• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Kaspersky Lab KMS9 v9.4.95 S60v3 v5 S^3 VH Trunghuy90

Trunghuy90

Hix mình cài Kaspersky vô nhưng khi gỡ ra không gỡ được, mỗi lần gỡ là bị nhỉu màn hình vạch xanh rồi tự restar lại máy. Có cách nào gỡ Kaspersky giúp mình với. Thanks

Mình có cài file KPatch v9.4.95 nhưng gỡ được mỗi file KPatch còn KMS v9.4.95 không gỡ được.

apply open4all trong ropatcher,dùng safeMGR V1.8 gỡ bỏ ép buộc là ok.
Nếu máy chưa hack,thì vc này là không thể,đồng nghĩa vs vc phải 4mat !!!

elkun2610

apply open4all trong ropatcher,dùng safeMGR V1.8 gỡ bỏ ép buộc là ok.
Nếu máy chưa hack,thì vc này là không thể,đồng nghĩa vs vc phải 4mat !!!

Mình không đổi tên thu mục 20028ddf được dù đã open4all.
Có thể share cho mình safeMGR để mình gỡ bỏ ko. gở bằng unis toàn bị reset máy.

Trunghuy90

Mình không đổi tên thu mục 20028ddf được dù đã open4all.
Có thể share cho mình safeMGR để mình gỡ bỏ ko. gở bằng unis toàn bị reset máy.

Mình đã up kpatch lên bài 20đó thôi.dùng kpatch để cra..ck bạn nhé.còn safe Mgr anh kiên có up ở box vh này mà. Bạn tìm mấy trang kế là sẽ thấy!

elkun2610

Mình đã up kpatch lên bài 20đó thôi.dùng kpatch để cra..ck bạn nhé.còn safe Mgr anh kiên có up ở box vh này mà. Bạn tìm mấy trang kế là sẽ thấy!

Vào kpatch toàn bị báo lỗi eror gì gì đó. ko thể nào chạy dc

Trunghuy90

Mình đã ghi hd rõ ràng ở bài 20 đó thôi. Khuyên bạn hãy đọc kĩ hd, để không phải thắc mắc thêm!
Thank!

elkun2610

Nhưng nếu làm theo hd ở bài 20 thì có làm các bước như ở bài tiêu đề nữa ko vậy?

elkun2610

vs kpatch thì không cần làm theo nhữg bước ở bài 1 nữa!
Mình đã làm rồi sài good lắm:D
Phần lọc cuộc gọi và tin nhắn mình chỉnh sao vậy chủ thớt. Sao K của mình nó ko chịu chặn số lạ.

Chỉnh sửa cuối:

ruby10

ok chuyển về 1 năm để im ngày là ngon, coi ngày đc rồi :D

Mình đã làm rồi sài good lắm:D
Phần lọc cuộc gọi và tin nhắn mình chỉnh sao vậy chủ thớt. Sao K của mình nó ko chịu chặn số lạ.
cho zô BL là xong @.@

ruby10

Chỉnh tự động í. Không lẽ mỗi lần có số lại BL? Số lạ nếu có tn hay cuộc gọi nó hiện ở màn hình chủ á?

hồi trc' lúc nó mới ra tớ vọc làm sao có số lạ là nó hỏi có cho zô BL hay ko hà, lâu wá k xài h cũng chẳng nhớ, để vọc thêm tý rồi có gì tớ cm lại 2pic cho :)

elkun2610

hồi trc' lúc nó mới ra tớ vọc làm sao có số lạ là nó hỏi có cho zô BL hay ko hà, lâu wá k xài h cũng chẳng nhớ, để vọc thêm tý rồi có gì tớ cm lại 2pic cho :)

Vọc cả ngày rồi nhưng vẫn không được. Mình chờ bạn phản hồi

ruby10

mới vọc đc vầy thôi, có tin nhắn đến là nó hỏi cho vào ds nào, còn có cuộc gọi thì chưa ra @.@
Lọc cuộc gọi & SMS: Chế độ cả 2 D.sách ( Cho phép liên lạc: không, Số lạ: không hay có cũng đc )
Quản lý : chế độ: Tắt
Tường lửa: chế độ: Tắt
hum wa chỉnh vậy, h cứ có tn tới là nó hỏi _ _"

Chỉnh sửa cuối: