• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

JbakTasMan v1.0_VN_Edit by anhtamhcm

timeo1968

anhtam cho em hỏi cái JbakTasMan v1.0 sử dụng để làm gì anh có thể hướng dẫn em cách sử dung ko , hay cái này dùng làm quản lý file như x-plore phải ko

anhtamhcm

anhtam cho em hỏi cái JbakTasMan v1.0 sử dụng để làm gì anh có thể hướng dẫn em cách sử dung ko , hay cái này dùng làm quản lý file như x-plore phải ko

Đây là phần mềm quản lý ứng dụng cưng ạ! Không phải quản lý Files! Hãy cài vào rồi sử dụng nhé >> 100% tiếng Việt. Dùng Symbian mà không biết đến JbakTaskMan quả là quá phí:D

TruBic

Well-Known Member

nó là cái chương trình quản lý các ứng dụng đang chạy ẩn bạn có thể thêm ứng dụng vào mà ko cần vào menu để mở
bạn có thể thử = cách mở 1 cái ứng dụng nào đó sau đó ấn phím menu để nó vào màn hình menu ấn menu 1 lần nữa hoặc nút đỏ để thoát ra ngoài màn hình chính sau đó ấn và giữ im phím menu 1 lúc bạn sẽ thấy điều mình nói
chúc bạn thành công

TruBic

Well-Known Member
Đây là phần mềm quản lý ứng dụng cưng ạ! Không phải quản lý Files! Hãy cài vào rồi sử dụng nhé >> 100% tiếng Việt. Dùng Symbian mà không biết đến JbakTaskMan quả là quá phí:D

hic người ta mới gia nhập nên ko biết mà anh em đã hướng dẫn cụ thể rồi.

anhtamhcm

nó là cái chương trình quản lý các ứng dụng đang chạy ẩn bạn có thể thêm ứng dụng vào mà ko cần vào menu để mở
bạn có thể thử = cách mở 1 cái ứng dụng nào đó sau đó ấn phím menu để nó vào màn hình menu ấn menu 1 lần nữa hoặc nút đỏ để thoát ra ngoài màn hình chính sau đó ấn và giữ im phím menu 1 lúc bạn sẽ thấy điều mình nói
chúc bạn thành công
hic người ta mới gia nhập nên ko biết mà anh em đã hướng dẫn cụ thể rồi.

Cái fix vừa up không cần giữ im phím Menu đâu, mà chỉ cần bấm nhẹ Menu 1 phát thôi>:)

vokhanhyen

Cảm ơn anh8! sướng quá,sướng quá !he he he ! không phải việt hóa nữa rùi hihihi ! mà anh phải làm gì như thế cho mất công,file *.ini là file lưu cài đặt trương trình,anh lại làm cho cả như thế nữa kia à => sướng nhất các bạn còn gì !!!:(
Đùa chứ ! tui phải nói thật là không dùng jbak Taskman là hơi phí,đã thế còn không tự nghịch PM thì còn phí hơn nữa à !

jimmyvn88

:))
Cảm ơn anh8! sướng quá,sướng quá !he he he ! không phải việt hóa nữa rùi hihihi ! mà anh phải làm gì như thế cho mất công,file *.ini là file lưu cài đặt trương trình,anh lại làm cho cả như thế nữa kia à => sướng nhất các bạn còn gì !!!:(
Đùa chứ ! tui phải nói thật là không dùng jbak Taskman là hơi phí,đã thế còn không tự nghịch PM thì còn phí hơn nữa à !

chính xác, ban đầu chưa dùng em thấy anhtam up file .ini lên em tưởng phải làm ngoài mới đc nhưng rồi test thử thì em thấy dễ sử dụng lắm mà,cài đặt dễ lắm mà
Chắc bác Tâm áy náy vì Việt hóa cái trước hơi lỗi nên mới làm thế mà,he

d102

Anh 8 oi!Trước đây e cài bản Jbaktaskman ư1.0 của a ưh khj khỏi động lại máy thì nó khởi động cùng luôn.Nhưng dạo gần đây e ko thấy nó khởi động cùng nữa.Mà mỗi lần khởi động e lại fải vào phần mềm để mo no.A jup e voj.E da xoa dj caj laj nhieu lan ruj!Em edit bang dien thoai nen ko co dau mong mod thong cam!

