• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft!

Status
Không mở trả lời sau này.

sachixsacwee

LandscapePro 1.5 OpenSigned

Ứng dụng xoay màn hình dành cho các máy không có Accelerometer: N78/N73/N80/N81/E65/6110 Navigator/6120 Classic/6220 Classic/Samsung i550.

(Không có máy test nên không có ảnh)​
ủa bản demo mà. ai có bản Full hem. help. cho hỏi lun opensign là j` có khác unsign ko:O .trả lời giúp đi

Last edited by a moderator:

shopcantien

ủa bản demo mà. ai có bản Full hem. help. cho hỏi lun opensign là j` có khác unsign ko:O .trả lời giúp đi

Không đọc dòng này hã: Phần mềm này chỉ là bản update bạn phải có bản 1.40 trước rồi mới cài thêm thì nó mới full.Bản 1.50 có chế độ tự quay add vào chương trình luôn.

Tìm trong PDA có bãn 1.40 đó bạn :|

bete_seeya

mình dùng n73me
đã cài power boot và rất nhiều chương trình để autorun 1 số chương trình lúc khởi động máy, nhưng đều ko autorun đc.
ko bit phải do firm của máy ko
ai bit chỉ với

Hungpdahl

Well-Known Member
Bạn đang sài WF bao nhiêu,nâng cấp WF mới để sử dụng nhanh hơn,cũng có nhiều khả năng ro FW đó.

Bạn đang sài WF bao nhiêu,nâng cấp WF mới để sử dụng nhanh hơn,cũng có nhiều khả năng ro FW đó.

FW chứ ko phải WF , do chứ ko phải ro:mad:)

bete_seeya nói:
mình dùng n73me
đã cài power boot và rất nhiều chương trình để autorun 1 số chương trình lúc khởi động máy, nhưng đều ko autorun đc.
ko bit phải do firm của máy ko
ai bit chỉ với

Bạn sử dụng chưa đúng cách rồi, N73 hồi trước FW V3 mà mình còn cài được mà:) Vào help để xem hướng dẫn nhé.

abcd000009

Ai giúp mình giải quyết vấn đề ổ C con N81 8G với... nó có 24MB mà mỗi lần cài rồi xóa ứng dụng nó cứ lưu lại nên bây giờ nó chỉ con 1MB... rất bất tiện khi cài các ứng dụng khác ... mình đã hack máy theo kiểu hellocarbide vì cái TRK nó có vấn đề với cái secman nên phải dùng hellocarbide... nhưng theo kiểu này thì không thể nào dùng X-plore chuy cập vào C-->Private được nên không thể dùng theo cách trên diễn đàn dạy để dọn giác được... Mong mọi người trong diễn đàn giúp đỡ với...

Kojiro

Super V.I.P
cho em xin phần mềm duyệt web mới ra lò của microsoft đi ạ

Cho a cái tên đi.

Ai giúp mình giải quyết vấn đề ổ C con N81 8G với... nó có 24MB mà mỗi lần cài rồi xóa ứng dụng nó cứ lưu lại nên bây giờ nó chỉ con 1MB... rất bất tiện khi cài các ứng dụng khác ... mình đã hack máy theo kiểu hellocarbide vì cái TRK nó có vấn đề với cái secman nên phải dùng hellocarbide... nhưng theo kiểu này thì không thể nào dùng X-plore chuy cập vào C-->Private được nên không thể dùng theo cách trên diễn đàn dạy để dọn giác được... Mong mọi người trong diễn đàn giúp đỡ với...

Tại sao không dùng được Xplore vậy bạn? Bạn cài Xplore vào thẻ rồi dùng nó thôi mà :-?

abcd000009

Cho a cái tên đi.

Tại sao không dùng được Xplore vậy bạn? Bạn cài Xplore vào thẻ rồi dùng nó thôi mà :-?
Không phải là không dùng được Xplore .... mà là vào Xplore không thể vào được Private... mà tiện bạn giúp mình ROimpache hay gì gì ấy... trước mình thử thì nó chỉ chạy được có mấy dòng xong disconnect.. luôn. không có cái này không thể nào mà bật lên để xem Private và SyS được... giúp mình với:(:)(:)((

Kojiro

Super V.I.P
Không phải là không dùng được Xplore .... mà là vào Xplore không thể vào được Private... mà tiện bạn giúp mình ROimpache hay gì gì ấy... trước mình thử thì nó chỉ chạy được có mấy dòng xong disconnect.. luôn. không có cái này không thể nào mà bật lên để xem Private và SyS được... giúp mình với:(:)(:)((

Rompatcher là 1 hình thức hack phone, bạn phải làm hoàn thiện mới có thể xem được các file sys...
Link có rất nhiều trong diễn đàn, bạn tự search nhé!

abcd000009

Rompatcher là 1 hình thức hack phone, bạn phải làm hoàn thiện mới có thể xem được các file sys...
Link có rất nhiều trong diễn đàn, bạn tự search nhé!
Mình đã làm đầy đủ các bước ... nhưng đến bước dùng Rompatcher
thì nó báo lỗi... mình không biết cái lỗi đó là lỗi gì nữa... giúp mình tí đi mà

Kojiro

Super V.I.P
Mình đã làm đầy đủ các bước ... nhưng đến bước dùng Rompatcher
thì nó báo lỗi... mình không biết cái lỗi đó là lỗi gì nữa... giúp mình tí đi mà

Dùng Rom bị lỗi, lỗi sao bạn? cài ko được hay dùng không được? Bạn nói thế mình biết chết liền.

nguyenmap

phần mềm s60v3 Dùng Đèn Flash Làm Đèn pin

:((Mod nào có phần mềm này cho xin với dạo này nhà em cúp điện hoài có phần mềm xài đỡ lúc cúp điện thankss:

Status
Không mở trả lời sau này.