• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Kasual Icon Pack - Đẹp huyền bí...

Consuming

sao mình làm thì tất cả icon đã đổi chỉ có icon Celendar và icon của Folder vẫn như cũ .bác nào chỉ dùm tên của 2 file của 2 icon này vơi

ongtieu

mình chép vào,hiển thị đầy đủ icon hết.nhưng có mỗi cái icon startup là không hiển thị được.

calvinklein87

cài dô rùi muốn xóa đi thì làm sao hả các pro???? không nhẽ đè ra mà xóa từng cái sao??? mệt ghê có cách nào khác phục không ?

Thoai_DakMil

Super V.I.P
cài dô rùi muốn xóa đi thì làm sao hả các pro???? không nhẽ đè ra mà xóa từng cái sao??? mệt ghê có cách nào khác phục không ?
đã chép các files vào rồi nếu chán thì có thể đổi bộ khác . chịu chơi thì phải chấp nhận thôi bạn ơi

at007

nếu bạn nhác thì có thể format C ma`,chuyện đơn giản thôi:))

13liker

Bạn nào muốn thay đổi Icon thường xuyên thì ko nên chép file SIS nhé! Mình đã khuyến cáo nhiều lần rồi!!!

mình mới dùng p1i,ko rõ lắm,bạn giải thích giùm mình vì sao lại thế đi

Caohieu88

mình mới dùng p1i,ko rõ lắm,bạn giải thích giùm mình vì sao lại thế đi

Vì một số file SIS icon có thể bị lỗi hoặc có một số file hệ thống trong các bộ Icon nên khi muốn gỡ bỏ ( Uninstall ) có thể không được. Tất nhiên mình vẫn có thể chép đè các file Icon bộ khác để thay đổi cho dù ko gỡ bỏ nó vẫn được, tuy nhiên sẽ tốn tài nguyên hơn. Còn khi bạn sử dụng file chép, không thích thì xóa, thay đổi theo ý mình mà ko sợ vấn đề lỗi Uninstall file Sis Icon nữa.

Consuming

bạn này nói đúng đấy, hồi trước cài file sis bộ icon neon vào bây h` uninstall không được.h` ko bít làm sao

Caohieu88

Statusbar và theme theo yêu cầu!!

Thấy các bạn thích bộ Statusbar quá và mình đã tìm được cho các bạn rồi. :D Do bộ gốc là của P1i nên khi Copy vào Statusbar sẽ không được như trong hình nên mình đã Edit lại 1 bản riêng cho P990i ( ảnh minh họa trên máy mình ). Ngoài ra có cả theme nữa, thấy ko được như hình bài 1 nên cũng sửa luôn, hiện tại chưa có theme cho P1i, hi vọng các bạn sẽ thích!!

Son_Nguyen

Caohieu ơi, kiểm tra lại giúp mình với. Mình lấy bộ statusbar của P1i_w950i_w960i của bạn về copy vào thì ok nhưng cái icon font chữ thì bị lỗi giống như mình lấy bản của p990i cài vào ấy. Nếu được thì bạn fix lại giúp mình nhé.. Hiện giờ đang quay lại xài bộ icon statusbar của iPhone..b-)

Caohieu88

Icon font chữ là gì hả bạn ơi, mình ko hiểu, hình như lần trước mình đã hỏi bạn rồi ??