• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft!

Status
Không mở trả lời sau này.

jackyhai

Bạn cài và dùng chức năng tự động trả lời, sau đó mình sẽ cho bạn những file âm thanh mà bạn cần đó.

anh ui ,cái links ACM hùi nãy anh share em ,nó hư rùi ,ko down dc

nhờ mấy anh chỉ em hơi hiểu tí rùi ^^ ,vậy trc' giờ em tưởng có soft chặn ,mà thông báo " thuê bao..." như thế chứ ^^

anh share hộ em cái file âm thanks đó nha anh ! cảm ơn anh nhìu lắm

huynhphucuong

các bác ơi. các bác nào có phần mềm chặn cuộc gọi mà có chức năng nay: khi có cuộc gọi đến mà mình tắt máy thì chương trình sẻ hỏi mình có thêm số đó vào danh sách chặn cuộc gọi hay không" các bác giúp em nhé. em cảm ơn trước.

MinhThang

Manager
các bác ơi. các bác nào có phần mềm chặn cuộc gọi mà có chức năng nay: khi có cuộc gọi đến mà mình tắt máy thì chương trình sẻ hỏi mình có thêm số đó vào danh sách chặn cuộc gọi hay không" các bác giúp em nhé. em cảm ơn trước.

Bạn dùng pm nhắc nhở có cuộc gọi và tin nhắn thử nhé. Bản Viẹt Hóa bên BOX VH.

anh ui ,cái links ACM hùi nãy anh share em ,nó hư rùi ,ko down dc

nhờ mấy anh chỉ em hơi hiểu tí rùi ^^ ,vậy trc' giờ em tưởng có soft chặn ,mà thông báo " thuê bao..." như thế chứ ^^

anh share hộ em cái file âm thanks đó nha anh ! cảm ơn anh nhìu lắm

Bạn dùng bản này:

http://www.mediafire.com/?mu2zijamkkd

jackyhai

cám ơn anh nhìu lắm ,còn file âm thanh đó ! anh share hộ em tuốt lun nha anh !
chúc anh cuối tuần vui vẻ

taotoine68

các bạn cho mình xin reg phần mềm PhotoRite ver6.13 được ko, IMEI mình đây:359081010727615

Last edited by a moderator:

tiny1990

Phần mềm SMS Chat 1.3 đã FUll chưa vậy cả nhà? Cho em cái "hàng" đi, TÌm trên mạng thấy trial

dylan_150cc

Bạn ơi cho mình hỏi.
Mình dùng N96 cài ShakeMe Alpha3.
Thấy có icon bên trong Ứng dụng mà lại ko mở ra đc?
Mình phải làm sao để sài đc ShakeMe Alpha3?

Kojiro

Super V.I.P
Bạn ơi cho mình hỏi.
Mình dùng N96 cài ShakeMe Alpha3.
Thấy có icon bên trong Ứng dụng mà lại ko mở ra đc?
Mình phải làm sao để sài đc ShakeMe Alpha3?

Cái đó phải chạy kèm theo Accelerometer mà cái này thì không biết trên N96 có chưa nữa :(

dylan_150cc

Accelerometer có phải là cái cảm ứng xoay của phone ko bạn?
Có cần phải cài megamodule hay python j ko các bạn?

Kojiro

Super V.I.P
Accelerometer có phải là cái cảm ứng xoay của phone ko bạn?
Có cần phải cài megamodule hay python j ko các bạn?

Accele khác với python, nó là 2 cái nền khác nhau :) Mới đọc thì thấy N96 có hỗ trợ Accele mà chẳng hiểu sao nó không làm việc :(

Hiện nay N96, N85, Ê66 đều không sử dụng được acclerometer vì chức năng này bị disable do FW, cài acc của N95 vào cũng không hoạt động được, chỉ có cách chờ plugin dành riêng cho nó hoặc đợi FW mới thôi.

dylan_150cc

đành phải đợi thôi vậy.
Các bạn biết làm sao để bỏ đồng hồ báo giờ và ngày tháng năm ở màn hình chờ của N96 ko???

tu2179

Em mới fw cái E65 của em. Bây giờ fw là 4.0063.74.00, ngày trên điện thọai là 04-09-08. Em h4ck không được. Các bác giúp có cách h4ck mới. Hoặc là cho fw trở về 1.0633.18.01. Giống lúc đầu. :d.

Chỉnh sửa cuối:

Zenki

Super V.I.P
Em mới fw cái E65 của em. Bây giờ fw là 4.0063.74.00, ngày trên điện thọai là 04-09-08. Em h4ck không được. Các bác giúp có cách h4ck mới. Hoặc là cho fw trở về 1.0633.18.01. Giống lúc đầu. :d.
FW này mới quá nên chưa hack được đâu bạn :( Đành phải chờ hoặc vào Topic dưới nghiên cứu cách Downgrade vậy

http://pdaviet.net/showthread.php?t=37488

romano81

Bác nào cài thành công bản Quickoffice v6.0 cho máy N82 chưa? Gửi link cho mình với. Mình cài nhưng không được. thanks

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.