• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Kaspersky.Lab.KMS9.v9.0.19.S60v3.S60v5

demxuanthu

Mh đc vinaphone tặng 1 thẻ bảo mật kasperky. Mọi ngf có ai đc tặng như mh ko? Bản quyền 1năm sử dụng..

Chỉnh sửa cuối:

nvgiau90

Fro Bình ơi nhờ fro Chỉ cho mình cách up file setting.kls em ko biết cách full đến năm 2048 TK nhiều

nvgiau90

Fro MINH ơi giúp mình với Pm KMS cua mình tiếng việt mình làm crack ko được file setting của mình nè ủa sau ko up file setting được

leetran72

Mobile: Em cai vao gap truong hop giong bac tren.bi h mun go ra ma ko dc,em dug ca pyuninstall ma van ko dc. Bac nao giup em go no ra cai dc ko a?

phamhuudung

Co bản KMS 9.0.49 co path giống bản KMS8 nhưng ma chưa việt hóa có pac nào việt hóa giùm ko. day la link down

hiep277

đề nghị các mod việt hóa KMS 9.0.49 cho anh em trong diễn đàn dùng... cảm ơn các mod trước

lilama111

cài mà chẳng thấy diệt được con virus nào lâu lâu chỉ thấy một số pm tải từ pdaviet về lại kêu là virus thôi, nản

Chienkon88

khong xoa duoc anh nao giup nha

dùng pyunsintaller xem đường dẫn của phần mềm này ở chỗ nào , rồi dùng xplore xóa bạn nhé !

không thì dùng dynafile xóa cũng được bạn à !

chúc vui!

Chỉnh sửa cuối:

hiep277

em thấy trên diễn đàn có ban KMS 9.0.52 bản này rất hay cải thiện tốc độ và thêm nhiều tính năng khác nữa mong các bác sớm việt hóa cho anh em trong diễn đàn dùng chân thành cảm ơn các bác

tannhatquan

:-/\-/ kms cài đặt cho nó gọi là có chứ? thực ra chỉ tốn ram ma thui? suốt ngày diệt mà cóa đc kon virus nèo đâu?:p