• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

KÊU GỌI CÁC NHÀ HẢO TÂM

Badamgiak23

Super V.I.P
Hiện nay quỹ PVD của CLB PDAVIET Hải Phòng đã cạn kiệt vậy mình lập Topic này kêu gọi toàn thể bà con cô bác người Hải Phòng đang ở Việt Nam hoặc Việt Kiều nếu có lòng hảo tâm hãy gửi PVD về giúp đỡ phong trào nơi quê nhà đi lên.

Xin chân thành cảm ơn !
Mọi đóng góp xin gửi về Nick Badamgiak23

=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

Badamgiak23

Super V.I.P
Là 1 thành viên của CLB trước tiên mình xin được đóng góp 50.000 PVD ! Như vậy quỹ CLB đang có 50.000 PVD

Badamgiak23

Super V.I.P
Quỹ này hoàn toàn không sử dụng vì mục đích cá độ vì hiện tại số tiền của bản thân cũng khá lớn.Chỉ để chi tiêu cho việc công mà thôi

salemgtvt84

E ở CLB PV Hà Nội, nhưng cũng xin đóng góp cho quỹ 1kPVD, gọi là của ít lòng nhiều ạ....:)... Chúc CLB PV Hải Phòng ngày càng phát triển...

Anhtoitb

Nhưng đồng chí Long không thấy đưa ra tiêu chí, tôn chỉ hoạt động của quỹ này!

AnhQuynh

Well-Known Member
Nhưng đồng chí Long không thấy đưa ra tiêu chí, tôn chỉ hoạt động của quỹ này!

OK Đồng chí Long đưa ra tiêu chí đê, để anh em còn đóng góp .... :D. Nếu dùng đúng mục đích, mình sẽ góp 30.000 PVD. Anh em còn đang nghi ngờ, đồng chí tham nhũng lấy tiền cá độ giống Bùi Tiến Dũng =))=))=))=))=))=))=))

Chỉnh sửa cuối:

Anhtoitb

OK Đồng chí Long đưa ra tiêu chí đê, để anh em còn đóng góp .... :D. Nếu dùng đúng mục đích, mình sẽ góp 30.000 PVD. Anh em còn đang nghi ngờ, đồng chí tham những lấy tiền cá độ giống Bùi Tiến Dũng

Bạn bè chí cốt mà hiểu nhau thế này thì anh em thắc mắc cũng đúng :)):)):))

Anhtoitb

Tại cuộc họp Off ngày 18.5 vừa qua đồng chí Long đã thông báo tiêu chí của Quỹ PVD Hải Phòng:

- Dùng để tặng thưởng động viên anh em trong các lần sinh hoạt offline.
- Tặng thưởng cho những thành viên CLB có nhiều đóng góp cho PV và các thành viên PV có nhiều đóng góp cho CLB PV Hải Phòng!
- Quà tặng sinh nhật cho các thành viên CLB.

Mong nhận được sự ủng hộ của tất cả các Thành viên trên PDAVIET.NET

Anhtoitb

Tin vui là vừa nhận được chuyển khoản của AD MOD Kojiro : 10.000pvd ủng hộ anh em Hải Phòng.
Thay mặt anh em Hải Phòng chân thành cảm ơn AD MOD Kojiro.

PhuongAnh

Xin tài trợ cho CLB HP 10.000PVD (của ít lòng nhiều) :D:D:D:D
P/s: Mà chuyển khoản cho ai vậy ta
8-|8-|8-|8-|8-|

Anhtoitb

Vừa nhận được chuyển khoản từ MOD CongVoi : 10.000pvd tài trợ cho CLB!

Xin chân thành cảm ơn Công, chúc em vui và mạnh khỏe!

Badamgiak23

Super V.I.P
Đề nghị anh em thống kê, chuyển hết cho Long nhé.
Thông báo 1 tin vui là mình sắp chính thức trở lại (Vừa nắp thành công ADSL ở chỗ ở mới).

Thân ! Đặc biệt cảm ơn anh Ngọc (Ngocvnpt)

CongVoi

Super V.I.P
Thông báo 1 tin vui là mình sắp chính thức trở lại (Vừa nắp thành công ADSL ở chỗ ở mới).

Lâu lém mới thấy anh Long xuất hiện lại nghen :D:D

The_dealth1405

Như vậy là anh em Hải Phòng chuẩn bị nhận quà của badamgiak23

thinh777

Có mạng roài sao giờ vẫn thấy off vậy :-?