• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Kaspersky Lab KMS9 v9.4.95 S60v3 v5 S^3 VH Trunghuy90

Trunghuy90

giới thiệu:
Thank anh TanVD-BeYeu
Lưu ý khi cài đặt :

Cài đặt KMS_9.4.95

Mở KM rồi thoát ra .

Bật CapsOFF

Theo đường dẫn C: \ \ private \ 20028DDF

đổi tên thư mục 20028DDF, thêm các đơn vị (ví dụ như 20028DDF1)

Tìm settings.kls file và đổi tên nó thành settings1.kls

Mở nó bằng plore-X, nhấn nút 8 (hex)

Click Tùy chọn> Tìm kiếm trong hex và nhập 3b. Tìm dòng 000.100 . Bây giờ, sau khi các giá trị 3b viết trong 14 khối đầu tiên của các giá trị, trong trường hợp của tôi là 46 4e 5a 47 31 28 31 48 57 54 47 40 4e f7.to và tacó 14 cặp số / chữ cái. Copy nó đến 1 nơi khác.

Bây giờ chỉ cần mở file settings.kls, vừa copy lúc trước, hãy nhấp vào tìm kiếm trong hex và tìm kiếmcùng một dòng. Ta thấy các giá trị sau 3b số 58 58 58 58 58 58 58 58 58 58 58 58 58 58 và chúng phải được thaythế bằng những con số mà ta đã ghi lại file gốc lúc trước .

Replace, save the changes.

Xóa file settings1.kls.

Copy file settings.kls đã chỉnh sửa vào đường dẫn C:\ \ tin \ 20028DDF1.

Đổi tên thư mục từ 20028DDF1 lại thành 20028DDF

Chạy Kaspersky
update kpatch ở bài 20

code:
Tải về

Chỉnh sửa cuối:

thechipmunks

dùng cái này chán òm, có mỗi con autorun mà cũng chả ngăn được, mình dùng 1 thời gian rồi del.tuy nhiên có phần Black list hay

vutaikt

om này nó ko cho đổi tên thư mục 20028DDFhay sao ý..

dùng x polore toàn báo không thể đổi têm..
làm thế nào hả anh Huy..
hướng dẫn anh em nhé.

kienvp

om này nó ko cho đổi tên thư mục 20028DDFhay sao ý..

dùng x polore toàn báo không thể đổi têm..
làm thế nào hả anh Huy..
hướng dẫn anh em nhé.

để đổi tên được thư mục bạn phải appy file Open4All .
Phần hướng dẫn bằng tiếng việt không được dễ hiểu lắm .

đây là phần hướng dẫn nguyên bản bằng tiếng anh .mình không dịch bác nào muốn tìm hiểu thêm thì xem nhé .

install note :

Set KMS_9.4.95
Start the animation and exit.
We include CapsOFF
Along the path C: \ \ private \ 20028DDF
rename the folder 20028DDF, adding the unit (like so 20028DDF1)
Find settings.kls file and rename it to settings1.kls
Open it in X-plore, pressing the button 8 (hex)
Click Options> Search in hex and enter 3b, there is first rezultat.snova click function and choose to look further. There exists we need the line at 000100 (the first column Hex) it we need. Now, after the values 3b write the first 14 blocks of values, in my case is 46 4e 5a 47 31 28 31 48 57 54 47 4f 40 f7.to we have got 14 pairs of numbers / letters. We write them all where else.
Now just open the file settings.kls, which is located in the archive, click search in hex and look for the same line. We see the following values 3b numbers 58 58 58 58 58 58 58 58 58 58 58 58 58 58 so they need to be replaced by the figures that we recorded the original file.
Replace, save the changes.
Delete the file settings1.kls.
We take our just edited and settings.kls Suppose it on the path C: \ \ private \ 20028DDF1.
Back to rename the folder from 20028DDF1 in 20028DDF
Run Kaspersky

vutaikt

sao làm mãi vẫn ko crack đc nhỉ toàn bị kms nó tạo file settings mới ghi đè vào file hack

binhdan3012

trunghuy ơi file settings.kls là của kms9.3.79 bạn ơi, trách dì mà mình cài thi nào củng ko được :(
mà bạn việt hóa bị lội ơ phân má hóa thì phải =)):))

vutaikt

đã xem quá số thảo luận thì crack bằng settings.kls không thành công...
còn crack bằng fezen thì đc nhưng phải chỉnh năm về 1990..
nếu chỉnh về 2011 thì còn 7 ngày :D

chjpkute

mjh doj ten thu muc duoc nhug den khj tjm ma 3b thj ra 000105. Kho hjeu qua ma mjh dung 5800 lam gj co phjm cung lam sao bam phjm cumg day. Sr ol bag dt

ghost85

dùng cái này chán òm, có mỗi con autorun mà cũng chả ngăn được, mình dùng 1 thời gian rồi del.tuy nhiên có phần Black list hay

Theo mình biết thì autorun là virus của Máy tính chạy windows chứ bạn, đây là chương trình antivir cho sym thì làm sao mà diệt được, bạn muốn diệt autorun thì tháo thẻ nhớ cắm vào máy tính mà diệt. Với lại con Autorun này lây sang thẻ nhớ khi bạn cắm vào máy tính nhưng trong điện thoại nó có chạy được đâu mà lo, xóa bằng tay vẫn được. Mà sym thì có mấy virus đâu mà lo, dùng chủ yếu để chặn cuộc gọi và tin nhắn thôi và để tìm lại khi mất trộm nữa nhưng mình dùng 5530 không có GPS. Tóm lại là dùng KMS cũng thấy oai (phần mềm danh tiếng mà).

vutaikt

mình check test trên kms cũng thấy đc 3 em víu rồi đấy.
nói chung là cho oai so với mấy con ga` cùng lớp.. vì PC bọn nó dùng bản KMS free lởm hj hj..

binhdan3012

mjh doj ten thu muc duoc nhug den khj tjm ma 3b thj ra 000105. Kho hjeu qua ma mjh dung 5800 lam gj co phjm cung lam sao bam phjm cumg day. Sr ol bag dt

ban download free-hex-editor-neo cài vào pc mà chinh sửa.mình cúng dùng 5800 mà:))

hoabattuvn_tt

Hix mình cài Kaspersky vô nhưng khi gỡ ra không gỡ được, mỗi lần gỡ là bị nhỉu màn hình vạch xanh rồi tự restar lại máy. Có cách nào gỡ Kaspersky giúp mình với. Thanks

Mình có cài file KPatch v9.4.95 nhưng gỡ được mỗi file KPatch còn KMS v9.4.95 không gỡ được.

Trunghuy90

1. This patch works only on hacked phone, so at first u have to hack ur phone.

1. patch này chỉ hoạt động trên điện thoại đã h@ck, do đó, trước tiên bạn sẽ phải H@ckphone.

2. Install KMS v9.4.95
2. Cài đặt KMS v9.4.95

3. Install KPatch v9.4.95

3. Cài đặt KPatch v9.4.95

4. Run KMS & exit

4. Chạy KMS rồi thoát ra

5. Make sure that u have enabled Open4All patch in ROMPatcher

5. Hãy chắc chắn rằng bạn đã bật open4all patch trongROMPatcher

6. Run KPatch

6. Chạy KPatch

6. Enjoy

6. Thưởng thức hậu quả ( thành quả )