• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft!

Status
Không mở trả lời sau này.

ha_hoang6

các anh ơi cho em hỏi em có gần chục cái game trong máy(game java)đặt trong thư mục ứng dụng,em muốn tạo 1 thư muc riêng ngoài menu để đặt game vào đó,các anh có phần mềm nào chuyển một lúc nhiều file từ folder nay sang folder khác không cho em xin với,cảm ơn các anh trước

các anh ơi cho em hỏi em có gần chục cái game trong máy(game java)đặt trong thư mục ứng dụng,em muốn tạo 1 thư muc riêng ngoài menu để đặt game vào đó,các anh có phần mềm nào chuyển một lúc nhiều file từ folder nay sang folder khác không cho em xin với,cảm ơn các anh trước

Chắc là không có rồi bạn ạ.

Kojiro

Super V.I.P

Dùng Xplore, nhấn nút bút chì để chọn, chọn hết tất cả cái cần chọn rồi Cut nó qua nơi bạn cần lưu.

ha_hoang6

anh ơi,các game thì em đã cài vô trong máy,chứ ko phải là mấy file dạng jar xem=xplore đâu

Kojiro

Super V.I.P
anh ơi,các game thì em đã cài vô trong máy,chứ ko phải là mấy file dạng jar xem=xplore đâu

Cài vào máy thì nó đã mặc định vào folder của hệ thống rồi. Không chỉnh ra chỗ khác được đâu, chỉ chỉnh từ C qua E hay ngược lại thôi.

Cài vào máy thì nó đã mặc định vào folder của hệ thống rồi. Không chỉnh ra chỗ khác được đâu, chỉ chỉnh từ C qua E hay ngược lại thôi.

Ý của bạn đó là chuyển các chương trình/games sang một folder khác trong menu chính của máy bạn đó anh. Chỉ có cách làm thủ công từng cái một thôi:)

miu170687

Mình cần xin 1 soft có chức năng chặn cuộc gọi và sms hiệu quả .
Số là vậy đang đi chơi với bồ thì mấy con bồ nhí nó gọi ,kô bắt máy là nó nghi liền ,còn có tin nhắn thì nó fải xem trước .
Em đã download thử 1 số soft chặn cuộc gọi trên forum này rùi ,chức năng ok lắm mà khổ 1 cái là mình fải chạy ứng dụng liên tục (tức là mình nhấn nút hide thì nó sẽ thoát ra nhưng vẫn chạy trên dt) ,mà con pò em nó cũng rành dt khi vào menu là có hình vòng tròn ở soft mình đang chạy ,hoặc giữ im nút menu là nó hiện lên liền .Hiện giờ nó đang nghi em nên kiểm tra gắt gao wá ...
Em cần 1 soft nào ẩn hoàn toàn ,càng bí mật càng tốt .Hix ,bác nào biết giới thiệu cho em với .Thks nhiều nhiều lắm ...

MinhThang

Manager
Số là vậy đang đi chơi với bồ thì mấy con bồ nhí nó gọi ,kô bắt máy là nó nghi liền ,còn có tin nhắn thì nó fải xem trước .
Em đã download thử 1 số soft chặn cuộc gọi trên forum này rùi ,chức năng ok lắm mà khổ 1 cái là mình fải chạy ứng dụng liên tục (tức là mình nhấn nút hide thì nó sẽ thoát ra nhưng vẫn chạy trên dt) ,mà con pò em nó cũng rành dt khi vào menu là có hình vòng tròn ở soft mình đang chạy ,hoặc giữ im nút menu là nó hiện lên liền .Hiện giờ nó đang nghi em nên kiểm tra gắt gao wá ...
Em cần 1 soft nào ẩn hoàn toàn ,càng bí mật càng tốt .Hix ,bác nào biết giới thiệu cho em với .Thks nhiều nhiều lắm ...

