• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

KẾ HOẠCH OFFLINE MỪNG XUÂN MỚI - TÂN MÃO!

Status
Không mở trả lời sau này.

HTC_VUTHANH

Moderator
Vậy hôm nào bác mời anh em chầu Cafe để giới thiệu đi! À hiện tại bác đang dùng loại gì vậy? chắc cũng thích HTC?
ko thành vấn đề.nhưng mình ko phải ở city.hiện tại mình đang dùng ip 3G bác ạ:D.mình cũng rất thích HTC đó.nhìn là biết liền=D>

mrlingling

Active Member
30/4 lại OFF đi! cu Long sắp lên iP4 và iPAD đó!

:)) bác đừng dùng từ VÀ, bác dùng từ HOẶC thôi ! nói thế e đại gia quá ! hy vọng hôm này off có súng mới đi bắn nhau với các bác :))

khong_co_ai

Active Member
Chú Long có súng mới, anh vừa mới chia tay khẩu đại bác HD2 rùi, giờ nghĩ lại thấy không con nào bằng HD2 thế nhưng vẫn gét cái màn 4,3".

@ bác Diệp!
Anh chỉ lên vào ngày làm việc thôi,mà em lại chỉ có nhà vào cuối tuần.Hic
Hôm qua cu Hiệp tổ chức 26/3 uống tít mù,giờ vẫn còn lơ mơ.Hôm nào lên anh gọi nhé
Ái trà! Bác Diệp cùng cu Hiệp tổ chức ăn uống lu bù mà không cho em đi cùng nhé. Để hôm này về TM bắt phạt cu Hiệp mới được!
30/4 này bác Diệp có bận không vậy? Đi hẳn Đồ Sơn off để khai chương mua du lịch mới cho Hải Phòng đắt khách nhé!

kdv2108

Active Member
Có lý đấy,off ngoài biển thì quá ok rồi.Anh em nghiên cứu nhé
chỉ sợ off xong...ko còn máy dùng.Hi hi

mrlingling

Active Member
Ái trà! Bác Diệp cùng cu Hiệp tổ chức ăn uống lu bù mà không cho em đi cùng nhé. Để hôm này về TM bắt phạt cu Hiệp mới được!
30/4 này bác Diệp có bận không vậy? Đi hẳn Đồ Sơn off để khai chương mua du lịch mới cho Hải Phòng đắt khách nhé!

:)) các a chơi bời quá ! đi tham gia lễ hội hạ chày hàng năm ở Đồ Sơn cơ đấy !! =))

kdv2108

Active Member
Chú Long có tham gia ko?Đi cho vui,chứ mấy tên già bọn anh đi chả giải quyết đc vấn đề gì

PhamHien

30/4 lại OFF đi! cu Long sắp lên iP4 và iPAD đó!

:)) bác đừng dùng từ VÀ, bác dùng từ HOẶC thôi ! nói thế e đại gia quá ! hy vọng hôm này off có súng mới đi bắn nhau với các bác :))

Chơi cả đôi cho nó có họ!

Chú Long có súng mới, anh vừa mới chia tay khẩu đại bác HD2 rùi, giờ nghĩ lại thấy không con nào bằng HD2 thế nhưng vẫn gét cái màn 4,3".

Anh à, 4.3" là đẹp đó. chỉ tội pin em nó: vừa dùng vừa mau mải cất túi. Cứ như thời bão giá này vậy! Tiết kiệm - Tiết kiệm - Đại tiết kiệm! Hôm trước có con Wildfire đẹp quá. màn hình vừa đó anh!

Có lý đấy,off ngoài biển thì quá ok rồi.Anh em nghiên cứu nhé
chỉ sợ off xong...ko còn máy dùng.Hi hi

Cũng không sợ đâu anh! Ta tổ chức off chọn gói - có KM!

:)) các a chơi bời quá ! đi tham gia lễ hội hạ chày hàng năm ở Đồ Sơn cơ đấy !! =))

Chú Long cứ nói thế! Đồ Sơn là đất du lịch, ta đi off - du lịch chứ đâu phải "chày cối" gì đâu! :)

Chú Long có tham gia ko?Đi cho vui,chứ mấy tên già bọn anh đi chả giải quyết đc vấn đề gì

Anh Diệp bao giờ xuống NG vậy?

kdv2108

Active Member
Có thể tuần sau,Hiển cố gắng tham gia với chú Dũng và anh Thông cho vui nhé

Status
Không mở trả lời sau này.