• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực: Spam & Tán gẫu

khong_co_ai

Active Member
=)) hóa ra các a đi tận ca 3
Thì anh em đi bao nhiêu đường đất lên đến HD thì cũng phải một công đôi ba việc chứ. Ăn xong rồi thì phải chơi, mà anh em mình sơ xuất không quan tâm chu đáo đến các bác ấy thì các bác ấy phải tự mình đi tiếp.
Hài ... za... thất lễ......thất lễ........

khong_co_ai

Active Member
Tình hình là lại có lý do gặp nhau rồi, mod nhà mình vừa mới tậu em HTC sensation XE without beat audio cùi bắp, anh em có muốn gặp gỡ bia cỏ không nhỉ?

Chỉnh sửa cuối:

PhamHien

Thực tình la em đi rửa ảnh cưới cho cu em, chạy ra TTTM mua mấy cái đĩa, đi xem mấy bộ dàn âm thanh nội địa, chạy qua Viettel,Anh Đào xem mấy con máy mới rồi đợi bà xã về! Hic!
Mà vào Viettel thấy quảng cáo G Note giảm KM còn 11 củ cứ tưởng nó rẻ nào ngờ search phát thấy nhiều chỗ toàn dưới 11 củ!Tưuaanf này tiếp tục lên HD nhậu SenX đê!

PhamHien

Thực tình la em đi rửa ảnh cưới cho cu em, chạy ra TTTM mua mấy cái đĩa, đi xem mấy bộ dàn âm thanh nội địa, chạy qua Viettel,Anh Đào xem mấy con máy mới rồi đợi bà xã về! Hic!
Mà vào Viettel thấy quảng cáo G Note giảm KM còn 11 củ cứ tưởng nó rẻ nào ngờ search phát thấy nhiều chỗ toàn dưới 11 củ!Tuần này tiếp tục lên HD nhậu SenX đê!

PhamHien

Các bác lên kế hoạch về NG ăn thịt trâu và tham quan nhà vườn thoải mái đi nhé! Nếu cần thì lập đội cầu lông hoặc bóng đá để giao lưu luôn!

thangbb

Về ning giang mà ko có món kia thì buồn lắm

nói đặc sản như thế là a tò mò rồi, khả năng cuối tháng âm này tổ chức ae đi 1 buổi ninh giang và thăm nhà vườn luôn nhở

Last edited by a moderator:

khong_co_ai

Active Member
oho thế chiều nay luôn nhỉ ? làm mấy gầu cho mát
Ai muốn nữa thì vào đăng ký nào để còn biết đường chuẩn bị cốc chứ. Theo tui nên để chiều Thứ 7 xem có ai được nghỉ học về cho đông đủ hơn ông ạ.

Chỉnh sửa cuối: