• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft!

Status
Không mở trả lời sau này.

Kojiro

Super V.I.P
BÁc nào có cho em xin phần mềm xoay màn hình cho N81 cái.Tên nó là landscape thì phải...Cho em xin phần mềm Cr4ck rồi nhé chứ mấy cái em tìm đc chưa cr4ck và xoay xong hết xoay lại luôn chán òm...

Cái này bạn cài vào là dùng, vì nó là freeware mà, đâu có cr gì đâu. N81 thì bạn phải tự xoay thủ công.

manhhaVirgo

Cái này bạn cài vào là dùng, vì nó là freeware mà, đâu có cr gì đâu. N81 thì bạn phải tự xoay thủ công.

Mấy cái bản mình tìm đc nó bắt Cr4ck và ko dùng đc chỉ xoay đc ngang ra xong hết xoay thẳng lại luôn bất tiện lắm.Bạn cho mình xin cái bản freeware dùm cái.Cho mình xin cái link dow đang rất cần phần mềm này cám ơn nhiều nhiều:p

Kenji1992

cho mình hỏi là các bạn có chương trình nào hổ trợ đọc file word hok và mình dùng nokia 3250 hiok đọc đc tiếng việt , bạn nào có chương trình hổ trợ 2 cái trên thì gửi cho mình với .

ha_hoang6

các anh có phần mềm nào biến n95 thành cái modem truy cap internet=wifi ko,gan nha em có wifi mà ko co card mạng nên ko xài ké được,anh em cho hỏi thêm la có cái phần mềm nào CHAT VOICE QUA YAHOO ko nhỉ tìm hoài ko thấy

Chỉnh sửa cuối:

gai

Well-Known Member
không hiểu sao máy mình khi thay thẻ nhớ khác thì toàn bộ ct mình cài trên thẻ bị reset hết. fotmat rồi mà sao vẩn còn bị tình trạng như vậy.có phải up fimware thì hết không nhỉ. máy mình dùng 3250 (v03.24 RM-38) không biết up cái fimware nào thì hết đây, mong được các bạn giúp. thanks.

Taki7610

Unlock_GSM
không hiểu sao máy mình khi thay thẻ nhớ khác thì toàn bộ ct mình cài trên thẻ bị reset hết. fotmat rồi mà sao vẩn còn bị tình trạng như vậy.có phải up fimware thì hết không nhỉ. máy mình dùng 3250 (v03.24 RM-38) không biết up cái fimware nào thì hết đây, mong được các bạn giúp. thanks.

Hiện tại có 2 cách update FW online và offline,bạn có thể tham khảo trong forum,lấy thẻ có chuơgn trình của máy khác bỏ vào lấ ra xem có bị mất ct không,nếu bị thì chạy FW mới.

ha_hoang6

ai có opera mobile(mobile nhé ko phải mini đâu)bản đã dược c***k,up len dien đàn hộ em với,bản em xài chỉ còn có 13 ngày nữa hết han rồi.cám ơn các anh trước

Kojiro

Super V.I.P
Chán quá bản này hình như là dùng cho N95 mình cài vào lên Icon nhưng ko vào đc.Đang cần quá mà ko ai có cho mình à:((
Mình cần landscapePro cho N81 mà...Giúp mình cái nào:-??

Bản mình gửi bạn là bản dành cho N81 mà, dành cho N95 đã có tới bản 2.1 rồi. Cài xong restart máy lại xem sao.

Mashimaro

ai có opera mobile(mobile nhé ko phải mini đâu)bản đã dược c***k,up len dien đàn hộ em với,bản em xài chỉ còn có 13 ngày nữa hết han rồi.cám ơn các anh trước

cũng cần cái này đấy ;))

Kenji1992

bạn thông cảm , diển đàn này hok tuyên truyền h@ck và cr@ch . theo như mình đựoc biết thì opera mobile 9.5 là phiển bản thử nghiệm , bạn đợi 1 thời gian nữa xem thử ha

Kojiro

Super V.I.P

cũng cần cái này đấy ;))

Down cái này về dùng nha: http://www.box.net/shared/v4os5t96jl. Sau khi nhập IMEI lấy được số, chỉ dùng 10 số đầu để nhập thôi nhe.

bạn thông cảm , diển đàn này hok tuyên truyền h@ck và cr@ch . theo như mình đựoc biết thì opera mobile 9.5 là phiển bản thử nghiệm , bạn đợi 1 thời gian nữa xem thử ha

Bạn được quyền tuyên truyền với điều kiện dẫn link từ các host chứ không dùng dạng file đính kèm của 4rum. Và trong bài viết tránh các từ nhạy cảm.

Kenji1992

Down cái này về dùng nha: http://www.box.net/shared/v4os5t96jl. Sau khi nhập IMEI lấy được số, chỉ dùng 10 số đầu để nhập thôi nhe.

Bạn được quyền tuyên truyền với điều kiện dẫn link từ các host chứ không dùng dạng file đính kèm của 4rum. Và trong bài viết tránh các từ nhạy cảm.

vậy àh , mình sẽ chú ý về việc này

Kojiro

Super V.I.P
vậy àh , mình sẽ chú ý về việc này

Cũng phải ráng mở hết cửa trong điều kiện cho phép chứ bít hết thì a e sẽ chán nản ngay. Nói chung làm như trên mình nói thì ok.

Welcome to PDAViet!

1202

Các Bro cho em xin soft quản lý file nào mà thấy được các file đã bắn Bluetooth. Giờ bộ nhớ máy em đầy rồi mà vào quản lý file không thấy được các file đó để chuyển sang thẻ nhớ

1202

Hả, là khi mình đang bắn thì phải nhấn số 4 hả Bác nguyenpa. Còn nếu mình không nhấn thì vào x-plore sẽ không thấy sao.

kaizuki

là khi bắn xong thì nó se nhớ vào 1 cái folder nào đó trong máy bạn , sau khi xong thì bạn bấm 4 thì nó sẽ tìm ra những file bạn đã nhận dc thế thôi

miu170687

Xin Soft chặn cuộc gọi ...

Mình đang rất cần 1 soft có thể vừa chặn cuộc gọi vừa chặn SMS (chặn 1 vài số thui nha ,kô fai chặn tất cả đâu) .Hiện tại trong forum có nhiều cái ,kô biết nên xài cái nào lun .Bà con nào xài rùi tư vấn giùm mình nha (cho xin link download lun) .Thks nhiều

Status
Không mở trả lời sau này.