• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Kaspersky.Lab.KMS9.v9.0.19.S60v3.S60v5

nguyentanbinh

Well-Known Member
trả lời

Posted via Mobile Device hjx. Cho mình hỏi ngòai lề tý. Kái này, nó diệt loại virut j vậy ? Virut như pc,hay chỉ riêng cho sym vậy ?

- Cài này có thể diệt một số loại của pc nhưng giới hạn một phần nào thôi, vì phiên bản này có thêm một tính năng chặn gọi và tin nhắn theo thiết đặt riêng cho mình so với bản củ 8.0.36 ok.

vnpcs

Có bạn nào biết cách tắt biểu tượng nhỏ của KSM không ( gốc phải trên màn hình ),Mình tìm hoài không thấy !
Cảm ơn !

0985531930

Anh ơi! Giúp em với
Từ trước tới giờ em sài nhiều x plore rồi mà chưa vô dc c\private.
Jậy la không bao giờ em sài ksm 9 bq tới năm 2048 dc sao anh

nguyentanbinh

Well-Known Member
Trả lời

Có bạn nào biết cách tắt biểu tượng nhỏ của KSM không ( gốc phải trên màn hình ),Mình tìm hoài không thấy !
Cảm ơn !

- Vào chương trình Chọn thiết lập/ sau đó chọn Luôn được bảo vệ/ sau đó chọn hiện biểu tượng / tắt chức năng này là ko còn icon góc phải nữa.

===============Chúc Bạn thành công====================
=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

nguyentanbinh

Well-Known Member
Trả lời

Anh ơi! Giúp em với
Từ trước tới giờ em sài nhiều x plore rồi mà chưa vô dc c\private.
Jậy la không bao giờ em sài ksm 9 bq tới năm 2048 dc sao anh

- Nếu muốn vào Private thì bạn nên qua Topic hackphone nghiên cứu kĩ sau đó vào Private chép settings.kls mình sẽ giúp bạn xài tới 2048

huyhoang_qn

cho mình hỏi phải gửi tin nhắn với cú pháp như thế nào thì máy mới khóa nhỉ? thanks trước nha

ANHBIN2X

Cho mình hỏi là tại sao mình ko thấy biểu tượng chữ K chạy ở góc phải? Khi mình để cho ctrinh` chạy ngầm thì nó có shield bảo vệ ko? Hay là chỉ khi nào muốn biết có virus thì phải vào scan??

ANHBIN2X

sao mình ko thấy biểu tượng chữ K chạy góc phải dậy?Mình để chương trình chạy ngầm hay bấm thoát vậy các bạn ?

tuanloc1

sao mình ko thấy biểu tượng chữ K chạy góc phải dậy?Mình để chương trình chạy ngầm hay bấm thoát vậy các bạn ?

Tiếng Việt mà bạn, muốn gì bạn cứ vào phần thiết lập nhé. ẩn, hiện, chạy ngầm, thoát .... bạn cứ vào đó nhé.

ANHBIN2X

Hix mình đã thiết lập luôn luôn bảo vệ và hiện biểu tượng nhưng vẫn ko thấy?