• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

KHÓA NHƯ IPHONE BẢN MỚI NHẤT 0.50_UIQ3.0

CongVoi

Super V.I.P
Bác ơi sao mình down file của bác về rồi nhưng cài vô thì nó báo lỗi sign ko phù hợp. Làm phiền bác kiểm tra lại 1 lần nữa dùm mình nha. Imei là : 359593000227067

Ngày mai mình sẽ post lên cho bạn :D:D

CongVoi

Super V.I.P
nhờ bạn congvoi xíu nha. bạn có thể sign dùm mình rồi úp lên file sis cho mình luôn ko vậy (mình đang ở vùng sâu ko có computer mà chỉ xài GPRS). Nếu được thì cám ơn nhiều lắm lắm. Imei của mình là : 35959300-022706-7

Của bạn đây nhé:

buihung192

Cứ gọi là bó tay với phần mềm bác crack cho em. cài vào toàn báo lỗi chả được gì cả buồn ơi là sầu. Bác crack lại dùm em dc ko? Emeil của em là: 357033014242242. Thanks bác trước

nheem

Cám ơn bác CongVoi nha. Mình cài vô được rồi. Mình nghĩ bản này nếu ko đóng Flip lại thì oke, chứ đóng flip lại rồi đợi màn hình tắt thì khi mở ra nó tối hù luôn (làm cứ tưởng máy bị hư). Đợi 1 chút thì màn hình nó trắng tươi và cuối cùng là thấy cái giao diện Lock. Tổng hợp thời gian thì khoảng 1 phút mới oke. Mình hết dám mở nó lên nữa rồi. đành chờ bản sau hoàn thiện hơn vậy :)

CongVoi

Super V.I.P
Cám ơn bác CongVoi nha. Mình cài vô được rồi. Mình nghĩ bản này nếu ko đóng Flip lại thì oke, chứ đóng flip lại rồi đợi màn hình tắt thì khi mở ra nó tối hù luôn (làm cứ tưởng máy bị hư). Đợi 1 chút thì màn hình nó trắng tươi và cuối cùng là thấy cái giao diện Lock. Tổng hợp thời gian thì khoảng 1 phút mới oke. Mình hết dám mở nó lên nữa rồi. đành chờ bản sau hoàn thiện hơn vậy :)

Hãy thanks dưới bài viết của mình :-?:-?:-?.Chả thấy bạn ấn thanks gì cả :(:(.Chán

kenpham

tại sao mình ko có tin nhắn nhưng chươgn trình luôn mặc định là có 4 tin nhắn chưa đọc nhỉ? có bạn nào bít nguyên nhân ko?hay người ta để mặc định (fake) như vậy chođẹp?

daihung4000

anh ơi sao em dùng w950i không dùng được thằng này ạ khi cài nó báo a required capability is not singed for ạ hic hic

CongVoi

Super V.I.P
anh ơi sao em dùng w950i không dùng được thằng này ạ khi cài nó báo a required capability is not singed for ạ hic hic

Bạn đã sign đâu mà cài được cái này phải sign thì mới chơi được nhé

vitcondeptrai

Bác ơi giúp em với em không sign dc chương trình nhờ bác sign dùm em với .thanks bác nhiều :IMEI:35703301-050112-0

trieuhoang

Mình hơi lạc đề tí. Mình đang xài W950i, muốn xóa các chương trình đã cài trên máy thì làm cách nào, mình đã xóa nhưng hình như vẫn còn cái icon. Ai biết thì chỉ mình với nha! Với lại ai có chương trình lock folder thì giúp mình với.Thank mọi người nhìu...!

CongVoi

Super V.I.P
Mình hơi lạc đề tí. Mình đang xài W950i, muốn xóa các chương trình đã cài trên máy thì làm cách nào, mình đã xóa nhưng hình như vẫn còn cái icon. Ai biết thì chỉ mình với nha! Với lại ai có chương trình lock folder thì giúp mình với.Thank mọi người nhìu...!

BẠN VÀO Tools>Control panel>other>Uninstall>> Nó sẽ hiện lên một cái ở máy và một cái ở thẻ nhớ,muốn xóa cái nào nhấn trực tiếp vào cái đấy ấn yes là ok.
Khóa folder của bạn đây,nhưng mà phải sign mới dùng được đây nhé:

trieuhoang

Thank pác CongVoi nhiều lắm. Nhưng mà không hiểu sign là sao nữa ( sao mình đôt thế). Nhưng thấy các bạn khác đều cho số IME, thì số IME của mình đây : 35286301-312428-9. Không biết pác CongVoi giúp mình thêm được không. Cám ơn pác nhiều!