• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Kapersky Mobile Security 8.0.51 Full & Hướng Dẫn Cách Đóng Gói File SiS !

huyphong7722

mình đã thức mấy đêm mà không cách nao cài được, các bạn giúp mình với.đây là bản trong n96 mình lấy ra.

Chỉnh sửa cuối:

Kenji1992

giúp mình với.pc mình cài hex editor báo lổi ko cài đc.hix...bạn nào cr@ck dùm mình với file setting of mình nà http://mediafire.com/?sharekey=3fae6e57a5dab0a0e62ea590dc5e5dbb0b8c713298c768f3b8eada0a1ae8665a.với lại bạn nào cho mình xin file việt hóa của dangduc với.thanks

bấm nhầm nút thanhk , file của bạn đây ( chú ý gỡ bỏ bản củ ra và khởi động lại máy - hok làm thì cài hok đc đâu ) rồi cài cái file mình gửi cho bạn là ok , sài đến năm 2048
http://www.mediafire.com/download.php?2tdxdjimjzt

dat1206

bấm nhầm nút thanhk , file của bạn đây ( chú ý gỡ bỏ bản củ ra và khởi động lại máy - hok làm thì cài hok đc đâu ) rồi cài cái file mình gửi cho bạn là ok , sài đến năm 2048
http://www.mediafire.com/download.php?2tdxdjimjzt

bạn ơi.mình vào seting gở bỏ bản củ và retar lại máy sao đó mình cài cái file của bạn đưa xong vô nó báo là bản quyền của bạn hết hạn ngày cập nhật 02/06/2009.vậy là sao vậy bạn.giúp mình với.

Kenji1992

bạn ơi.mình vào seting gở bỏ bản củ và retar lại máy sao đó mình cài cái file của bạn đưa xong vô nó báo là bản quyền của bạn hết hạn ngày cập nhật 02/06/2009.vậy là sao vậy bạn.giúp mình với.

cái đó là cập nhập phiên bản mới vào ngày 2-6-09 , còn hạn sử dụng là đến năm 2048 , bạn yên tâm đi .

trungkien0107h

Tôi đã cài và làm theo hướng dẫn của bạn nhưng trong ổ C của tôi lại ko có Folder private thì phải làm ntn ?

Kenji1992

Tôi đã cài và làm theo hướng dẫn của bạn nhưng trong ổ C của tôi lại ko có Folder private thì phải làm ntn ?

máy của bạn hack phone chưa , nếu chưa thì hack đi nhá và nhơ dùng trình quản lý file xplore để vào thư mỵc private nhá

trungkien0107h

máy của bạn hack phone chưa , nếu chưa thì hack đi nhá và nhơ dùng trình quản lý file xplore để vào thư mỵc private nhá
Máy mình hack rùi mà. Cài X-Plore rùi. Vào ổ C trên máy chỉ có 3 folder Data, Epocware và Predic. Ai bít chỉ giùm mình nha.

lemanhhapt

Máy mình hack rùi mà. Cài X-Plore rùi. Vào ổ C trên máy chỉ có 3 folder Data, Epocware và Predic. Ai bít chỉ giùm mình nha.

- trong rom patcher bạn Apply tất cả
- bạn cài Xplore bản nào? nếu là bản 1.32 thì vào menu > tool > configuration tích dấu vào show hidden files, show rom drives, show ram drives, sort by.

dat1206

cái đó là cập nhập phiên bản mới vào ngày 2-6-09 , còn hạn sử dụng là đến năm 2048 , bạn yên tâm đi .

ec.kô fai bạn ơi.cái flie bạn đưa mình,mình cài vào nó báo là ngày hết hạn 01/01/2005.còn ngày cập nhật 02/06/2009.(nghỉ cũng lạ hết hạn là 01/01/05 mà ngày cập nhật lại là 02/06/09)bản này hết hạn ùi.mình vào nó báo là "bản quyền của bạn đã hết hạn" ai bik chỉ mình với.:|

Kenji1992

ec.kô fai bạn ơi.cái flie bạn đưa mình,mình cài vào nó báo là ngày hết hạn 01/01/2005.còn ngày cập nhật 02/06/2009.(nghỉ cũng lạ hết hạn là 01/01/05 mà ngày cập nhật lại là 02/06/09)bản này hết hạn ùi.mình vào nó báo là "bản quyền của bạn đã hết hạn" ai bik chỉ mình với.:|

bạn gỡ cái cũ đi và khởi động lại máy ( hok khởi độngt thì cài đến sáng mai cũng hok đc ) khởi động xong cài lại cái mà mình gửi á , ok liền

Mình làm trình tự theo y chang bạn hướng dẫn. Nhưng vẫn không được, toàn báo là " Your license has ẽpired ".
Giúp với híc híc

dat1206

bạn gỡ cái cũ đi và khởi động lại máy ( hok khởi độngt thì cài đến sáng mai cũng hok đc ) khởi động xong cài lại cái mà mình gửi á , ok liền

ec.mình kô những gở bỏ mà mình còn format máy lại lun.vẫn vậy ah.