• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

KHÓA NHƯ IPHONE BẢN MỚI NHẤT 0.50_UIQ3.0

demonntl

Active Member
sau khi dùng iphone lock vấn đề nhận thấy là nhanh hết pin vì máy để trong túi chạm vào đùi cái là đèn lại sáng, có đêm để bên cạnh gối sáng dậy hết pị thì ra gối tì vào máy màn hình sáng nên hết pin ac ac
bác đùng để auto lock nữa,lúc cần thì bật,lúc ko cần thì tắt

caesar07

cài vụ này chỉnh ở đâu hả bác ?

Bạn vào D:\Shared\IPhone Lock\
Chỉnh sửa cái file IPhoneLock.ini ấy. Tìm xuống dòng TurnOnDisplayOnTouch, default để là 1, bạn chỉnh thành 0. Save lại, nhớ tắt Save as Unicode trước nhá.

Không thì bạn lấy cái file của mình cũng được. Mình set nó là tự khởi động khi khởi động máy, tự động lock sau 20s, màn hình tắt sáng trong khi lock là 2s, độ sáng màn hình trong khi lock là 25% (tiết kiệm pin mà :D)

tom_riddle

Có bác nào xài IPhone Lock mà bị lỗi giống như em không : em cài IPhone Lock vô bình thường, sau đó nghe nhạc bằng PowerMP3 cũng bình thường nhưng chỉ nghe được khoảng 10 phút là PowerMP3 tự động exit, em thử play bằng trình nghe nhạc có sẵn của P1 nhưng cũng không ăn thua. Em end task thằng IPhone Lock đi thì hết bị. Vậy nguyên nhân là do IPhone Lock rồi đúng không mấy bác ?

shadow141206

Có bác nào xài IPhone Lock mà bị lỗi giống như em không : em cài IPhone Lock vô bình thường, sau đó nghe nhạc bằng PowerMP3 cũng bình thường nhưng chỉ nghe được khoảng 10 phút là PowerMP3 tự động exit, em thử play bằng trình nghe nhạc có sẵn của P1 nhưng cũng không ăn thua. Em end task thằng IPhone Lock đi thì hết bị. Vậy nguyên nhân là do IPhone Lock rồi đúng không mấy bác ?

bạn kiếm file ini (ờ D:/shared/iPhoneLock/) chỉnh sửa lại đi, đổi thông số ở dòng lock only on Stand by or Gdesk từ 0 thành 1 thử xem nhé !

zalman

ac chay xong tu nhien ma hinh tắt ngúm ,bấm nút nào cũng ko ăn thua.
SU dung X-plore edit sao vậy nè

Chỉnh sửa cuối:

tuanlong0207

cho mình hỏi cái bây giờ minh xài minh muốn nó tự khóa trong 20s,độ sang bằng 0 so với o% trong backblight,va tự tắt màn hinh trong khi khóa là 2s,thì chinh như thế nào ha các bác,giúp em với nhé,ah để thuận tiên trong việc tự khóa bằng tay thì minh chuyển cái iphone lock ra đâu để bấm 1 phát là khóa luôn các bác
HAPPY NEW YEAR!!

Chỉnh sửa cuối:

tynguyenduy

pác CongVoi oi..Em nhờ bác SIGN hộ giúp Máy của e với ..E se thank bác nhiều hơn đcj kô?..hì..hì..THANKS pác trước..:D
Mail của e là: vinhhuy2207@gmail.com
IMEI of máy là:35703301-568177-8.
Và nếu có tài liệu về cách chỉ dẫn HACK ổ C cho máy P1i thi càng tốt..
Chúc pác 1 ngày vui vẻ nhé...!

tynguyenduy

IphoneLock0.50

MUỐN THAY ĐỔI ẢNH NỀN CỦA IPHONELOCK NÀY THÌ CÁC BẠN VÀO ĐÂY:

HÌNH NỀN SKIN TUYỆT ĐẸP CHO IPHONELOCK

ĐÂY LÀ BẢN MỚI NHẤT MỚI RA LÒ.CÁC BẠN THƯỞNG THỨC ĐI NÀO.NHỚ LÀ PHẢI SIGN ĐẤY NHÉ.:D:D

bác cố gắng giúp em tý nhé
Em nhờ bác SIGN hộ giúp Máy của e với ..E se thank bác nhiều hơn đcj kô?..hì..hì..THANKS pác trước..
Mail của e là: vinhhuy2207@gmail.com
IMEI of máy là:35703301-568177-8.
Và nếu có tài liệu về cách chỉ dẫn HACK ổ C cho máy P1i thi càng tốt..
Chúc pác 1 ngày vui vẻ nhé...!

Lincoln

bluetooch vào ổ D

tại sao khi cài vào nó báo lỗi là : a required câpbility í not signed for
vậy là sao hở bác

shadow141206

tại sao khi cài vào nó báo lỗi là : a required câpbility í not signed for
vậy là sao hở bác

Tại vì nó là CT unsigned mà bạn, phải signed trước khi cài nhé !!! Tuy nhiên, bạn có thể tham khảo ở đây để hackphone rồi sau đó có thể cài CT unsigned nhá !!! :D

minhtattoo

cho minh hỏi sao khi chép đè file skin.mbm sao cái nền iphonelock vẫn kô đổi vậy?????? vẫn còn nguyên hình con cá luôn?

vietDuck

cho minh hỏi sao khi chép đè file skin.mbm sao cái nền iphonelock vẫn kô đổi vậy?????? vẫn còn nguyên hình con cá luôn?

Bạn chép vào đâu ? Đã đúng file chứa skin Iphone chưa ? Tốt nhất nên xóa cái skin.mbm cũ của phần mềm đi Rồi hãy copy skin mới của bạn vài Chúp may mắn ;;);;)

minhtattoo

mình chép chính xác mà. lúc trước xài bản cũ kô bị. mới xài bản này lại bị. phải restart lại máy mới đổi được ảnh nền. chán thiệt.

vietDuck

mình chép chính xác mà. lúc trước xài bản cũ kô bị. mới xài bản này lại bị. phải restart lại máy mới đổi được ảnh nền. chán thiệt.

Làm j phải thế Bạn cứ khởi động lại chương trình Khóa là sẽ có giao diện mới ý mà :D

minhtattoo

thì sau khi lam như bạn nói đó. minh bật iphonelock lên nó vẫn hiện lại cái hình cũ. bó tay.

vietDuck

thì sau khi lam như bạn nói đó. minh bật iphonelock lên nó vẫn hiện lại cái hình cũ. bó tay.

Nên nhớ là nó có 2 file chứa skin : 1 là giao diện 1 là chứa icon báo tin nhắn Call ... bạn đừng xóa nhầm file chứa icon này Chọn đúng file skin.mbm mà xóa Nếu xóa đúng thì chẳng còn cái ảnh đấy nữa Làm sao mà vẫn thấy được :)