• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft!

Status
Không mở trả lời sau này.

MinhThang

Manager
cho mình hỏi về irRemote, TV mình là sony mã là W101, mình chọn là W100 thì nhận rồi. nhưng còn cái đầu DVD thì chịu, DVD hiệu california 6 số thì mình chọn hiệu gì, vào xem device thì ko có

Không phải loại máy nào cũng có đâu bạn à, dùng những nút tuơng đuơng thử nhé.

cho mình hỏi về irRemote, TV mình là sony mã là W101, mình chọn là W100 thì nhận rồi. nhưng còn cái đầu DVD thì chịu, DVD hiệu california 6 số thì mình chọn hiệu gì, vào xem device thì ko có

Bạn lên trang chủ down code đuôi ir rồi add vào máy nhé, trên trang chủ có code cho nhiều thiết bị lắm nhưng mà cái này chủ yếu dành cho tivi thôi, các thiết bị khác chỉ được vài 3 chức năng chính thôi. Đầu DVD philips nhà mình chỉ có tắt bật và phụ đề là được:(

kaizuki

Moị ngươì cho em hỏi có pm nào coi dc clip trong pda.vn ko thế . Vì trong phần Gamethủ nó có mấy clip về game nhưng mà nó đoì flash player thì mới coi đc . Ko biết anh em nào có cách nào để coi ko thé

tiny1990

Moị ngươì cho em hỏi có pm nào coi dc clip trong pda.vn ko thế . Vì trong phần Gamethủ nó có mấy clip về game nhưng mà nó đoì flash player thì mới coi đc . Ko biết anh em nào có cách nào để coi ko thé

đuôi là j? nếu là wmv thì bó tay

dig31vn

Các bác cho em xin bản SmartMovie chạy ổn định trên N73 với ạ, cái bản của em cứ lâu lâu lại bị hiện tượng "Program damaged" rồi bật ra ngoài >_<, giờ nó bị thường xuyên luôn chứ ko phải thi thoảng nữa :((

dylan_150cc

Các bạn cho mình hỏi có pm nào báo cuộc gọi giả, mà người gọi đến là trong danh bạ của mình. Hoặc là số lạ do mình tự đặt ra ko?
Và file film có đuôi .rmvb thì xem = pm nào.
Mình dùng N96.
THANKSS

MinhThang

Manager
Các bạn cho mình hỏi có pm nào báo cuộc gọi giả, mà người gọi đến là trong danh bạ của mình. Hoặc là số lạ do mình tự đặt ra ko?
Và file film có đuôi .rmvb thì xem = pm nào.
Mình dùng N96.
THANKSS

Phần mềm tạo cuộc gọi giả đã có trên 4rum, bạn chịu khó tìm nhé. Fim đó ở đâu vậy bạn,trong máy à, hay trên mạng tải về.?

http://pdaviet.net/showthread.php?t=29646&highlight=phần+mềm+tự+tạo+cuộc+gọi+giả

Chỉnh sửa cuối:

0903626599

xin bộ gõ tiếng việt cho N73 ^^

mình seach trên diễn đàn thấy hình như chỉ có bộ gõ tiếng việt cho U hay 0s.2 gì àh.nếu mình kiếm chưa kỹ ai giúp cho mình xin cái bộ gõ tiếng việt nha.thank

Hioshi

các bạn giúp mình tìm soft Landscape Pro 1.5 bản full đc không ? cảm ơn rất nhiều :D

phamtuantb

Posted via Mobile DeviceCan cuu giup khong hieu tai sao sau khi cai mot so ung dung lay tu dien dan bay gio khong the nao truy cap nhanh tu nhung dia chi o inbox hoac goi dien nhung so khac do nguoi khac gui vao inbox co bac nao biet xin chi giup. Benh nay cua n80

Luc truoc khi trong tin nhan co 1nhom so hoac 1 dia chi trang wep no se duoc gach chan va chu co mau khac Khi dich chuot den thi no cho su dung ngay.

Hioshi

Tự search đi bạn ơi, trên 4rum đã có nhưng bản bao nhiêu thì mình không nhớ, chúc vui vẻ:D

hic, mình đã search rồi,nhưng chỉ có bản demo hoặc bản free, ko tự động xoay đc, các bạn giúp mình tìm bản Landscape Pro 1.5 full với. cảm ơn rất nhiều :D

Kojiro

Super V.I.P
Posted via Mobile DeviceCan cuu giup khong hieu tai sao sau khi cai mot so ung dung lay tu dien dan bay gio khong the nao truy cap nhanh tu nhung dia chi o inbox hoac goi dien nhung so khac do nguoi khac gui vao inbox co bac nao biet xin chi giup. Benh nay cua n80

Luc truoc khi trong tin nhan co 1nhom so hoac 1 dia chi trang wep no se duoc gach chan va chu co mau khac Khi dich chuot den thi no cho su dung ngay.

Không thể đổ lỗi cho diễn đàn!
Có thể do Pm nào đó chi phối, bạn phải xem lại mình đã cài đặt cái gì :)

Bác nào có K... của Epocware Handy Shell không cho tui xin với

Số là hôm bữa mới sưu tầm được cái Handy Shell xài thấy đẹp mắt lắm bác nào có... hay sign được cho mình xin nhé. cám ơn

Last edited by a moderator:

thuong1

Cho em xin phần mềm diệt virut Samsung i450 ( có thể up qua PC và tiếng việt thì tốt quá ). Em cảm ơn trước nhé

Status
Không mở trả lời sau này.