• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft!

Status
Không mở trả lời sau này.

Zenki

Super V.I.P
Sao KJR cài trên N95 thì không bị ta. Bài giới thiệu cũng không thấy nói gì về pass cả.

hehe...tìm ra nguyên nhân rồi...lỗi tại Zen
phải cài vào ổ C thì nó mới ko đòi pass
Zen quen tay cứ nhấp cho nó cài vào thẻ nhớ :p

Kojiro

Super V.I.P
hehe...tìm ra nguyên nhân rồi...lỗi tại Zen
phải cài vào ổ C thì nó mới ko đòi pass
Zen quen tay cứ nhấp cho nó cài vào thẻ nhớ :p

Ui! Có chuyện đó à! KJR cài trên thẻ nè :-?

C

ccc

Guest
Cho em xin đường link : phần mềm Chat Yahoo trên điện thoại mà có thể send webcam trên điện thoại cho bạn bè mình thấy không ạ.Giống như yahoo trên PC dùng webcam đó :(

Zenki

Super V.I.P
Ui! Có chuyện đó à! KJR cài trên thẻ nè :-?

Ọc ọc....thế cơ áh :O Vậy sao của Zen lại không được nhỉ :-??
Bản cũ 1.27 thì Zen cài trên thẻ nhớ được chứ bản 1.30 này cài vào thẻ nhớ đến khi sử dụng thì nó yêu cầp nhập pass, chả hiểu pass gì nữa, thử remove cài lại mấy lần rồi cũng vậy. Cuối cùng đành cài vào ổ C của máy thì lại vào được :-??

Kojiro

Super V.I.P
Ọc ọc....thế cơ áh :O Vậy sao của Zen lại không được nhỉ :-??
Bản cũ 1.27 thì Zen cài trên thẻ nhớ được chứ bản 1.30 này cài vào thẻ nhớ đến khi sử dụng thì nó yêu cầp nhập pass, chả hiểu pass gì nữa, thử remove cài lại mấy lần rồi cũng vậy. Cuối cùng đành cài vào ổ C của máy thì lại vào được :-??

Đọc lại các bài tiếng Anh thì thấy đúng là chả có ai đề cập đến cái pass gì cả. Mấy file mà KJR up là các file KJR chọn á, có thể trong mấy file basic có đề cập đến pass. KJR up file ngon nhất và năng nhất cho từng dòng thôi, sài vậy đỡ hen :D

nguyenpa

Super V.I.P
Dùng SmartGet thì phải hỏi tớ :D , Chuyên tải phim trên mạng nè.

ghê vậy mình đang dùng bản 2.66 vì bản đó có tiếng anh, ko thì ai dịch từ tiếng Nga qua tiếng việt bản 2.00 final đí :))

files rar down được không:D

tiny1990

Dùng SmartGet thì phải hỏi tớ :D , Chuyên tải phim trên mạng nè.

vui lòng hướng dẫn mình đi. add nick YM: hoanganh_bd_2005 chỉ cho mình nhé. (sẵng vui lòng nhìn chữ kí của mình) hiẻu ý mình chứ?

die_for_love_vn

ghê vậy mình đang dùng bản 2.66 vì bản đó có tiếng anh, ko thì ai dịch từ tiếng Nga qua tiếng việt bản 2.00 final đí :))

files rar down được không:D

Posted via Mobile DeviceBác nguyenpa cho em xin ban 2.66 đuoc kô ą. Em dung bân mói nhât toan tiéng Nga chăng hieu gi ca. Thank!

anhxike

các bác ơi cho mình hỏi cài cái MobileReader để làm gì vậy. sao mình cài vô mà không thấy chữ gì ngoài TA hết. thấy máy bác nói đọc truyện có TV tùm lum mà sao tui mò hoài ko thấy vậy ta?? ai giúp tui với. thx all !!!

tiny1990

các bác ơi cho mình hỏi cài cái MobileReader để làm gì vậy. sao mình cài vô mà không thấy chữ gì ngoài TA hết. thấy máy bác nói đọc truyện có TV tùm lum mà sao tui mò hoài ko thấy vậy ta?? ai giúp tui với. thx all !!!

bạn cần tìm các ebook có định dạng (tên đuôi) là *.prc (tên đuôi là mp3, mp4 ...) <== VD về tên đuôi cho bạn hiểu đó mà.
Còn MobiReader chỉ đọc file PRC vì thế bạn muốn đọc truyện thì chép file PRC vào là đọc thôi. chép vào E:\ebooks

anhxike

file PRC truyện có thể download ở đâu vậy bạn. chỉ mỉnh dùm luôn nghen. thanks nhiều.

các bro ơi ai có thể search dùm mình cái PM MenuEditor ko. mình có kiếm trong đây mà cái web của bạn up bị die rồi. giúp mình nhé. thx all.

file PRC truyện có thể download ở đâu vậy bạn. chỉ mỉnh dùm luôn nghen. thanks nhiều.
http://pdaviet.net/forumdisplay.php?f=81

Bác vào đây tìm nhé.

các bro ơi ai có thể search dùm mình cái PM MenuEditor ko. mình có kiếm trong đây mà cái web của bạn up bị die rồi. giúp mình nhé. thx all.

http://www.pdaviet.net/showpost.php?p=328571&postcount=3

Nên dùng chức năng edit khi bổ sung vào bài viết nhé:|

Status
Không mở trả lời sau này.