• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

KHÓA NHƯ IPHONE BẢN MỚI NHẤT 0.50_UIQ3.0

zalman

Làm sao để xóa cái logo Vn Mobifone khi xài iphoneclock nhĩ.có cái skin nào như vậy không

vietDuck

Làm sao để xóa cái logo Vn Mobifone khi xài iphoneclock nhĩ.có cái skin nào như vậy không

Không có đâu bạn à :) hoặc phải mod được logo mạng Chỉ có thể thay đổi được chữ khác thôi Chứ không xóa được

minhtattoo

Bạn chỉ cần tắt CT iPhoneLock, sau đó mở lại là đc thôi mà, ko cần phải restart đâu !!!

đúng là chỉ cần tắt iphonelock nhưng mà máy mình làm kô đuợc mới gê?????? sau khi chép đè skin.mbm xong phải restart mới đuợc còn kô thì nó vẫn trơ trơ cái hình cũ( mặc dù sau khi vào thư mục share/iphonelock/skin kiểm tra thì thấy đã đổi rồi)

shadow141206

thì sau khi lam như bạn nói đó. minh bật iphonelock lên nó vẫn hiện lại cái hình cũ. bó tay.

đúng là chỉ cần tắt iphonelock nhưng mà máy mình làm kô đuợc mới gê?????? sau khi chép đè skin.mbm xong phải restart mới đuợc còn kô thì nó vẫn trơ trơ cái hình cũ( mặc dù sau khi vào thư mục share/iphonelock/skin kiểm tra thì thấy đã đổi rồi)

Nó mặc định là ứng dụng ẩn, nên ko tắt bằng cách thường đc đâu !!! Phải dùng Swiss Manager Pro để tắt !!!

samachcm

bạn bật swiss lên vào settings bạn chọn behaviour và chấm vào ô vuông để chon shown hidden task là bạn sẽ thấy thằng iphonelock

chuvantoan

Cho em hỏi chut tại sao máy của em sau khi dùng swiss 1.7 quyét ram rồi khóa iphone lock ko chạy được nửa ai biết chỉ cho em với thask các bác trước nghe

shadow141206

Cho em hỏi chut tại sao máy của em sau khi dùng swiss 1.7 quyét ram rồi khóa iphone lock ko chạy được nửa ai biết chỉ cho em với thask các bác trước nghe

Bởi vì nó quét lun cái iPhoneLock đó mà, mún nó bỏ qua iPhoneLock, trước tiên bạn phải vào More -> Settings -> Behavior -> Stick ở Show hidden tasks rồi Done. Sau đó, trở về thẻ Task, đánh dấu chọn ở CT iPhoneLock rồi chọt vô chữ i màu xanh ở dưới góc trái màn hình, bỏ dấu chọn ở include in End all. Thế là xong !!!

chuvantoan

Cảm ơn bác nha em làm rồi giờ quyét ram xong thì iphone lock tự khóa luôn

ko phải khởi động lại nữa thask bác nhiều

Last edited by a moderator:

chuvantoan

cảm ơn bác đã có nhiều bản pó cho anh em dùng nói thật là lúc đao xong rồi quyên ko thaks

chuvantoan

123

bác đừng có dận em nghe tại hôm đó em lên bằng điện thoại nên chưa thask bác được

cá bacvs cho em hỏi chút sao ma f vào thay đổi hình của khóa iphone lock như ở trên hướng dẫn mà vào ko được

Last edited by a moderator:

shadow141206

cá bacvs cho em hỏi chút sao ma f vào thay đổi hình của khóa iphone lock như ở trên hướng dẫn mà vào ko được

Ko đc ở bước nào bạn ??? Chép ko đc hay chép rồi nhưng ko thấy đổi ??? Nếu ở trường hợp thừ 2 thì bạn phải tắt iPhonelock trước, sau đó mở lại thì thay đổi mới có hiệu lức !!! :D

zalman

Mình bật chức năng Lockjogdial rùi mà nó vẫn không có tác dụng.

BlueSky288

Sau khi uninstall rồi thì cài lại không đc nữa rồi ??? Trong khi install gần đến đầy cây thì tự nhiên thoát ra, coi thử uninstall trong Control Panel thì thấy IphoneLock chưa đc cài T___T Vậy là sao hả mọi ng, thử đi thử lại mãi vẫn vậy ???

chuvantoan

Ko đc ở bước nào bạn ??? Chép ko đc hay chép rồi nhưng ko thấy đổi ??? Nếu ở trường hợp thừ 2 thì bạn phải tắt iPhonelock trước, sau đó mở lại thì thay đổi mới có hiệu lức !!! :D

Ở trên đầu bài co chổ "muốn thay đổi hình nền khóa thì vào đây" em vào đó nhưng ko vào được bác biết cách khắc phục chỉ cho e với

teugia1

bác làm ơn sign giúp em với Imei 35703301-816013-5, YM trhuy0210@yahoo.com. Thanks bác nhiều.

cutitcom

sao máy p1i của em vừa khóa bằng iphone lock lại vừa khóa bằng ct của máy, bị bọn bạn trêu là mày cẩn thận quá, khóa 2 lớp lận :)) ,làm thế nào để tắt hay setting time save cho cái lock của máy ạ. bác nào cho xin cái iphone theme nữa thì đẹp, e search rồi mà ko thấy.