• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft!

Status
Không mở trả lời sau này.

cthang_veo

LandscapePro v 2.10 Magic web auto scrolling down web page new feah :
hổ trợ: Nokia N95/N95 8GB

thank bác pần mềm hay quá em cài vào chạy rất ngon nhưng có một vấn đề nhờ bác giúp nốt hộ em cái
em cài vào, chạy ngon. nhưng mà thoát ra một cái là ko thể vào đc nữa, bó tay lun. remove nó đi cài lại xong lại vào đc, thoát ra lại ko vào đc, ặc ăc. bác giúp em cái, mới cả cái này nó bắt đăg kí, bác có key ko, em ấn bừa 12345 vào nó cũng oke, nhận lun.

malanh

thank bác pần mềm hay quá em cài vào chạy rất ngon nhưng có một vấn đề nhờ bác giúp nốt hộ em cái
em cài vào, chạy ngon. nhưng mà thoát ra một cái là ko thể vào đc nữa, bó tay lun. remove nó đi cài lại xong lại vào đc, thoát ra lại ko vào đc, ặc ăc. bác giúp em cái, mới cả cái này nó bắt đăg kí, bác có key ko, em ấn bừa 12345 vào nó cũng oke, nhận lun.

Mình cũng y như bạn,cứ thoát ra là reinstall lại,hichic,chương trình thì hay nhưng mà thỉnh thoảng nó xử lý chậm lắm...:D

cthang_veo

hic, chán thế đấy, ko biết bản 2.0 thì có ổn hơn ko nhỉ, có cao thủ nào đã can qua, giúp bọn mình với................thanks!

tsthanhhai

Finally - LandscapePro v 2.10

Bản này là full lun hả bạn, hay là bản demo vậy, mình nghe nói landscapepro này ko có bản full, phải mua mới có.

Theo hình bạn up kèm thì là bản full đã reg. Nhưng có 2 bạn nói sài bị out. Mình tính cài nhưng chưa dám cài

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager
Bản này là full lun hả bạn, hay là bản demo vậy, mình nghe nói landscapepro này ko có bản full, phải mua mới có.

Theo hình bạn up kèm thì là bản full đã reg. Nhưng có 2 bạn nói sài bị out. Mình tính cài nhưng chưa dám cài

Thấy rồi thì biết còn chần chừ gì nữa mà không sài.Nhanh lên kẻo link del.

nguyenvansang

Well-Known Member

Mình test rồi bạn ạ! Chạy luột mà! Bạn cứ Leech về mà xài :D
Sau đó Click thank ông post 1 phát cho nó vẹn cả đôi đường :mad:)

Jeep

bác nào có bản LCG Jukebox bản mới nhất k cho em xin với...bản có key ý nhá..em cảm ơn trc'

2muadongbuon

Mình nghe nói có phần mềm gì đó khi để cho nó nghe giai điệu 1 bài hát,nó sẽ cho ta biết tên bài hát,tác giả...
Bạn nào có Share cho mình với...???
Thx all....

linhphuong_ts

DontTouch 1.0 (nAlertMe [Samir] Alternat.) Dont touch my Phone! by zoellner86

Chức năng tương tự AlertMe cài đặt và dùng cũng giống vậy.

nên chọn sensitivity từ 5 trở lên.
Sao mình cài vào nó báo chứng chỉ bị lỗi vậy,tiện thể cho mình hỏi cái này có dùng đc trên N81 ko vậy?

linhphuong_ts

Hix,thế có PM chống trộm nào khác dùng dc cho tất cả S60v3 ko vậy,dạo này tình trạng 2 ngón khi thăm nuôi phát triển wá :(

MinhThang

Manager
Mình nghe nói có phần mềm gì đó khi để cho nó nghe giai điệu 1 bài hát,nó sẽ cho ta biết tên bài hát,tác giả...
Bạn nào có Share cho mình với...???
Thx all....

Đó là phần mềm tìm tên bài hát, đã có trên rum bạn chịu khó tìm nhé,Nhưng cái này lúc trước nhiều người sử dụng nó phản ảnh bị vấp lỗi bạn à.

Vừa tìm thấy cho bạn đây:
http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=27566&highlight=tìm+kiếm+tên+bài+hát

Chỉnh sửa cuối:

tiny1990

DontTouch v1.7 (MOD of AlertME) by zoellner
..................................

- Phần mềm báo động khi người khác chạm vào máy mình.
- Phiên bản cạnh tranh vói AlerME.
- Khắc phục được lỗi khi nhấn phím đỏ (từ chối cuộc gọi) không bị thoát ra.
Bảo vệ = password mạnh hơn, ko bị lỗi.
................

mở lên thì bị dăng ra là sao vậy anh? :(( có cần cái thêm cái j k ?

Status
Không mở trả lời sau này.