• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

KẾ HOẠCH OFFLINE MỪNG XUÂN MỚI - TÂN MÃO!

Status
Không mở trả lời sau này.

khong_co_ai

Active Member
A Hiển : N900 của e chạy cả MEEGO - MAEMO, Android 2.3 Gingerbread....., sắp tới WP7 hít hết haha :))
A Trung cầm cái con to to như thế e nghĩ đeo cái tai nghe BỜ LU TÚT vào là hợp lí :D
Đeo bờ-lu-tút và cái ba lô để đựng con tablet đó nữa chứ! ặc...............

kdv2108

Active Member
Anh em dạo này đổi máy nhanh nhỉ,Hiển mua được máy chưa?Anh tạm thời chung thủy với em I8k thôi.Mà I8 giờ cũng chạy được Android 2.2 rồi

PhamHien

em đang nhờ mấy anh em giao dịch hộ! Chắc là kết HD2 rồi. Mấy hôm nay tìm suốt. $ cũng tạm ổn rồi, chỉ còn chờ tìm được hàng là xong.

PhamHien

Em đang nhờ người lấy HD2 rồi. Nếu ổn thì trong tuần này là có máy vọc ROM :D

PhamHien

chú chơi 2 cái đó N900 và 3G apple là quá ổn rồi! Anh thèm Hd2 còn vọc vạch Android, WP7 nữa. He..he...>cuối cùng cũng mua được!
Chú Long xem Hn có chỗ nào bán bao da HD2 ới anh nhé!

PhamHien

Mod cbi khao máy nhé

Máy to, dùng đã nhưng hai điểm yếu nhất là pin và nghe nhạc! Pin hao nhanh quá còn nghe nhạc bằng loa ngoài thì lí nhí và rè. Thua cả con HTC Touch của em! Hic. Không biết có duyên lâu với em không nữa! HD2 TMOUS giừo đang hót và lên giá. Rao con nào đi con ấy!

khong_co_ai

Active Member
Thích loa to, thì đừng dùng HTC, từ trước tới giờ HTC chưa bao giờ thèm để ý tới âm thanh và máy ảnh nhưng hiệu quả sử dụng thì khác hoàn toàn cả giá trị của nó cũng được bảo đảm tốt hơn nữa. Không tin cứ so sánh với TG01 và Acer S200 F1 mà xem.

PhamHien

Sau 1 ngày cầm máy chạy WM6.5, tối nay lọ mọ nạp NAND A'D vào. Một cảm giác lạ lẫm! Giờ thì chạy mướt và chẳng khác gì con Nexus One!

khong_co_ai

Active Member
Giờ thì em HD2 của mình theo chồng về nhà mới rồi, đang tìm con Android chip 1Ghz màn 3,7" để có cảm giác android đích thực đây! Hiện tại lại quay về với con Cruise 09 cùi bắp, máy không đẹp nhưng chạy ngon lành mỗi tội màn hình bé thôi. Mục tiêu hướng đến đang là N1 hoặc Desire hoặc X10 vì giá

kdv2108

Active Member
Hiển vọc nát con HD2 chưa?Sang tháng anh xuống NG giao lưu với Trạm BVTV dưới đó,thu xếp gặp nhé

kdv2108

Active Member
Anh chỉ lên vào ngày làm việc thôi,mà em lại chỉ có nhà vào cuối tuần.Hic
Hôm qua cu Hiệp tổ chức 26/3 uống tít mù,giờ vẫn còn lơ mơ.Hôm nào lên anh gọi nhé

PhamHien

Hiển vọc nát con HD2 chưa?Sang tháng anh xuống NG giao lưu với Trạm BVTV dưới đó,thu xếp gặp nhé

Hi..hi..mới vài chục bản Andoid thôi anh à! Chạy Droid thấy mượt phết! Khoái nó lắm!
Anh xuống NG nhớ báo em nhé!

Hôm qua cu Hiệp tổ chức 26/3 uống tít mù,giờ vẫn còn lơ mơ.Hôm nào lên anh gọi nhé

30/4 lại OFF đi! cu Long sắp lên iP4 và iPAD đó!

PhamHien

ặc.HD zui nhộn ghê.tui cũng hd:D

Vậy mời bác vào CLB cùng anh em cho vui!

Status
Không mở trả lời sau này.