• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

KẾ HOẠCH OFFLINE MỪNG XUÂN MỚI - TÂN MÃO!

Status
Không mở trả lời sau này.

kdv2108

Active Member
TẾT ĐẾN RỒI, CHÚC TOÀN THỂ ANH EM PDAV HẢI DƯƠNG VÀ GIA ĐÌNH NĂM MỚI MẠNH KHỎE, HẠNH PHÚC VÀ GẶP NHIỀU MAY MẮN. HẸN GẶP NHAU NGÀY MÙNG 4 TẾT NHÉ.

khong_co_ai

Active Member
TẾT ĐẾN RỒI, CHÚC TOÀN THỂ ANH EM PDAV HẢI DƯƠNG VÀ GIA ĐÌNH NĂM MỚI MẠNH KHỎE, HẠNH PHÚC VÀ GẶP NHIỀU MAY MẮN. HẸN GẶP NHAU NGÀY MÙNG 4 TẾT NHÉ.

Nụ cười trẻ thơ và Lời chúc đầu năm!

Chỉnh sửa cuối:

khong_co_ai

Active Member
Thong báo: mùng 4 Tết càfe NKBĐ chua mở cửa nên chuyển địa điểm đến quán cafe góc đường Đội Cấn và Hoàng Văn Thụ (cổng fụ sân vận động). rất mong các bạn thông cảm.

khong_co_ai

Active Member
ảnh ọt đâu các bác nhỉ ?

Chú này online qua PDA thì không thấy ảnh rồi. mở PC ra hoặc chọn "show image" đi

Có thêm video nữa đây này
http://www.youtube.com/watch?v=3eRePRZQX0c

Nhìn chung cuộc gặp mặt đầu xuân thành công tốt đẹp.
Chân thành cảm ơn tất cả các thành viên đã làm lên buổi gặp mặt đầu năm Tân Mão.
Chúc toàn thể gia đình các MEM PDAviet năm mới Hạnh phúc, Mạnh khoẻ và Thành đạt....

Chỉnh sửa cuối:

PhamHien

Chú này online qua PDA thì không thấy ảnh rồi. mở PC ra hoặc chọn "show image" đi

Có thêm video nữa đây này

Nhìn chung cuộc gặp mặt đầu xuân thành công tốt đẹp.
Trân thành cảm ơn tất cả các thành viên đã làm lên buổi gặp mặt đầu năm Tân Mão.
Chúc toàn thể gia đình các MEM PDAviet năm mới Hạnh phúc, Mạnh khoẻ và Thành đạt....

Cảm ơn anh Trung đã nhiệt tình lo công tác chuẩn bị và tiếp đón khách khứa, anh em suốt buổi off. Em say quá, gần cuối chẳng nhớ gì nữa!

Còn những vẫn đề gì chưa xong thì anh em mình sẽ trao đổi riêng sau! Xin cảm ơn anh và các anh em!

PhamHien

Dạ, đó là em còn chưa biết chụp ạ. Từ đầu tới giờ vẫn để chế độ "P" :D

khong_co_ai

Active Member
Dạ, đó là em còn chưa biết chụp ạ. Từ đầu tới giờ vẫn để chế độ "P" :D

Chụp không flash trong điều kiện ánh sáng không tốt mà không thấy nhiễu, chỉ có điều màu đèn huỳnh quang anh em mình không chỉnh Manual và độ tương phản còn chưa chuẩn.
Mặc dù là amatuer nhưng thấy kết DSLR rồi đấy! Quả này rễ em siêu zoom FZ35 của mình sẽ sớm đi ở rồi đây (nhưng mỗi tội CÒ KHÔNG TIẾN).

PhamHien

Mới ngồi cafe với MinhPhương tại Ninh Giang. Chiêm ngưỡng con Dell streck quá tuyệt vời. HĐH Android 2.2 đẹp quá. Máy to 5''. Híc!
Nhưng anh ngắm con Galaxy tab đang bán khuyến mại có 10T. Con đó 7'', Thắng xem thế nào? Chú Thắng là nhất CLB đó!

khong_co_ai

Active Member
5" giống cái tablet hơn là cái smartphone. Nếu thích màn hình to thì dùng luôn con Galaxy tab của SS như Hiển nói đấy. Nghĩ lúc hai tay "VÁC" nó đưa lên tai nghe điện giữa chỗ đông người đàm thoại khoảng 10' liền thì thú vị thật. HD2 4,3"của mình đã thấy to rồi, nhưng dù sao vẫn muốn sở hữu một con công nghệ cao thế cho sướng đời!

mrlingling

Active Member
e thấy 3.5" là vừa tay vừa túi quần nhất :D chính vì thế e chưa dùng con nào quá 3.5" hehe

khong_co_ai

Active Member
Cứ đà này thiết bị cầm tay sẽ thành thiết bị "Bê" bằng 2 tay và mang đi thì phải vác trên vai.

DELL STREAK TRONG TAY NGƯỜI CẦM (TAY NGƯƠÌ TÂY ĐÂÝ)

GALAXY TAB MƠ ƯƠC CUA MOD ĐÂY

Chỉnh sửa cuối:

khong_co_ai

Active Member
Thêm tí tương tượng cho thêm phần thú vị này
Em "LAN" ngươì mâũ đâý

Này thì chú thích này!
MOD HẢI DƯƠNG"PHẠM HIÊN ĐÂY!

PhamHien

Hôm nay em điện cho maianhtungsten (tinhte) ngoài Hải Phòng hỏi về con G-tab đang bán ngoài đó. Sau một hồi nói chuyện thì bác Hiệp khuyên là nên chơi HD2, chứ SS G-tab nhiều người chê. Nhất là nó nhẹ, cảm ứng không nhạy lắm, tablet thì hơi nhỏ, mobile thì lại quá to...Tuy nhiên, maianhtungsten vẫn hứa sẽ chạy qua test thử, nếu okie thì ới lại cho em. Thế là em lại online tìm HD2. Nghe nói bgiờ chạy cả WM6.5, A2.2 và WM7...hic...

khong_co_ai

Active Member
Hôm nay em điện cho maianhtungsten (tinhte) ngoài Hải Phòng hỏi về con G-tab đang bán ngoài đó. Sau một hồi nói chuyện thì bác Hiệp khuyên là nên chơi HD2, chứ SS G-tab nhiều người chê. Nhất là nó nhẹ, cảm ứng không nhạy lắm, tablet thì hơi nhỏ, mobile thì lại quá to...Tuy nhiên, maianhtungsten vẫn hứa sẽ chạy qua test thử, nếu okie thì ới lại cho em. Thế là em lại online tìm HD2. Nghe nói bgiờ chạy cả WM6.5, A2.2 và WM7...hic...

Trùi! Chạy cả WM6.5, A2.2 và WM7 thì bít rồi, hôm trước cài android vào chạy rồi, hao pin khủng khiếp, hơn nữa với tui HD2 vẫn thấy to nên hôm trước cho nó đi ở rồi, giờ đang tìm 1 con 3,7" đa điểm chip 1Ghz cho nó gọn.

khong_co_ai

Active Member
Galaxy tab xịn đây này.
Hình thật 100% nhé. Đưa lên tai thấy cái mặt mình bé thật.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 14 minutes:

Chỉnh sửa cuối:

mrlingling

Active Member
A Hiển : N900 của e chạy cả MEEGO - MAEMO, Android 2.3 Gingerbread....., sắp tới WP7 hít hết haha :))
A Trung cầm cái con to to như thế e nghĩ đeo cái tai nghe BỜ LU TÚT vào là hợp lí :D

Status
Không mở trả lời sau này.