• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft!

Status
Không mở trả lời sau này.

Kojiro

Super V.I.P
ko được luôn..cài đè lên rồi chạy tới nữa chừng nó báo unable to delete file nữa giúp em với

Mình chưa thử bao giờ nha, nhưng theo kinh nghiệm dùng 7610. Bạn thử hack phone của bạn rồi vào resource hay system vào Apps tìm tên PM cần xóa xóa nó thử nha. Phải thử hết mới được :p

kaizuki

àh anh Kọ ơi em hỏi cái , mới update cái N95 của thằng bạn lên fw 21. có mấy pm hình như ko cài được , quên mất là làm thế nào anh Kọ giúp em cái

Kojiro

Super V.I.P
àh anh Kọ ơi em hỏi cái , mới update cái N95 của thằng bạn lên fw 21. có mấy pm hình như ko cài được , quên mất là làm thế nào anh Kọ giúp em cái

Thì sign cài lại chứ làm sao nữa bạn :)) Tên Kojiro chứ k phải Kọ nha :((

kaizuki

cài cái , Accel , rồi Opera và X-plore rồi Python cài mà ko duoc anh Koj ah , chả biết thế nào lun . Máy om ko cần phải sign mà mình vẫn phải sign ah

Chỉnh sửa cuối:

Kojiro

Super V.I.P
ai có phần mền giả lập phím bút chì cho Nokia 5700 ko. cho em xin với

Bạn dùng PM này thử nha: http://www.pdaviet.net/showpost.php?p=331326&postcount=197

cài cái , Accel , rồi Opera và X-plore rồi Python cài mà ko duoc anh Koj ah , chả biết thế nào lun . Máy om ko cần phải sign mà mình vẫn phải sign ah

Không hiểu ý bạn luôn á. Post bài khó hiểu quá :-?
Cài Python bản mới á 1.4.3 đi.

kaizuki

hii chuyện nó là thế này , em hôm trước có cài mấy pm vào cái máy thì ko dc , giờ được rồi đó mà , cài RotataME thì nó cài được , nhưng khi bật thì lại ko có chuyện gì cả ( nó ko bật dc ) anh Koj bit tại sao ko

Chỉnh sửa cuối:

devil13

hii chuyện nó là thế này , em hôm trước có cài mấy pm vào cái máy thì ko dc , giờ được rồi đó mà , cài RotataME thì nó cài được , nhưng khi bật thì lại ko có chuyện gì cả ( nó ko bật dc ) anh Koj bit tại sao ko

cài accelerometer plug in nhoa bạn

kaizuki

lạy chúa amen sao lại quên cái đấy được nhỉ , lạy chúa lạy chúa , thankx bạn devil nhé , vợi vàng nên nghĩ ko có ra gì hết trơn

iven

cho mình hỏi làm thế nào để mở folder "Private" trên máy.Mình đã cài X-plore,mình sài N95 8gb

devil13

uhm lam phiền bro kojiro chút...giúp em cái smartmovies converter bản mới nha bro ...máy bị mất hết file rồi đa ta. trước

Chỉnh sửa cuối:

quangvinhvn

uhm em lên mạng thấy có 3.45full rồi mà ko tải được,, anyway thanks

Coi chừng bạn nhìn nhầm đó,bữa mình cũng nhìn lầm.cái 3.45 đó là PM convert trên máy tính thôi,coi lại nhá devil ,:D

Spartan

Hello
cho tôi hỏi chút nhé, có PM nào giúp cho máy chạy S6.0, khi nó nhận cuộc gọi thì nó hiện tên và số của người gọi lên toàn màng hình hem?

tui đang sử dụng N81, để mặc định thì "incoming call" nó hiện ra tên người gọi có chút xíu à, bực quá, tui bị cận 3 độ nữa chứ.

Help help
Thanks a lots

Status
Không mở trả lời sau này.