

pác nói j. em về test thấy OK. không có vấn đề j với em thì em ko spam linh tinh. các pác là các VIP thì phải vậy thôi.:D>:)>:)