• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Không cài được ứng dụng, mọi thắc mắc << vào xem trang 1 >>

Status
Không mở trả lời sau này.

human

Mình dùng E61, có down thử QuickOffice V.4 về, sau đó làm theo hướng dẫn để signed nhưng khi install gần xong thì báo là "Unable to Install". Giờ phải làm sao để cài được ? Mình đã thử các phiên bản khác nhau của QuickOffice nhưng đều gặp lỗi tương tự.

nguyenvansang

Well-Known Member
Mình bị cái này, mọi ngừoi giúp mình nha!

Mình không thể nào cài Python 1.4.1 và AnimSprite vào N73 được (đã sign), install gần hết là báo "Unable to install".

Mình phải làm sao đây?

cái này mình cung đang gặp tình trạng như vậy. theo mình phỏng đoán là do trong quá trinh C***K làm lỗi soft thôi. chứ test qua máy khác cùng 1 soft cũng vẫn bị lỗi y chang. ko biết đã có ai tìm ra nguyên nhân chưa

human

Đã ai cài thử Flash Lite 3.0 vừa mới up chưa ? Mình cài bị lỗi "Constrained to certificate".

Kojiro

Super V.I.P
Đã ai cài thử Flash Lite 3.0 vừa mới up chưa ? Mình cài bị lỗi "Constrained to certificate".

Mình cũng như bạn, cài PM đã sign và chưa sign luôn, thứ tự cài vào bộ nhớ máy thì báo "Required App access not granted", cài vào thẻ "Unable to install. Constrained to certificate"

Bó tay! mà không phải mình PM này đâu nha, nhiều cái nữa như mình nói ở mấy bài trước.

panrai

Super V.I.P
sao mình mới nâng cấp n73 mình lên mấy phần mềm cũ cài ko dc

bạn hãy dời lại ngày giờ nhé bạn,bạn dời lại vài thánh đi là INTAN bình thường à bạn ơi chúc bạn thành công nhé=D>=D>=D>

devil13

bro nguyenpa và các bro ơi...em xin các bro tạo dùm em file .cer được kô...số imei của máy em>>359542010399713...em đang xài n95 8gb...mong được giúp đỡ...thanks mấy bro nhìu

kduy83

Cho em hỏi 1 tí. Tại sao rất nhiều file rar để pass mà em ko unrar đc.Nhập đúng pass 100% mà vẫn ko đc.Thế mới đau!!!Help me:-/

hung66000

Cho em hỏi 1 tí. Tại sao rất nhiều file rar để pass mà em ko unrar đc.Nhập đúng pass 100% mà vẫn ko đc.Thế mới đau!!!Help me:-/

Bạn thử kiểm tra xem có để bộ gõ tiếng việt k nếu có thì thì tắt nó đi thì nhập pass mới đúng đc .

nguyenvansang

Well-Known Member
có thể file .rar bạn down về bị lỗi. bạn down lại rồi nhập đúng pas thử xem. ok

N99

Chắc chắn là bạn down files về bị lỗi rồi đó. Bạn thử down files lại xem.

kenshins

cài mumSMS bản cho symbian60v3 OS9.1 mà toàn báo lỗi not support ai có cách j hoặc bản khác cho mình với

KittyBaby

Em download các phần mềm ở đây về cài vào máy N70 toàn bị báo là "File corrupt", potay luôn. Em đã thử down ở nhiều máy tính khác nhau, dùng các CardReader khác nhau.
(em download ở thread "Các ứng dụng ghi âm cuộc gọi")

Các bác giúp em với.

nguyenpa

Super V.I.P
Em download các phần mềm ở đây về cài vào máy N70 toàn bị báo là "File corrupt", potay luôn. Em đã thử down ở nhiều máy tính khác nhau, dùng các CardReader khác nhau.
(em download ở thread "Các ứng dụng ghi âm cuộc gọi")

Các bác giúp em với.

Ở đây thì ko cài đuợc cho N70 rồi qua đây nhé http://pdaviet.net/forumdisplay.php?f=12 , và nếu có báo nó sẽ báo "not support", còn báo files corrupt chắc do files đó bị lỗi :D :D

THANHKHIET

Tại sao em không cài được phần mềm :-/:-/:-/QuickOffice.Premier.Upgrade.v4.5.25.0.S60v3.SymbianOS9.1.Unsigned
nó cứ báo lỗi khi cài vô N81 và N95 không cho cài đặt...Anh em nào biết chỉ dùm mình với, mình đang rất cần phần mềm office này, bạn nào có phần mềm office tương thích với N81,N95 load lên cho mình xin với, cám ơn các bạn thật nhiều...:):):):):)

Taki7610

Unlock_GSM
Tại sao em không cài được phần mềm :-/:-/:-/QuickOffice.Premier.Upgrade.v4.5.25.0.S60v3.SymbianOS9.1.Unsigned
nó cứ báo lỗi khi cài vô N81 và N95 không cho cài đặt...Anh em nào biết chỉ dùm mình với, mình đang rất cần phần mềm office này, bạn nào có phần mềm office tương thích với N81,N95 load lên cho mình xin với, cám ơn các bạn thật nhiều...:):):):):)

Cài bộ OFFICE này thử xem sao<nhớ chỉnh ngày giờ lại ha bạn>.

OFFICE

Status
Không mở trả lời sau này.