• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft!

Status
Không mở trả lời sau này.

tu2179

anh KJR ơi. Muốn gửi tất cả các phần mềm qua bluetooth có được không. Ví dụ mấy đuôi .sis, .jar. ( không đổi tên đuôi). Nhìn máy Sony thằng bạn gửi được mà thèm. ;;)

Kojiro

Super V.I.P
anh KJR ơi. Muốn gửi tất cả các phần mềm qua bluetooth có được không. Ví dụ mấy đuôi .sis, .jar. ( không đổi tên đuôi). Nhìn máy Sony thằng bạn gửi được mà thèm. ;;)

Em dùng Xplore để gửi nhé! Ok hết đó :)

MinhThang

Manager

Mình nhớ có pm dùng để gởi và nhận tất cả các file mặc dù máy không đọc được, Bạn thử tìm xem. Để biết gởi được hay không bạn thử gởi sang máy bạn mình thử để biết.

tu2179

xin hỏi ở cửa hàng chạy lại phần mềm thì cần những dụng cụ gì.:-/ Em đang tính mua. Ở hn chỗ nào bán và tầm bao nhiêu tiền. Hôm nay thử cài mấy cái font chữ xem cái nào đẹp thì bị đơ. Bật chỉ lên được mỗi chữ nokia. Dùng cả 4 phím format cũng chỉ lên được chữ nokia. Chả hiểu tại sao luôn. Chắc lại ra cửa hàng chạy lại phần mềm thôi.:(

Kojiro

Super V.I.P
xin hỏi ở cửa hàng chạy lại phần mềm thì cần những dụng cụ gì.:-/ Em đang tính mua. Ở hn chỗ nào bán và tầm bao nhiêu tiền. Hôm nay thử cài mấy cái font chữ xem cái nào đẹp thì bị đơ. Bật chỉ lên được mỗi chữ nokia. Dùng cả 4 phím format cũng chỉ lên được chữ nokia. Chả hiểu tại sao luôn. Chắc lại ra cửa hàng chạy lại phần mềm thôi.:(

Người ta có 2 cáchề àm, 1 là dùng box (chỉ có các cửa hàng mới đầu tư cái này, vì dân vọc thì ko nên đầu tư vì mắc quá :D), 1 cách nữa là dùng PM: JAFF hoặc Phoenix (cần có cap), 4rum ta có các bài hường dẫn dùng cái này rồi, em qua đây tham khảo nhé: http://pdaviet.net/showthread.php?t=37488http://pdaviet.net/showthread.php?t=30906

Nếu làm được thì làm, ko thì ra tiệm (tốn tiền)

andyhandry

Hello Mod. Cái link mà mod cho em ấy. Sau khi download về giải nén bị báo lỗi mod ơi. Gửi lại cho em cái link khác nhé mod. Cái phần mên giúp N95-8G giống n71 nghe. Thanks mod nhiều nhiều

tu2179

Người ta có 2 cáchề àm, 1 là dùng box (chỉ có các cửa hàng mới đầu tư cái này, vì dân vọc thì ko nên đầu tư vì mắc quá :D), 1 cách nữa là dùng PM: JAFF hoặc Phoenix (cần có cap), 4rum ta có các bài hường dẫn dùng cái này rồi, em qua đây tham khảo nhé: http://pdaviet.net/showthread.php?t=37488http://pdaviet.net/showthread.php?t=30906

Nếu làm được thì làm, ko thì ra tiệm (tốn tiền)

cái này khi phone không bật được cũng làm được phải không. Có phải gỡ PC suite không.

Chỉnh sửa cuối:

Kojiro

Super V.I.P
cái này khi phone không bật được cũng làm được phải không

Uhm! Nó chạy được cho các con đã "lên đường" khi đang up fw trực tuyến nữa >:)

Hello Mod. Cái link mà mod cho em ấy. Sau khi download về giải nén bị báo lỗi mod ơi. Gửi lại cho em cái link khác nhé mod. Cái phần mên giúp N95-8G giống n71 nghe. Thanks mod nhiều nhiều

Hello mem :D Mình thử down về và giải nén bình thường bạn à. Chắc là bị lỗi trong quá trình bạn download đó. Thôi sẵn đây, up lên luôn dùm bạn nè:

Kojiro

Super V.I.P
co phải gỡ PC suite không

Bạn hỏi giống như bổn phận của mình là trả lời cho bạn vậy :-?

Muốn gì thì bạn vào topic đó bạn hỏi, ở đây mình đã chỉ đường cho bạn rồi.

Thân!

JustinNguyen79

Mấy cao thủ ơi. Tất cả game N-gage của em đều ko chơi đc, khi bấm vào chơi thì nó hiện lên "Game not found on memory card" nếu chọn OK thì thoát ra ko chơi đc, và cái biểu tượng nó mờ đi. Nếu vào lại thì cũng ko đc nó hiện lên " Are you sure you want you delete Tetris? All game data will be lost". Em dùng N95, FW 30, cài game trên thẻ nhớ. Xin đc giúp đở. Thanks!!!

MinhThang

Manager
Mấy cao thủ ơi. Tất cả game N-gage của em đều ko chơi đc, khi bấm vào chơi thì nó hiện lên "Game not found on memory card" nếu chọn OK thì thoát ra ko chơi đc, và cái biểu tượng nó mờ đi. Nếu vào lại thì cũng ko đc nó hiện lên " Are you sure you want you delete Tetris? All game data will be lost". Em dùng N95, FW 30, cài game trên thẻ nhớ. Xin đc giúp đở. Thanks!!!

"Game not found on memory card" Do không nhận được thẻ nhớ.
" Are you sure you want you delete Tetris? All game data will be lost". hỏi bạn chắc chắn muốn xóa tất cả dữ liệu trò chơi,sẽ bị mất.
Bạn tắt máy và khởi động lại để máy nhận thẻ lại bạn nhé.

q630666

Em cài phần mêm FlipSilent tất cả các vesion co trong pdaviet nó đều báo lỗi cập nhật.Các anh giúp em với.Em dùng N95 thường.

Kojiro

Super V.I.P
Em cài phần mêm FlipSilent tất cả các vesion co trong pdaviet nó đều báo lỗi cập nhật.Các anh giúp em với.Em dùng N95 thường.

Chắc máy bạn cài megapymodule, nếu vậy thì thử gỡ nó ra, cài bản này vào trước rồi cài cái này vào.

Mình đang trả lời mù vì ko nhớ cái flip này có cài appswitch khi cài ko nữa :(

Status
Không mở trả lời sau này.