quangtuan13

bạn chỉ cần xóa bản cu~đi intal lại hoặc cài đè bản cu~ lên là ok ngay mình dùng thỉnh thoảng vân~ bị vậy môi~ lần bi như vậy cài lại là ok ngay

Anh 8 oi!Trước đây e cài bản Jbaktaskman ư1.0 của a ưh khj khỏi động lại máy thì nó khởi động cùng luôn.Nhưng dạo gần đây e ko thấy nó khởi động cùng nữa.Mà mỗi lần khởi động e lại fải vào phần mềm để mo no.A jup e voj.E da xoa dj caj laj nhieu lan ruj!Em edit bang dien thoai nen ko co dau mong mod thong cam!

Không tự động chạy khi khởi động là do bạn xóa mất file có tên là JTMSTART.MDL tại đường dẫn mà bạn đã cài !:\System\Recogs

tuananhtta

cho e hỏi.lúc đang cài bãn Jbaktaskman của a8.nó chạy xong thì nó bị trắng màn hình và treo lun.e lấy pin ra,xong mở nguồn lên cài lại thì cũng vẫn bị như vậy àh.e cài bãn cũ thì ko sao.e mới fotmat lại dt vì bi vỉus,xong cài bãn mới này là bị àh.giúp e với hixhix

sa0 ko thấy ai hết vậy

Last edited by a moderator:

nguyenthequan6681

tuananhtta bạn đã format thẻ chưa có thể do thẻ đó bạn, bạn tháo thẻ ra khởi động lại xem được không nếu được thì format thẻ đi nhé, trước khi format thẻ nếu máy lên rùi bạn vào remove fonts chữ đi rùi lắp lại thẻ khởi động mà vẩ ko được thì format thẻ. Nhưng nếu tháo thẻ mà vẩ bị vậy thì mình nghĩ nên format cả 2 rùi cài lại jbaktasmam vì chưa thấy hiện tượng jống máy bạn, chúc thành công, hãy làm mọi thứ có thể vì jbaktasman wá pro, thanks! Anhtamhcm nhẻ, có anh và manhtu cùng các mem pda mà 6681 của em lên đời, hehe(trừ fonts chữ cho máy fw thailand cúa em không đc hjxhjx ai júp với)

Chỉnh sửa cuối:

phuonxinh

Mình đã test thử cho tuananh rùi, quả thật sau khi cài song nó cũng trắng màn hình nhưng sau khi khởi động lại máy nó hoạt động bình thường . Ko sao cả

Whinny

Mình cài cho N72 kũng bị trắng màn hình roài đứng máy lun
Khởi động lại máy rùi chẳng thấy gì.
Mình phả dùng sítbùm bung ra rùi ché vào ổ c dùng được nhưng khi restart máy nó không tự khởi chạy được:-? :-??

tuanhien98

Mìng cũng dùng n72 nè.Công nhận sau khi cài xog thì bi trắng và treo thật nhưng tháo pin bật lại thì dùng bt luôn. Mọi người kết pm này nhỉ,hìhì.Chẳng hiểu sao mình ko thk thế mới lạ. Phản cách mạng òy.Hi!

tuananhtta

e fotmat hết lun.máy với thẽ lun mà vẫn bị vậy àh.nhưng e sài bãn cũ thì ok hixhix

Onghuynh

có ai rảnh làm ơn giúp minh,up lai file lên media giúp mình với.vì dạo này file trực tiếp trên 4rum không tải về được.thanks ai đó trước.

saodoingoi142

Moderator
Đã cập nhật lại Linkdown mới, xin mời các bạn lên đầu trang hoặc về cuối bài viết này để Download lại nhé!!!;;)

- Trên trang "4shared" : JbakTaskMan 1.0_3 ngon ngu.sis (125 KB)

- Trên trang "mediafire" : Jbaktaskman_1.0_3_ngon_ngu_968.rar (123.94 KB)