• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

KHÓA NHƯ IPHONE BẢN MỚI NHẤT 0.50_UIQ3.0

SuperAc

Pác congvoi ơi, sign dùm em cái iphonelock với , thanks pác nhìu ạ , ime : 359593007450506

CongVoi

Super V.I.P
Pác congvoi ơi, sign dùm em cái iphonelock với , thanks pác nhìu ạ , ime : 359593007450506

Hiện đang có nhìu lí do khác nhau nên mình chưa thể giúp các bạn sign được.Mong các bạn thông cảm!!!

miennguoc

Hiện đang có nhìu lí do khác nhau nên mình chưa thể giúp các bạn sign được.Mong các bạn thông cảm!!!

thế thhif khi nào rảnh lam hộ mình với nha , tui thik cái này lắm làm hộ tui với híc Imei 359593008477425
cám ơn nhiều nhiều

tranthang

cảm ơn bác Congvoi nhiều (155 lần nhẻ)

Bác đừng buồn nha.tại mấy pro chắc ít thời gian thôi Bác.
Mình thank giúp Bác nhé!

body123

bác CongVoi oi bản iphonelock này mỗi lần đụng vào màn hình là nó sáng lên à. có cách nào khắc phục giống như keylock của M600i của em đó phải nhấn nút thì màn hình mới sáng. tại nhìu khi em bỏ vào túi quần nó hay sáng lên nên sợ tốn pin. cám ơn bác nhiều nha.

thanhchi

Mình thấy cái này áp dụng khi máy tháo flip ra thì thật là hay nhưng nếu máy có flip thì bất tiện quá. Có cách nào khắc phục khi sử dụng bàn phím cứng không?

nguyendoanto

Bác đừng buồn nha.tại mấy pro chắc ít thời gian thôi Bác.
Mình thank giúp Bác nhé![/QUOTE
bây
giờ cần gì phải sign nữa . mấy bạn bỏ ra ít thời gian hack ổ C là ok rồi. tự mình
làm vẫn hay hơn maà. phải ko mấy bồ

Posted via Mobile Device

justinhoang_am

bác CongVoi oi bản iphonelock này mỗi lần đụng vào màn hình là nó sáng lên à. có cách nào khắc phục giống như keylock của M600i của em đó phải nhấn nút thì màn hình mới sáng. tại nhìu khi em bỏ vào túi quần nó hay sáng lên nên sợ tốn pin. cám ơn bác nhiều nha.

cái này dễ nên mình trả lời dùm bác congvoi nhé :D

Có 2 cách,
Cach1: trực tiếp chỉnh sửa trên điện thoại
Bác vào thư mục Shared/iPhonlock, copy file iPhoneLock.ini vào thư muc nào đó rồi đổi tên thành iphoneLock.doc. sau đó dùng worktogo đọc file này và chỉnh dòng 'TurnOnDisplayOnTouch=0'. save lại rồi lại đổi tên thành iphonelock.ini rồi chép đè vào shared/inphonelock. tắt chương trình iphonelock bằng swiss manager pro rồi chạy lại là ok

Cách 2: Bác trực tiếp chỉnh sử file inphonelock.ini trên máy tính rồi chép vào thư mục Shared/iphonelock

KelvinTSS

the có cách nào để gán phím cho nó không vì mình xài p990 nên không đưa icon ra ngoài được

body123

sao em đang dùng iphone lock bình thường tự nhiên hnay kô có tin nhắn nào chưa đọc nó lại hiện lên là có 2 tin nhắn ở ngoài màn hình iphone lock. ai bít xin chỉ jùm em cách khắc phục với. em cảm ơn nhìu

ngmtri

sao em đang dùng iphone lock bình thường tự nhiên hnay kô có tin nhắn nào chưa đọc nó lại hiện lên là có 2 tin nhắn ở ngoài màn hình iphone lock. ai bít xin chỉ jùm em cách khắc phục với. em cảm ơn nhìu

Pác ơi các icon đấy chỉ để trưng chơi cho có chứ ko liên kết đến tin nhắn của pác. Muốn xóa cái đấy thi vào File manager>chọn tab thẻ nhớ>Shared>IPhonelock>thấy ảnh nào có biểu tượng icon tin nhắn xóa đi, xong khoi dộng lại máy chạy lại chương trình iphone lock là ko thấy nó nữa.

Dzungscor

Pác ơi các icon đấy chỉ để trưng chơi cho có chứ ko liên kết đến tin nhắn của pác. Muốn xóa cái đấy thi vào File manager>chọn tab thẻ nhớ>Shared>IPhonelock>thấy ảnh nào có biểu tượng icon tin nhắn xóa đi, xong khoi dộng lại máy chạy lại chương trình iphone lock là ko thấy nó nữa.

:) Nếu thế thì phải xóa thủ công rồi bác. Thực ra nó hiện lên biểu tượng tin nhắn là vì phần SMS có chọn tin nhắn thông báo, chỉ cần bỏ chức năng thông báo đã nhận của tin nhắn là hết thôi.

Dzungscor

Pác ơi các icon đấy chỉ để trưng chơi cho có chứ ko liên kết đến tin nhắn của pác.

Sao lại không có liên kết, biểu tượng tin nhắn và cuộc gọi trên Iphone lock hoàn toàn có liên kết, có nghĩa là nhận bao nhiêu tin nhắn hoặc cuộc gọi nhỡ nó hiển thị đúng. Của bạn bị hiển thị tin nhắn không đúng là vì đang để chế độ Delivery report thôi, bỏ chọn chế độ này (bỏ chế độ báo tin đã gửi) thì sẽ hiển thị đúng thôi.

motoboy

bản này tự động lock đc ko các bạn ?
==============
và cài theme ilock thế nào nhỉ ?

vietDuck

bản này tự động lock đc ko các bạn ?
==============
và cài theme ilock thế nào nhỉ ?

Tự động lock đấy bạn à Không dùng qua khóa cũ của máy Đâu là phần mềm riêng biệt Để 1 lúc là nó tự khóa Muốn khóa luôn bạn phải vào chương trình của phần mềm mới lock được :D