• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

KHÓA NHƯ IPHONE BẢN MỚI NHẤT 0.50_UIQ3.0

dragon_usa

Hi mọi người, giúp mình cái này tý

mình vào sửa cái file iPhoneLock.ini đề cho nó hok có tự lock khi mà chương trình TomTom chạy, giống nhu MobiReader và CorePlayer. Nhưng sao khi vô TomTom thì vẩn bị lock lại vây. Mình sửa như vạy nè.

ScreenActiveOnMobiReader = 1
ScreenActiveOnTomTom = 1
ScreenActiveOnCorePlayer = 1
NotLockOnMobiReader = 1
NotLockOnTomTom = 1
NotLockOnCorePlayer = 1

mấy bạn giúp mình nha, chớ đang chạy bảng đồ, mà cứ lock hoài thì bực bôi wa.

calvinklein87

sing la j ha ?bác no co tac dung như the nào?sing dum em voi ! bộ không sing không dùng dươc sao?sing xong co can cai j khong ? hay đó la đăng ký trên mạng thui
imel:359593009659104
thavk nhiu nha

shadow141206

chèn ơi, sao xài cái này, mỗi lần nó lock xong rùi, có tin nhắn thì không cách nào mở đèn bàn phím lên được, phải uninstall nó lại hết ... Ai giúp với ...!

shadow141206

sing la j ha ?bác no co tac dung như the nào?sing dum em voi ! bộ không sing không dùng dươc sao?sing xong co can cai j khong ? hay đó la đăng ký trên mạng thui
imel:359593009659104
thavk nhiu nha

sign nói trắng ra là chữ ký kỹ thuật số. sau khi ký xong rùi thì có thể cài đc CT vào máy thui (ko phải CT nào cũng cần phải ký nhé). Có cái cần, có cái hok. Muốn cài phần mềm unsigned vào máy thì phải hack máy bằng CT Capswitch, chọn Cap off => hack xong... rồi xài Swiss Manager Pro để quản lý dữ liệu, có thể mở đc file hệ thống. Sau đó, chép cái này vào máy theo đường dẫn C:\sys\bin\
Sau đó, bạn có thể cài CT signed hay unsigned đều đc. CHÚC BẠN THÀNH CÔNG NHA ...!

Chỉnh sửa cuối:

bibe3000

giúp mình nha ... vì mình ko hiểu sign là như thế nào ..
imel: 35286301-368131-2
vì mình tìm hoài mới thấy có trong forum này///xin hậu tạ

tungh

Congvoi ơi! Cậu sign giúp mình với. mình thích cái này quá mà mãi chăng sign được. mình dùng M600i, IMEI: 359315004074984. Cảm ơn và chúc Congvoi co thật nhiều soft hay cho mọi người.

tenchu_712

cho mình hỏi làm thế nào để nó autostartonboot được nhỉ, mình đã chỉnh thông số này là 1 nhưng vẫn ko được :-??

tan2cs

Không biết nói gì ngoài hai chữ : CẢM ƠN đối với bác congvoi, dongxanh,...

duyp1i

Pac Congvoi giup minh sign voi. minh khong biet sign the nao ca. so EMEI cua minh la 35703301-427996-2

lamquangtu

Không phải sign, bạn nào mà chưa biết sign thì làm thế này nhé
1) down 2 file dưới đây về
2) giải nén ra và copy vào thẻ nhớ
3) cài cái CapsSwitch_v1.1.27.sis vào máy.
4) Chạy chương trình CapsSwitch (ở trong Tools ấy)
5) Chuyển capswitch sang OFF
6) Copy cái file installserver.exe vào C\Sys\Bin

Khởi động lại máy đi, rồi cài thử xem. Không được nữa thì hì hì hì.........

Son_Nguyen

sign giùm em với IMEIL của em 35286301040698
cảm ơn trước nha

Trời ạ, mấy bác này sao ko đọc kỹ bài của bạn lamquangtu post nhỉ, bây giờ ko ai có thời gian ngồi sign nữa đâu, cứ làm theo các bước như trên là cài soft thoải mái mà.. Hồi đầu mình cũng ko biết đến cái này nhưng phải tự mày mò lấy mới cảm thấy thú vị chứ!!=)) Quên, còn nữa, nếu muốn chép file installserver.exe vào C:\sys\bin thì phải xài thêm Swiss Manager Pro hoặc X-Plore nhé!!

dangtuyen

XIN IphoneLock0.50 CHO IME 35703301-962840-3

Thank pác CongVoi nhiều lắm. Nhưng mà không hiểu sign là sao nữa ( sao mình không hiểu là gì hết). Nhưng thấy các bạn khác đều cho số IME, thì số IME của mình đây : 35703301-962840-3. Không biết pác CongVoi giúp mình thêm được không. Cám ơn pác nhiều!,mình cảm thấy ngưỡng mộ pác lắm vì những gì bạn đã làm.Mong bạn sớm giúp mình nhé,mình co dơload bản của pác vế nhưng cài báo lổi pác CongVoi ơi.mong pac giúp nhé.