• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

JbakTasMan v1.0_VN_Edit by anhtamhcm

tiephien1

em đã bổ xung thêm icon được rồi.nhưng công việc quan trọng nhất là đổi icon thì em chưa biết đổi.1 bên là xem icon, 1 bên là xem ico của các app. vậy thì đổi làm sao ạ?

NGUYENTRANDUNG

em đã bổ xung thêm icon được rồi.nhưng công việc quan trọng nhất là đổi icon thì em chưa biết đổi.1 bên là xem icon, 1 bên là xem ico của các app. vậy thì đổi làm sao ạ?

Để vệt sáng ngay Icon cần thay. Option==>Thay thế cho...==>Chọn ổ đĩa C or E(nơi chứa app Icon cần thay)==>Chọn xong Thay đổi tên==>Chờ 5s==>Thao tác thành công! Tiếng việt cả mà bạn;)

Chỉnh sửa cuối:

anhtamhcm

Down MBMTool về nhé. Không chịu động não gì cả:D

tiephien1

Để vệt sáng ngay Icon cần thay. Option==>Thay thế cho...==>Chọn ổ đĩa C or E(nơi chứa app Icon cần thay)==>Chọn xong Thay đổi tên==>Chờ 5s==>Thao tác thành công! Tiếng việt cả mà bạn;)

haha.tại em vào xem icon rồi ấn options nên không có chỗ thay thế cho.cảm ơn anh.!

Auto

À tại vì 2ng đang soạn và post ~ mấy giây thui mừ :-??
Mod xóa dùm nha ^^
Posted via Mobile Device

thuonghonda68

cho em hỏi cách chỉnh JbakTasMan v1.0 để sử dụng,khi khởi động máy nó không tự khởi động

ngocthanhdhgtvt

JbakTasMan v1.0 vào trong chỉnh như thế nào để sử dụng
Trường hợp của bạn hơi lạ vì trường hợp của mình khj cài đặt xog và vào settjng chỉnh lạj các tác vụ như ngày gjờ hjển thị và xem Ram và sau đó dùng tet ga. Khj restart lại máy thì nó vẫn tự hoạt động ta ko cần phải vào khởj động nó.

Posted via Mobile Device

hugon72

mình cũng bị trường hợp như bạn hình như lúc nghịch mình xóa 1 file của nó.bạn thử cách như mình xem có auto ko nhé.bạn down file này về giải nén chép .dll vào đường dẫn này,như sau: C:\system\recogs.nhớ đúng đường dẫn nhé.chúc bạn vui

Chỉnh sửa cuối:

vokhanhyen

Đùa chứ anh8 ơi !chán ghê,em thì vẫn dùng bản taskman cũ rích,lúc anh vẫn để blog có post bản 1.0 thì chưa dowm,đến bi giờ down thì lại đóng blog,vào đây down thì lại việt hóa = siêu dịch,làm ngage của em ko dùng đc=>chán ghê.Đành phải việt hóa dùng vậy huhuhuh:((

anhtamhcm

Đùa chứ anh8 ơi !chán ghê,em thì vẫn dùng bản taskman cũ rích,lúc anh vẫn để blog có post bản 1.0 thì chưa dowm,đến bi giờ down thì lại đóng blog,vào đây down thì lại việt hóa = siêu dịch,làm ngage của em ko dùng đc=>chán ghê.Đành phải việt hóa dùng vậy huhuhuh:((

Đây là bản JbakTaskMan 1.0_Fix chuẩn nhất đã tích hợp sẵn file .ini dành cho mọi loại máy được liệt kê ở dưới nhé. Không khóc nữa;;)

Nokia 3600/3620/3650/3660/6600/7650/N-Gage/N-Gage QD - Siemens SX1
Nokia 3230/6260/6620/6630/6670/6680/6681/6682/7610/N70/N72/N90