• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft!

Status
Không mở trả lời sau này.

hoainam89hd

chào các bác em mới vào diễn đàn.Có bác nào có thể sign giúp em cái fone N95 của em ko.IMEL 354835018218967 .Tiện thể bác nào có cái ACM sign cho em luôn nhé.rồi cho em .em xin cảm ơn.pm:phongvan_76@yahoo.com
fone: 0982.50.6886.Thanks các bác nhiều

Zenki

Super V.I.P
chào các bác em mới vào diễn đàn.Có bác nào có thể sign giúp em cái fone N95 của em ko.IMEL 354835018218967 .Tiện thể bác nào có cái ACM sign cho em luôn nhé.rồi cho em .em xin cảm ơn.pm:phongvan_76@yahoo.com
fone: 0982.50.6886.Thanks các bác nhiều

N95 thì hack đi bạn. Đơn giản mà nhanh gọn nữa. Giờ ai đi sign nữa.

http://pdaviet.net/showthread.php?t=33022

Cách hack đơn giản nhất đó bạn :D

Hic qua bao năm dùng điện thoại em có 1 thắc mắc nho nhỏ là:

Các bác biết phần mềm nào hẹn giờ tắt BT khi đang kết nối với một thiết bị khác, cụ thể là tai nghe BT không? Em dùng BT guard bản 1.0 và 2.0 đều ko tắt được. Hic hic. Nhớ là khi đang kết nối ( biểu tượng BT nằm trong () ) đó nha các bác. Thanks các bác trước:)

cuongbep

Các bạn biết chương trình nào tắt tiếng camera của N95 8g FW 30. khi chụp ảnh ko nhỉ? Thank!

wolfman76

Tôi đang tìm chương trình tự động hẹn giờ tắt và mở máy cho máy Nokia E71. Bạn nào có xin chia sẻ cho tôi với. Xin cảm ơn nhiều.

tôi đã thử một số chương trình như Swichoff và Power timer co upload trên diễn đàn này nhưng đều không được. Mong các bạn giúp đỡ.

Kojiro

Super V.I.P
Tôi đang tìm chương trình tự động hẹn giờ tắt và mở máy cho máy Nokia E71. Bạn nào có xin chia sẻ cho tôi với. Xin cảm ơn nhiều.

tôi đã thử một số chương trình như Swichoff và Power timer co upload trên diễn đàn này nhưng đều không được. Mong các bạn giúp đỡ.

Thử PM này chưa: http://pdaviet.net/showpost.php?p=450468&postcount=33

PM được Việt hóa bởi nhóm SymPViet!

ha_hoang6

các bác mod có phần mềm nào duyệt web để xem dược cac file video(flv,avi....)em tìm hoài ko ra(opera mobile cũng ko xong),real chỉ xem dược mỗi cái file.rm cùi bắp thôi,ai giúp em với:|

các bác mod có phần mềm nào duyệt web để xem dược cac file video(flv,avi....)em tìm hoài ko ra(opera mobile cũng ko xong),real chỉ xem dược mỗi cái file.rm cùi bắp thôi,ai giúp em với:|

Bạn dùng máy gì? Theo mình biết thì N95, N82 FW mới xem đc youtube mà không cần soft hỗ trợ, còn duyệt web mà xem được avi thì ko có đâu:)

miu170687

Cho mình xin cái Opera nào thích hợp với N82 fw mới với ,thử mấy cái xài toàn báo lỗi (được 1 lúc là văng ra ,hoặc kô xài được) .Còn cái firefox trên PC ngon bao nhiều thì ở dt tệ bấy nhiều ,hy vọng bản chính thức sẽ khác .

spiderman_anhvu

Bác nào có phần mềm kiểu cảm ứng chuyển động để mình đeo trên người lúc tập thể thao nó sẽ tính được lượng kalo tiêu thụ không (giống trên cái W700i của SE ý)

Kojiro

Super V.I.P
Cho mình xin cái Opera nào thích hợp với N82 fw mới với ,thử mấy cái xài toàn báo lỗi (được 1 lúc là văng ra ,hoặc kô xài được) .Còn cái firefox trên PC ngon bao nhiều thì ở dt tệ bấy nhiều ,hy vọng bản chính thức sẽ khác .

Bạn vào trang chủ mà down. 1 là bản 8.65 (mình thấy sài ok) 2 là bản Mini

Bác nào có phần mềm kiểu cảm ứng chuyển động để mình đeo trên người lúc tập thể thao nó sẽ tính được lượng kalo tiêu thụ không (giống trên cái W700i của SE ý)

Không có nha bạn!

GMLP

Tớ đang dùng N95-2. Nếu muốn xem bản đồ và dùng GPS thì Nokia Maps có sẵn hay Google Maps dùng tốt hơn? THứ hai là máy dùng sau 1 thời gian có nhiều file rác trong system, liệu có phần mềm dọn rác nào cho máy như kiểu CCleaner trong PC ko? Thanks!

Kojiro

Super V.I.P
Tớ đang dùng N95-2. Nếu muốn xem bản đồ và dùng GPS thì Nokia Maps có sẵn hay Google Maps dùng tốt hơn? THứ hai là máy dùng sau 1 thời gian có nhiều file rác trong system, liệu có phần mềm dọn rác nào cho máy như kiểu CCleaner trong PC ko? Thanks!

Ko có Pm nào dọn rác cả nha bạn! :D Thủ công là chính!

miu170687

Cái nào cũng tốt ,nhưng chưa cái nào hỗ trợ đầy đủ đường xá VN ,mình thì nghiên về cái Google Maps hơn .Chắc đợi cái VietMap ra :-??

Jeep

Cho mình hỏi có chương trình nào ghi âm cuộc gọi mà khi dùng để chế độ hide nó ko hiện lên khi mình giữ phím menu ko. Dùng cho N95 nhé :)
Và cả phần mềm cài pass cho folder tạo ngoài menu nữa!

MinhThang

Manager
Cái nào cũng tốt ,nhưng chưa cái nào hỗ trợ đầy đủ đường xá VN ,mình thì nghiên về cái Google Maps hơn .Chắc đợi cái VietMap ra :-??

Sao mà đầy đủ đuợc bạn,cả một thế giới rộng lớn,như thế là quá hay rồi. nhưng trong tuơng lai điều bạn muốn sẽ thành hiện thực.

Status
Không mở trả lời sau này.