• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft!

Status
Không mở trả lời sau này.

chemi1209

Cho mình hỏi phần mềm:Licence.Manager.Pro.v6.15 có chức năng là gì vậy?mình cài vào nhưng ko thấy có incon,ko biết nó có chức năng ji nữa

Zenki

Super V.I.P
Cho mình hỏi phần mềm:Licence.Manager.Pro.v6.15 có chức năng là gì vậy?mình cài vào nhưng ko thấy có incon,ko biết nó có chức năng ji nữa
Không biết chức năng và tác dụng của nó thì cài vào làm gì bạn :|

tiny1990

Cả nhà ơi! Cho em xin phần mềm Office Suite 4.6 & Adobe Reader LE 2.5
Nếu có mới hơn thì càng tốt. Không nhất thiết phải upfile lên đâu.
Em có thể vào trang chủ để tải.
Cái quan trọng là em xin mã số nạp vào cho full.
IMEI: 356962014157268

Chân thành click thank cảm ơn cả nhà!

Chỉnh sửa cuối:

gai

Well-Known Member
bạn nào giúp mình gấp với. mình đang up firmware của con 3250 giữa chừng hiện lên 3 dòng thông báo. 1.remove battery and chager from phone. 2.insert battery and connect chager. 3.press the phones power button for a few seconds. bạn nào có kinh nghiệm giúp liền mình nhé. thanks.

Zenki

Super V.I.P
bạn nào giúp mình gấp với. mình đang up firmware của con 3250 giữa chừng hiện lên 3 dòng thông báo. 1.remove battery and chager from phone. 2.insert battery and connect chager. 3.press the phones power button for a few seconds. bạn nào có kinh nghiệm giúp liền mình nhé. thanks.
1. Tháo PIN và sạc ra khỏi máy
2. Bỏ PIN vào và gắm lại sạc
3. Nhấn nút nguồn 1 vài giây

gai

Well-Known Member
vậy là sao hả bạn. bạn hướng dẫn tiếp nhé. như vậy là úp tiếp được không bạn

gai

Well-Known Member
mình đã cắm sạc vào. máy chớp chớp mấy cái rùi tắt luôn. để mình thử lại xem sao.

gai

Well-Known Member
phù. cuối cùng mình đã thành công rồi bạn ơi. tưởng đâu tiêu rồi chứ. font chữ có thay đổi rồi.mình đã đổi code nhưng mà vẩn là phiên bản cũ bạn ah. v3.24 16-6-06. cho hỏi mình muốn úp lên cái phiên bản mới vừa có thể hackphone thì phải dùng code nào vậy bạn. thanks

ronaldo07mu

Ai giúp mình cái jukebox 2.40 với,down về có cái file host.sis nhưng làm thế nào để c.rack vậy,nó bắt check qua net?

PDAMobile

Sao mình dùng core player kô xem được file wmv giống như trên window mobile nhỉ,phần mềm này trên S60 có cần đăng ký kô nhỉ,ai biết cách pm mình với,thanks :)

Zenki

Super V.I.P
Trên Symbian khác với Window Mobile bạn ah. Trên Symbian thì chưa có cách xem được film hoặc nhạc video có định dạng .wmv đâu :)

tuan_quang

Smart Guard (SM) - Ứng dụng bảo mật theo 1 dạng khác so với ADL.

Với ADL, các phần thông tin bạn cần bảo mật sẽ được bảo vệ bằng code. SM thì khác, các phần bạn muốn bảo mật sẽ “biến mất” (hidden) khỏi các trình sử dụng chúng như số điện thoại cần dấu sẽ không hiển thị trong Contacts, film bạn muốn dấu sẽ không thấy trong SmartMovie…

SM cho phép bạn:

.........

http://www.mediafire.com/?ufnooqolko3

Con này không bảo mật được file ảnh KJ ơi.Tui dùng N81-8GB.nếu chọn ẩn rồi sau đó ấn nút media vẫn coi tốt, mà chỉ bảo mật được tin nhắn và danh bạ là tốt

Last edited by a moderator:

Kojiro

Super V.I.P
Con này không bảo mật được file ảnh KJ ơi.Tui dùng N81-8GB.nếu chọn ẩn rồi sau đó ấn nút media vẫn coi tốt, mà chỉ bảo mật được tin nhắn và danh bạ là tốt

Nếu bạn mark nó thì sẽ dấu được mà bạn :-?

mrmop

Chương trình duyệt web ...

không biết có chương trình duyệt web nào có thêm chức năng multi Tab ko nhỉ?mình thấy ucweb có chức năng này nhưng mình ko thích lắm ... ban nào có xin chỉ giùm
thanks.

binhseu

Các bro có thể cho em xin link down soft Quickoffice bản update gần đây được ko. ( ở tinhte bảo sắp có đến Qoffice 6.0 mà em còn chẳng biết mô tê cái bản về trc nữa). thanks trc và nếu có sẽ thank tiếp !

Status
Không mở trả lời sau này.