• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft!

Status
Không mở trả lời sau này.

kaizuki

cái đó thì máy nào hỗ trợ GPS thì mới xài được chứ bạn . Không có GPS thì thôi cài dzô nặng máy

0938399557

Hic, lúc trước mình cài Alertme với Donttouch cũng vật vã lắm.
Các bác làm thế này đảm bảo được nhá.

1. Cài các pm này trước: Python for S60, Python Script Shell 1.044, megaPyModulePack 1.051, ROMPatcher. (Chú ý là megaPyModulePack phải dùng phiên bản 1.051, ROMpatcher thì cài lên Phone Memory)
2. Cài Alertme hoặc Donttouch.
3. Làm theo bài viết này http://www.pdaviet.net/showpost.php?p=456352&postcount=84
4. Enjoy :D

Nếu không có bước 3 thì không vào được chương trình Alertme/Donttouch đâu nhá. Nó nháy 1 phát rồi out liền à.

Sư tổ ơi ai mà ko biết là làm như vậy.Nhưng khi cài cái MegaPy nó báo lỗi cập nhât cho dù tui đã xòa appswith và RDAccelerometer.Bó tay.com

0938399557

Bạn vào app mng gỡ cái appswitch và RDacclerometer ra rồi cài mega 1.5.1 vào. Nếu vẫn bị thì vào app mng ghi tất cả cái gì cài trong máy cho mình xem:)

Xin bạn hãy giúp luôn cho mình với!Mình xin liệt kê tất cả trong app mng:
App TRK ; XML Data Binding ; RGA APIs and Repository Files
Open C LIBSSL ; Standard C++library ; mrtgaming id3lib
AOA ; NCD engine ; PhoNetInfo; Symbian OS Piper
NgiWebKit ; BINPDA Sec Platform hack còn mấy cái này mình thấy nằm trên thẻ nhưng ko biết là gì:Miso : envy; COTD ; APServer v2

arsenalwin

Cho mình hỏi là đã có từ điển và font chữ Tiếng Hàn Quốc dành cho Symbian S60v3 ko vậy? Pro nào chỉ dẫn cho mình với nha. Thanks ^^

die_for_love_vn

sao em copy vào thẻ nhớ rồi vào đó ko thấy file cài ma trong có nhiều thư mục
mà có cần fair cho vào thư muc mang tên mặc định ko ạ
Bạn kô cần fair cho vào thư mục mang tên mậc định gì cả. Bạn đừng dùng winrar giải nén file .jar ra làm gì. Bạn cứ copy file nguyên dạng jar vao thẻ nhớ. Rồi mở file manger ra rồi intall. Cúc thành công nhé!

MinhThang

Manager
Posted via Mobile Device
Bac jokj ơi có thể chỉ dânx cacsh cái lonely jukebõ 2.30 với minfh thicsh nó lams nhuưng đánh key vào nó chek ưa mạng là bó tay xin chĩ dân thêm

Đã có bản VH bạn sang bên VH down về dùng thử.

hoang6300

Mình đã cài tất cả rồi mà sao vẫn k chạy đc donttouch nhỉ?
Để cài đc mmp mình phải 4mat mới cài đc, giờ cài tất cả mọi thứ liên quan tới nó rồi mà vẫn k chạy.
Có phải pm này dỏm hok vậy trời, làm hy vọng với nó nhiều ghê...

songthang

bật đèn cho 6120c

cho em xin phần mềm bật đèn pin cho 6120c với đang đêm đi vs mà không có đèn sợ lắm :D

NHOCCHUOTCON

Cho em xin cái phần mềm nào có thể khôi phục lại tin nhắn với. Không biết có chương trình nào khôi phuc dược tin nhắn trên sim không. Thanks

kehaidao

Bạn kô cần fair cho vào thư mục mang tên mậc định gì cả. Bạn đừng dùng winrar giải nén file .jar ra làm gì. Bạn cứ copy file nguyên dạng jar vao thẻ nhớ. Rồi mở file manger ra rồi intall. Cúc thành công nhé!

em làm như anh nói mà nó báo lại là : Invalid jar file giú em khac fucj với

Kojiro

Super V.I.P
em làm như anh nói mà nó báo lại là : Invalid jar file giú em khac fucj với

Bạn dùng đúng file cho máy bạn ko đó. Chú ý là đừng lầm lẫn file jar và rar nha (do trên PC nó mang ảnh giống nhau đó)

binhseu

CHo em hỏi về lanscape cho những model ko hỗ trợ accm...ter. Hình như fm này chỉ mặc định là xoay ngang về bên phải thôi chứ ko xoay về bên trái được hay sao ấy...???

CHo em hỏi về lanscape cho những model ko hỗ trợ accm...ter. Hình như fm này chỉ mặc định là xoay ngang về bên phải thôi chứ ko xoay về bên trái được hay sao ấy...???

Nó xoay 90, 180 và 270 được đó bạn:) Còn xoay 4 phía thì chịu:D

Zen87

Các bạn ơi, cho mình hỏi có phần mềm nào backup tin nhắn cho N95 không? Chỉ cần backup tin nhắn thôi cũng được. Mình chỉ cần backup tin nhắn thôi mà không dùng PC suit để lưu tin nhắn. Thanks mọi người nhiều nha.

kehaidao

Bạn dùng đúng file cho máy bạn ko đó. Chú ý là đừng lầm lẫn file jar và rar nha (do trên PC nó mang ảnh giống nhau đó)

máy em dùng là e61i yahoo go 3.0 chắc cài đc trên máy em .
em chép file yahoo go .jar vao thẻ nhớ >>> vào FIle.man cai` rồi nó hiện lỗi đấy T_T (invalid jar file)

Kojiro

Super V.I.P
Các bạn ơi, cho mình hỏi có phần mềm nào backup tin nhắn cho N95 không? Chỉ cần backup tin nhắn thôi cũng được. Mình chỉ cần backup tin nhắn thôi mà không dùng PC suit để lưu tin nhắn. Thanks mọi người nhiều nha.

Backup thành dạng file txt nhé? Phải post bài ở đây như vậy đó :D

máy em dùng là e61i yahoo go 3.0 chắc cài đc trên máy em .
em chép file yahoo go .jar vao thẻ nhớ >>> vào FIle.man cai` rồi nó hiện lỗi đấy T_T (invalid jar file)

Bạn down bản đó khu vực nào thế? Như đã nói có thể file đó chỉ dành cho S60, máy bạn là S60v3 mà.

Status
Không mở trả lời sau này.