• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Kaspersky Mobile Sercurity v8.0.51 Việt hóa dangduc_SymPViet

ducviet28

Chính xác 100%, thank nhiều nhé. Lúc đầu tôi cài bản tiếng anh nhưng không được, tuy nhiên khi cài bản việt hóa thì làm 1 lần được ngay. Cám ơn dangduc đã bỏ công sức ra giúp bà con có 1 phần mềm tuyệt vời thế này.=D>

tux4892

bác nào crack hộ em cái.Em nhờ ở bên hướng dẫn từ tối mà chẳng thấy ai giúp bâyh qua đây thử xem ai giúp hôk

themonkey

mình download Kaspersky Mobile Sercurity v8.0.51 Việt hóa dangduc_SymPViet về nhưng mình cài đặt trên nokia n95 nó báo lỗi là kh6ng thể cài đặt ứng dụng được bảo vệ từ nhà cung cấp ko tin cậy ............bac nào biết ko vậyy chỉ mình cách cài với...thanks

dangduc

Nó có hỏi Yes hay No gì đó, nếu có bạn chọn No để cài đặt tiếp, do cơ chế bảo mật của điện thoại dó :D

myhang79

Muốn cài KAV này mình phải hack phone phải không bạn? Mình cài vô cũng bị báo lổi "ứng dụng được bảo vệ từ nhà cung cấp kg tin cây".

Chỉnh sửa cuối:

tux4892

mình cài được rồi nhưng bây h máy sao ý. Chạy explore bt mấy 3s bản hôk full mà bây h màn hình màu xám mất đến hơn 5s tùy lúc là do sao hả các bác
Posted via Mobile Device

dangduc

Do bộ nhớ bạn yếu nên bị vậy thôi ! Tốt nhất bạn ko nên dùng :D

caongan49

mình cài được rồi nhưng bây h máy sao ý. Chạy explore bt mấy 3s bản hôk full mà bây h màn hình màu xám mất đến hơn 5s tùy lúc là do sao hả các bác
Posted via Mobile Device

hình như cái này nó ki xplore,mình xài 81 hay 96 j cũng bị vậy ah.xóa nó đj thì vo xploer bình thừơg

dangduc

mình dùng bt ! chả có kị gì cả ! Nhưng giờ thì hết cái dùng rồi :((

duysu

Bạn ơi giúp dùm mình nha, mình không rành vi tính.
thanks bạn nhiều.

VNTRANDIEP

cứu mình với!không hack được Kaspersky Mobile Sercurity v8.0.51 Việt hóa

mình đả làm theo hướng dẫn mà chẳng thẩy file giống trong hình file của máy mình đây anh em nào rảnh giúp giùm thank nhiều nha!:-??:-??

myhang79

[/QUOTE]mình đã làm tất cả các bước như bạn chỉ. không gặp vấn đề gì. cho tới lúc chạy. Bấm vô nó chớp một cái rồi thôi. không có gì xảy ra nữa. Hic. Mình vô xplore xóa file setting đó đi thì nó chạy được và báo hết hạn. Giúp mình với.

Chỉnh sửa cuối:

dangduc

to myhang : vậy là bạn sửa file settings bị sai rồi, bạn xem kĩ lại rồi sửa cho đúng nhé, sai dễ dẫn đến bị lỗi lắm

trang84

có bản nào ko cần phải cark < hack > nhìn vào hình huong dẫn của bạn mình chẳng hiểu gì cả. Bạn có bản nào cài vào máy là dùng dc ngay ko, thì up cho mình nhé .Thank

dangduc

Xin lỗi bạn ! Ko có bản nào như bạn yêu cầu đâu ! Làm cũng dễ mà có gì khó đâu