• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft!

Status
Không mở trả lời sau này.

die_for_love_vn

Posted via Mobile DeviceMình hack phone bằng secman nên kô có cap on và cap off. Thế phải làm thế nào để vào được file Private va Sys. Ai giúp tớ được kô?

MinhThang

Manager
Mình thử rồi, kô được bạn ạ.

Posted via Mobile Device

Từ hồi giờ bạn vẫn không truy cập vào được hả, nếu thế thì bạn nên Hack lại bằng cách khác đi, nhanh lắm và dễ làm, đừng ngại thêm kinh nghiệm hiểu biết, anh em sẽ giúp bạn. Chúc bạn vui vẻ.

die_for_love_vn

Từ hồi giờ bạn vẫn không truy cập vào được hả, nếu thế thì bạn nên Hack lại bằng cách khác đi, nhanh lắm và dễ làm, đừng ngại thêm kinh nghiệm hiểu biết, anh em sẽ giúp bạn. Chúc bạn vui vẻ.
Mình cảm ơn. Mình làm được rồi nhưng mà phaỉ khởi động lại máy. Mình cũng đã biết hack hết các cách rồi. Trong mục hack các bạn đã giơi thiệu kĩ thế còn gì.

Posted via Mobile Device

huymobiles

SMS and MMS Diary v0.99.12.S60v3 Uplate 22/12

PM theo kiểu Iphone bản cập nhật

Vuj long cho mjnh hoj. Pm nay czack chua? Hay la kegen?
Posted via Mobile Device

kp_enter

có ai biết cách xóa icon của file *.jar ko :( mình đã vào E:\Private\102033E6\MIDlets xóa pm đấy đi mà ra ngoài vẫn thấy trơ2 cái icon của pm :| ko cài đè được mà cài lại toàn ra một pm mới. Mình dùng JbakTaskman để remove thi ko đc :| xem thông tin thì 2 pm này có UID khác nhau :| loay hoay mãi mà cái icon vẫn trơ2 ra nhìn ghét quá :((

q630666

Các bác cho em hỏi có phần mêm nào intall file sis để cop thẳng vào thẻ nhớ để không phải intall trên máy không ạ? Em dùng N95.bác nào có cho em xin với.

MinhThang

Manager
Các bác cho em hỏi có phần mêm nào intall file sis để cop thẳng vào thẻ nhớ để không phải intall trên máy không ạ? Em dùng N95.bác nào có cho em xin với.

Là sao bạn bạn nói rõ hơn về pm đó được không? Chức năng ý.

q630666

tức là inltall sis trên PC rồi cóp thẳng vào thẻ nhớ để ko phải cài trên đt y' a.

q630666

Nhiều lúc cài bằng đt cài vào thẻ nó chuyển 1 ít sang máy nên em muốn intall trên PC để đỡ mất bộ nhớ máy í mà.Trước e dùng N70 thì có.sang S60 3rd lại ko có.CHán nhờ. :D:D

MinhThang

Manager
Nhiều lúc cài bằng đt cài vào thẻ nó chuyển 1 ít sang máy nên em muốn intall trên PC để đỡ mất bộ nhớ máy í mà.Trước e dùng N70 thì có.sang S60 3rd lại ko có.CHán nhờ. :D:D

Không đáng kể đâu bạn, vì đường dẫn của file đó nó là thế, bạn dùng máy gì?

Status
Không mở trả lời sau này.