• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thắc mắc, thảo luận về ứng dụng trên WP7

thanhkieu12

blackdoor crack cho mình xin 2 cái phần mềm skymap và lịch thủy triều được không bạn

bongbin2218

Nguyên kho ứng dụng Market với gần 10.000 ứng dụng thế mà ứng dụng hữu ích thì đếm trên đầu ngón tay...còn lại là toàn ứng dụng tào lao k

trtheanh

cho em hỏi cách cài đặt ứng dụng ngoài market cho htc hd7 là làm như thế nào à

chimbienqn

Tình hình là thế này xin các Bác Pro chỉ giúp tôi: Tôi mới mua HD7 nhưng không biết cách copy file PDF từ máy tính vào Phone để đọc được,tôi đã cai Adobe reader rồi.Hix bác Pro nào biết chỉ giúp em lần đầu tiên xài điện thoại sử dụng hệ điều hành WP.Thanks các bác đã chia sẽ kinh nghiệm.

tanvoviem

trên DĐ các bác ấy đã nói rồi, bạn không seach, bạn gửi các file pdf ấy vào hòm thư rồi mở ra trên hd7 của bạn.

AnhPC

Làm thế nào để tắt chế độ 3G thế các bác, e để nó ngốn pin và tiền quá, bác nào chỉ giúp với!

blackdoor

Manager
Làm thế nào để tắt chế độ 3G thế các bác, e để nó ngốn pin và tiền quá, bác nào chỉ giúp với!
Bạn vào Setting->Cellular sẽ có chỗ để tắt.

Chỉnh sửa cuối:

Duynt

Blackdoor có game fruit ninja và phần mềm chát yahoo không vậy?Nếu có share mình nhé!Thanks

Chỉnh sửa cuối: