• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực nhận tạo file CER và sign các ứng dụng.

Status
Không mở trả lời sau này.

hoangturua

Xin chỉ cách sign!

Trước hết xin cám ơn anh đã giúp tạo file cer va sign giup chuong trinh của mình. Đã có được file cer, nhưng sao mình tự sign các file ủa mình không được mặc dù mình đã dùng nhiều chương trình: BinpdasignSiS, SISSigner.... Khi dùng chương trình SISSigner thì tạo ra được 1 file có tên là signer, hình như là file chạy trong dos, òn dùng chương trình BindasignSIS thì lại cò lỗi là: Certificate File Signing Failed, mình đã dùng đúng file cer mà anh đã tạo giúp!
Không biếtanh đã dủng chương trình sign nào, share ho mình với, mình không tài nào sign được!
Ah có vấn đề mình muốn hỏi luôn, mình đã cài được phần mềm remote, nhưng chưa có code cá thiết bị để sử dụng, mình đã down được code không chép vào được vì dùng chương trình filemanager của dt thì vào folder sýtem hình như là không thấy được chương trình mình đã cài, xin hướng dẫn mình nhé.
Giúp mình sign file này luôn nha. Cám ơn rất nhiều. Thành viên mới xài N92, nên có nhiều thắc mắc, xin vui lòng giúp đỡ! Thanks!

Ngoài lề hen tí! Bạn hãy dùng PV PDAVIET SIGN SIS (có đường dẫn ở trang 1 á), khi bạn sign xong thì trước tên Pm sẽ có chữ signed!

Còn phần remote, bạn cứ chép code vào đâu trong thẻ nhớ cũng được, ko nhất thiết phải chép vào system. Dùng các PM quản lý file vào nơi bạn chép code, open code là nó tự add vào IrRemote à!

Last edited by a moderator:

DaiNhi

Trước hết xin cám ơn anh đã giúp tạo file cer va sign giup chuong trinh của mình. Đã có được file cer, nhưng sao mình tự sign các file ủa mình không được mặc dù mình đã dùng nhiều chương trình: BinpdasignSiS, SISSigner.... Khi dùng chương trình SISSigner thì tạo ra được 1 file có tên là signer, hình như là file chạy trong dos, òn dùng chương trình BindasignSIS thì lại cò lỗi là: Certificate File Signing Failed, mình đã dùng đúng file cer mà anh đã tạo giúp!
Không biếtanh đã dủng chương trình sign nào, share ho mình với, mình không tài nào sign được!
Ah có vấn đề mình muốn hỏi luôn, mình đã cài được phần mềm remote, nhưng chưa có code cá thiết bị để sử dụng, mình đã down được code không chép vào được vì dùng chương trình filemanager của dt thì vào folder sýtem hình như là không thấy được chương trình mình đã cài, xin hướng dẫn mình nhé.
Giúp mình sign file này luôn nha. Cám ơn rất nhiều. Thành viên mới xài N92, nên có nhiều thắc mắc, xin vui lòng giúp đỡ! Thanks!
Của bạn đây:D
Có phải đó là IMEI của bạn kg?

Chỉnh sửa cuối:

nam

bạn làm ơn tạo dùm mình file .cer cho imel 356255018563619 nay nhe,
mình lên trang http://www.symbiansigned.com/ ma ko tao dc account, po tay luon
đây là file csr mà mình đã tạo đây
cám ơn bạn nhiều nhé

poputamus

các bác cho em xin file cer với key với
IME :353965010875836
làm ơn giúp nha . em đang online đợi tin

nam

ban ơi, mình tải về rồi, làm hết công đoạn signsis files roi, nhưng mà khi cài vào dt nó báo là: unable to installed ,constrained by the certificate
như vậy là sao?

DaiNhi

ban ơi, mình tải về rồi, làm hết công đoạn signsis files roi, nhưng mà khi cài vào dt nó báo là: unable to installed ,constrained by the certificate
như vậy là sao?
Nếu bạn sign kg được thì up link lên, mình hoặc bạn khác sẽ giúp;)

hunghg

Member
Nhờ tạo file cer

Nhờ Bạn tạo cho mình file cer số Imei của mình 359542010572939 Xin được cảm ơn Bạn trước. Mình dùng N95.

Status
Không mở trả lời sau này.