• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft!

Status
Không mở trả lời sau này.

tuhalong

Xin chao cac ban...!
Minh dang dung 1 chiec dien thoai Nokia E71 minh dang tim 1 phan mem quan ly file de cai len do nhung minh tim mai ma khong thay, minh da down rat nhieu soft danh cho SYMBIAN S60 3rd OS9.1 nhung khi cai len thi toan bi bao loi thoi...khong lam sao ma cai dc...
Cac bac co soft nao dung dc cho Nokia E71 khong cho minh xin voi...
Thank you nhieu nhe!

Lam sao de doc duoc tieng Viet tren Nokia E71 nhi...cac bac co cach nao huong dan tui voi...Thank's nhieu nha..!

Muốn người khác giúp phải post bài có dấu TV. Lần sau sẽ dell k cần thông báo.

TranNguyenTu

Xin chao cac ban...!
Minh dang dung 1 chiec dien thoai Nokia E71 minh dang tim 1 phan mem quan ly file de cai len do nhung minh tim mai ma khong thay, minh da down rat nhieu soft danh cho SYMBIAN S60 3rd OS9.1 nhung khi cai len thi toan bi bao loi thoi...khong lam sao ma cai dc...
Cac bac co soft nao dung dc cho Nokia E71 khong cho minh xin voi...
Thank you nhieu nhe!

Lam sao de doc duoc tieng Viet tren Nokia E71 nhi...cac bac co cach nao huong dan tui voi...Thank's nhieu nha..!

Muốn người khác giúp phải post bài có dấu TV. Lần sau sẽ dell k cần thông báo.

Bạn không cho biết nó báo lỗi như thế nào thì làm sao mà giúp bạn được? mỗi một thông báo tương ứng với 1 lỗi khác nhau và có cách xử lý khác nhau.

E71 là dòng SYMBIAN S60 3rd OS9.3. Tuy nhiên các PM dành cho SYMBIAN S60 3rd OS9.1 đều dùng được. Các PM do bạn cài bị báo lỗi không phải do không hỗ trợ mà có thể nó yêu cầu signsis trước khi cài hoặc cần phải lùi ngày tháng. Bạn thử dùng cách này xem nhé:

1. Lùi ngày tháng về trước khoảng 1 đến 2 tháng và cài PM đó vô xem có báo lỗi không

2. Tìm trên Rum đọc cách signis (nếu PM có chữ : Unsign) hoặc Hack Phone nhé.

Zenki

Super V.I.P
vậy mình phải cài lại hết game Ngage luôn ah.chứ mấy game đó font tiếng Anh mà

Cái này chỉ là ứng dụng hỗ trợ chơi game thôi chứ đâu có liên quan gì đến game đâu bạn. Không cần phải cài lại game đâu :)

Cho hỏi có phần mềm nào dọn dẹp rác cho dt chưa vậy bà con ???????

Rác trên điện thoại là gỉ bạn hiểu ko? Theo mình thì phần mềm này dù có cũng không hiệu quả lắm khi dung lượng các file mà được coi là rác rất nhỏ mà những file thực sự ảnh hưởng đến hệ thống thì lại không được coi là rác. Vì thế dùng cũng như không:| Còn phần mềm thì tên là deleter by fireball, có tay Ji rô cơ post rồi thì phải:| Go gù đi nhá:D

kaizuki

cho mình hỉu về pm ImageDesigner 1.08 sau khi cài xong mà nó ko bật lên dc ( đã cài Python 1.4.4 và megaPyModulePack đầy đủ ) Phải chăng là khi cài megaPyModulePack mình phải bỏ mấy cái ticker nào đi thì mới dc chăng

Kojiro

Super V.I.P
cho mình hỉu về pm ImageDesigner 1.08 sau khi cài xong mà nó ko bật lên dc ( đã cài Python 1.4.4 và megaPyModulePack đầy đủ ) Phải chăng là khi cài megaPyModulePack mình phải bỏ mấy cái ticker nào đi thì mới dc chăng

Nếu cài mega được thì có lẽ không cần bỏ các tick, ko cài được thì nó đã báo update error. Bạn chú ý cài 3 cái này chung 1 bộ nhớ, thường thì mình cài mấy cái python trên C. Bạn xem lại thử xem.

tottihuynh

KJR ơi, cho mình xin cái Python nào cài dc cho N95 8g đi. Mình cài cái mới nhất PythonForS60_2ndEdFP3 v1.4.4 hay PythonForS60_2ndEdFP2 v1.4.4 hay PythonForS60_2ndEd v1.4.4 vào thì nó bảo ko hổ trơ. Làm sao đây???
Cám ơn bạn.

gai

Well-Known Member
kojiro ơi. giúp mình mã kkk của best callcheater nhé. thanks.

khang_7777

Giúp mình với E51

Xin Chào ,

Mình đang sử dụng E51, mình cần soft ghi âm không tiếng BEEP và ACM có cr@ck.... Bạn nào có cho mình xin với nhé. Mình ở HCM nên nếu có Bạn nào cài đặt dùm luôn thì quá tốt, xin hậu tạ...
Thanks
Khang_7777
0983 86 3577

same

pro nào có thể cho mình key cua mcleaner hay sòt đã signed roi không, mình dùng n95, iemi 353094022101691, cam on mấy pro trước hen

troly

Well-Known Member
KJR ơi. Giúp mình với. Tình hình là thế này. Sau khi up con N95 8G lên FW 30. Lúc vào web từ Wifi nó hiện ko đủ chữ. Ở hình này.
Ai biết cách khắc phục giúp mình với.
Nó bị lỗi font tiếng việt chứ có gì đâu.

Status
Không mở trả lời sau này.