• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft!

Status
Không mở trả lời sau này.

kp_enter

Mình lỡ fomat máy nên mất cái chuơng trình Lịch Vạn Niên rồi. Hxhx. Ai có thì cho mình với. Mình tìm mấy cái trong diễn đàn mà toàn là bản TRAIL cả à. Có ai đó cho mình bản full đc ko?
Vì máy mình đợt trước dùng đc full.
Thank!
N95 8G FW 30.

Cái này trong diễn đàn có rùi nhưng mình cũng post luôn cho bạn. Bạn cài ra rồi chạy chương trình trước sau đó thoát ra rùi vào Xplore chép đè file e1510.sys vào C:\System\Apps :D

baophuoc01

mấy bro cho hỏi cái !!! tui xài N95 nhưng mà cài quick office không vào đọc file trên memory card được !!! nó chỉ cho vào phone memory ko hà !!! vào thẻ thì nó báo overflow error !!! cho hỏi nó bị gì vậy !!! và cách khác phục thế nào

Kojiro

Super V.I.P
xin cho hỏi cái E65 có thể viết tiếng việt không.

Nếu bạn cài bộ gõ tiếng Việt thì gõ được.

mấy bro cho hỏi cái !!! tui xài N95 nhưng mà cài quick office không vào đọc file trên memory card được !!! nó chỉ cho vào phone memory ko hà !!! vào thẻ thì nó báo overflow error !!! cho hỏi nó bị gì vậy !!! và cách khác phục thế nào

Mình cài bản 6.02 trên N95 dùng bình thường nè.

cuongbep

Cái này trong diễn đàn có rùi nhưng mình cũng post luôn cho bạn. Bạn cài ra rồi chạy chương trình trước sau đó thoát ra rùi vào Xplore chép đè file e1510.sys vào C:\System\Apps :D

Bạn ơi. Cái này của bạn mình cài vào nhưng nó ko full. Vì máy tớ là N95 8g FW lên 30.0.0 rồi. Lúc trước đang ở FW 18 thi làm cách này đc.
Tớ nhớ là phải đổi chữ gì gì ấy. Nhưng bây giờ ko nhớ nữa.:(:)((

MinhThang

Manager
Bạn ơi. Cái này của bạn mình cài vào nhưng nó ko full. Vì máy tớ là N95 8g FW lên 30.0.0 rồi. Lúc trước đang ở FW 18 thi làm cách này đc.
Tớ nhớ là phải đổi chữ gì gì ấy. Nhưng bây giờ ko nhớ nữa.:(:)((

Không đổi gì cả, đã có topic hướng dẫn ký rồi bạn coi lại xem. Khi cài xong bạn mở LVN cho nó chạy để tạo file k xong mới chép vào là ok, máy phải hack mới làm được bạn nhé.

cuongbep

À à. Có thể là do em cài phát. sau đó chép luôn. nên nó chưa khởi tạo file K. Hxhx. Để em làm lại , Cảm ơn anh nhé.
Em làm đc rồi anh ơi. Cảm ơn anh lần nữa. :p

ha_hoang6

các bạn ơi,có ai biết chuơng trình map nào mà có bản đồ china ko(cụ thể là bắc kinh ấy)ai có share cho mình với

tu2179

Nếu bạn cài bộ gõ tiếng Việt thì gõ được.

khi viết tin nhắn hay đổi tên ứng dụng thì vẫn viết được tiếng việt như mấy máy có tiếng việt đúng không. Send cho em. Thank anh.

gai

Well-Known Member
Ai biết chỉ dùm mình cái này nha. mình định đánh cờ tướng trên mạng nhưng đt mình không có java. không biết trên diễn đàn này có pm java dành cho di động không nhỉ. các bạn nào ai đánh cờ tướng sẽ biết cái này.;;)

tu2179

cho em hỏi cái lỗi ở MenuEditor.
Em va`o không duoc

tu2179

Nan giải đây! bạn thử remove cái này và python ra khỏi máy, cài lại thử xem sao :)

Em thử kq còn tồi tệ hơn. Ấn vào không hiện ra gì cả. Em cài bản Việt Hóa. Để em thử cài bản gốc.
Em tìn trên diễn đàn. Ra TỔNG HỢP CẬP NHẬT CÁC ỨNG DỤNG! có tận 60 trang. Không biết ở trang nào. Tìm cả 60 trang thì chết mất.

Chỉnh sửa cuối:

Kojiro

Super V.I.P
Em thử kq còn tồi tệ hơn. Ấn vào không hiện ra gì cả. Em cài bản Việt Hóa. Để em thử cài bản gốc.
Em tìn trên diễn đàn. Ra TỔNG HỢP CẬP NHẬT CÁC ỨNG DỤNG! có tận 60 trang. Không biết ở trang nào. Tìm cả 60 trang thì chết mất.

E vào thẳng chủ đề đó luôn, tìm theo bài viết nhé, đừng tìm theo chủ đề :)

cutit06

Tôi mới có cái E63 nhưng không cài được thêm phần mềm (toàn "certificate error"). Bác nào chỉ giúp hộ có thể cài pm từ điển và pm gõ tiếng Việt nào được? Thanks!

Kojiro

Super V.I.P
Tôi mới có cái E63 nhưng không cài được thêm phần mềm (toàn "certificate error"). Bác nào chỉ giúp hộ có thể cài pm từ điển và pm gõ tiếng Việt nào được? Thanks!

máy bạn chưa hack được nên phải sign trước khi cài các ứng dụng.

Để cài từ điển và bộ gõ thì bạn search theo từ khóa "MDict" và "vn telex" nhé!

andyhandry

Xin Chào các bạn

Cho mình hỏi 1 tí. Trên Điện thoại E71 có chức năng tra cứu danh bạ trên màn hình. Ví dụ nghe: mình nhấn phím 1 thì tất cả các dạnh bạ có liên quan đến 1 sẽ hiện ra. N95 có làm được không các bạn????

Kojiro

Super V.I.P
Xin Chào các bạn

Cho mình hỏi 1 tí. Trên Điện thoại E71 có chức năng tra cứu danh bạ trên màn hình. Ví dụ nghe: mình nhấn phím 1 thì tất cả các dạnh bạ có liên quan đến 1 sẽ hiện ra. N95 có làm được không các bạn????

Có phải tất cả những gì liên quan đến số 1 đều hiện ra ko bạn? Nếu thế thì có Pm hỗ trợ chứ mặc định máy thì không có :D

Status
Không mở trả lời sau này.