• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

KÊU GỌI CÁC NHÀ HẢO TÂM

Anhtoitb

Đề nghị anh em thống kê, chuyển hết cho Long nhé.
Thông báo 1 tin vui là mình sắp chính thức trở lại (Vừa nắp thành công ADSL ở chỗ ở mới).

Thân ! Đặc biệt cảm ơn anh Ngọc (Ngocvnpt)

Tới chỉ nhận giúp khi long offline thui! Vừa chuyển cho Long 30000 pvd của PhuongAnh, CongVoi, Kojiro.

@: Có ADSL rùi thì chịu khó online nhé!

Badamgiak23

Super V.I.P
Đã nhận được 30.000 PVD của Tới chuyển cho, như vậy quỹ CLB hiện giờ có 30.000 PVD (Bạn bè gần xa) + 50.000 PVD (Mình ủng hộ) = 80.000 PVD

Tiếp tục kêu gọi bạn bè gần xa ủng hộ phong trào thành phố quê hương !

to AnhQuynh2007 : Đã có tên trong bảng vàng Vinh danh của CLB nhưng vẫn chưa thấy ủng hộ.

Badamgiak23

Super V.I.P
Mới nhận được 15000 PVD do Taki7610 gửi tặng.Thay mặt CLB cảm ơn Taki nhiều về mòn quà ý nghĩa này.

Tổng quỹ hiện tại : 95000 PVD

Badamgiak23

Super V.I.P
Thấy tài khoản của Tới hiện có hơn 200.000 PVD nhưng chưa thấy ủng hộ đồng nào cho quỹ CLB.

Badamgiak23

Super V.I.P
Tại cuộc họp Off ngày 18.5 vừa qua đồng chí Long đã thông báo tiêu chí của Quỹ PVD Hải Phòng:

- Dùng để tặng thưởng động viên anh em trong các lần sinh hoạt offline.
- Tặng thưởng cho những thành viên CLB có nhiều đóng góp cho PV và các thành viên PV có nhiều đóng góp cho CLB PV Hải Phòng!
- Quà tặng sinh nhật cho các thành viên CLB.

Mong nhận được sự ủng hộ của tất cả các Thành viên trên PDAVIET.NET

Giờ mới đọc kỹ câu Quà tặng sinh nhật cho các thành viên.
Thay mặt anh em Hải Phòng chúc Tới sinh nhật vui vẻ, vạn sự như ý, tiền vào như nước, và vui lòng nhận 20.000 PVD tiền mừng trích từ quỹ CLB PDAVIET Hải Phòng.

Thân gửi !

The_dealth1405

Giờ mới đọc kỹ câu Quà tặng sinh nhật cho các thành viên.
Thay mặt anh em Hải Phòng chúc Tới sinh nhật vui vẻ, vạn sự như ý, tiền vào như nước, và vui lòng nhận 20.000 PVD tiền mừng trích từ quỹ CLB PDAVIET Hải Phòng.

Thân gửi !

Ơ đồng chí Long ơi, thế còn 10k tặng cho anh em hôm đi off mãi chưa thấy chuyển khoản gì cả :-/:-/:-/

Badamgiak23

Super V.I.P
Anh em thông cảm, ai chưa nhận được quà thì cứ thoải mái PM, mình sẽ gửi PVD

Anhtoitb

CLB PV Hải Phòng vẫn kêu gọi những tâm lòng hảo tâm của bạn bè gần xa và đặc biệt là Ban Quản trị đối với các phong trào và hoạt động của CLB.