Cái bạn cần thì mình cũng bó tay.com.vn nó phải chạy ngầm chứ vì phải kích hoạt mà,mà con bồ bạn cũng kỳ sao lại xâm phạm quyền riêng tư của người khác thế chỉ còn cách bạn báo với công an vì hành vi phạm pháp mà thôi.

tiny1990

sao giống mình thế hjhj. này học hửi mình nh. đầu tiên cài Call Man (call manager 3.21 hoặc bản 3.22 nhé) rồi cài 1 trình khóa ứng dụng ADL 1.04 hay 2.0 rồi xong. có muốn thoát củng không thoát đc. nên nhớ bạn phải xài thêm phần mềm đổi tên ứng dụng => để sữa tên của ứng dụng chặn cuộc gọi thành tên gì củng đc. miễn sao con bò của bạn đừng nghi ngờ. nếu kĩ lưỡng hơn nữa thì bạn đổi icon của ứng dụng Call Man hoặc 1 ứng dụng chặn cuộc gọi nào đó => thành 1 biểu tượng khác. Bảo đảm là con bò của bạn không bắt bẻ đc đâu. chúc thành công. nếu có khó khăn thì gặp mình tại yahoo nha. mình gửi công cụ qua cho hehe.>:)>:)>:)

cuongbep

Các bạn cho mình xin PM chuyển đuôi flv sang đuôi avi trên dt đc ko? Chả là cài đc cái Smovi của RJK nên cũng down mấy bài hát về chuyển đuôi thỉnh thoảng vào xem. Ai dè down về toàn đuôi flv. Dúng Smallmovies cũng ko chuyển đc. Hxhx. Bạn nào có ko cho mình với. Thank!
Thank KJR lần nữa!!!

Các bạn cho mình xin PM chuyển đuôi flv sang đuôi avi trên dt đc ko? Chả là cài đc cái Smovi của RJK nên cũng down mấy bài hát về chuyển đuôi thỉnh thoảng vào xem. Ai dè down về toàn đuôi flv. Dúng Smallmovies cũng ko chuyển đc. Hxhx. Bạn nào có ko cho mình với. Thank!
Thank KJR lần nữa!!!

Không có phần mềm nào như thế đâu bạn à. Chỉ có cách là dùng một phần mềm đổi đuôi video khác như total converter rồi chuyển cái flv đó qua wmv rồi chuyển tiếp bằng SMC ra avi thôi.
ai có phần mềm chat voice=tài khoản yahoo(chat qua wifi ấy)cho em xin với

Sử dụng shmessenger đi, gần đủ các chức năng của yahoo mỗi cái là vài tháng lại phải lên trang chủ của nó đăng ký lại một tài khoản khác.

cuongbep

Làm phiên bạn giọt tình cay đắng lần nữa nhé. Bạn bày cho mình cách conver từ cái Total Video Converter đc ko? Mình làm mãi mà ko conver đc. Nó lâu lắm. Cứ o% mãi ah. Hxhx. Muốn conver từ Total Video Converter ra đuôi avi để xem trên dtdd luôn đc ko bạn?
Cho mình hỏi cái SmartMovie có xem đc MP4 ko bạn? Thank bạn.

Kojiro

Super V.I.P
Làm phiên bạn giọt tình cay đắng lần nữa nhé. Bạn bày cho mình cách conver từ cái Total Video Converter đc ko? Mình làm mãi mà ko conver đc. Nó lâu lắm. Cứ o% mãi ah. Hxhx. Muốn conver từ Total Video Converter ra đuôi avi để xem trên dtdd luôn đc ko bạn?

Nói chung mình cũng không sài mấy cái này nhưng mình thấy vấn đề bạn hỏi quá ư là dễ, bạn muốn biết convert thẳng từ flv ra avi được hay không thì tại mục output bạn xem có avi không (nhưng ở trên Trung nó cũng nói là phải qua trung gian wmv rồi mà)
Còn SM thì chỉ xem được avi thôi, còn mp4 thì xem bằng RealPlayer có sẵn trong máy hay cài thằng CorePlayer cho tiện.

cuongbep

Căn bản là ấn vào avi thì nó thấy nhiều dạng quá. Mà mình lại ko biết dạng nào. Cảm ơn bạn. Ngại quá. Hxhx.

Kojiro

Super V.I.P
Căn bản là ấn vào avi thì nó thấy nhiều dạng quá. Mà mình lại ko biết dạng nào. Cảm ơn bạn. Ngại quá. Hxhx.

Để phù hợp trên phone thì hơi khó, bạn có thể convert sang avi nào đó rồi dùng SM converter làm lại cho chắc, vì avi trên PC khác avi trên phone á. Làm siêng tí đi :D

Kenji1992

của bạn đây . từ flv sang tất cả các đuôi . chú ý đây là host riêng chỉ khi bạn " thank " mới dowload đc . nó kì vậy đó :D , ý quên thank càn nhiều đow càng nhanh :p

Link : http://s20.galaxyz.net/data/2e1a1c1...MV 3GP MP4 iPod Converter v3[1].8.029.rar.glx

Status
Không mở trả lời sau này.