• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft!

Status
Không mở trả lời sau này.

Kojiro

Super V.I.P
EM dùng N95

N95 phải khác n70 chứ, chưa kể là cần phải sign trước khi cài nữa. Nếu chép mà ko muốn cài thì bạn bung file sis đó ra, chép theo đúng đường dẫn vào thẻ, cách này chậm gấp 10 lần cách bạn tự cài.

Mình dùng N95 1Gb nè, bạn chắc cài nhiều Pm như mình không :D

q630666

Em dùng phần mêm Theme Scheduler v52.Lần đầu cài em dùng tự thay đổi được theme 1 lần .Lần thứ 2 ko đc nữa.em gỡ ra cài lại cũng chỉ được 1 lần rồi lần sau nó ko chịu tự đổi theme nữa.Các bác cho em hỏi tại sao lại thế a.em dùng N95 thường

MinhThang

Manager
Em dùng phần mêm Theme Scheduler v52.Lần đầu cài em dùng tự thay đổi được theme 1 lần .Lần thứ 2 ko đc nữa.em gỡ ra cài lại cũng chỉ được 1 lần rồi lần sau nó ko chịu tự đổi theme nữa.Các bác cho em hỏi tại sao lại thế a.em dùng N95 thường

Bạn chọn chế độ đổi theo giờ cài đặt hàng ngày là nó sẽ đổi, có lẽ bạn chỉ chọn đổi 1 lần trong ngày nên vậy thôi, chúc bạn vui vẻ.

q630666

Bạn chọn chế độ đổi theo giờ cài đặt hàng ngày là nó sẽ đổi, có lẽ bạn chỉ chọn đổi 1 lần trong ngày nên vậy thôi, chúc bạn vui vẻ.

Em chọn 4 chế độ.Đều là Everyday.mỗi chế độ cách nhau 10 phút(Để test )Nhưng mà chỉ được chế độ đầu tiên.Kể cả xóa hết rồi cài 1 chế độ thì cũng ko được nữa.xóa đi cài lại thì cũng chỉ được lần đầu tiên.Ai xài rồi chi em với.

MinhThang

Manager
Em chọn 4 chế độ.Đều là Everyday.mỗi chế độ cách nhau 10 phút(Để test )Nhưng mà chỉ được chế độ đầu tiên.Kể cả xóa hết rồi cài 1 chế độ thì cũng ko được nữa.xóa đi cài lại thì cũng chỉ được lần đầu tiên.Ai xài rồi chi em với.

Mình không dùng N95 nên không biết, còn N92 của mình thì vẫn bình thường bạn à. Bạn dùng bản Vh hả?

ronaldo07mu

Cho em hỏi trong E/resource/appps thì cái icon của N-gage2.0 nó là file nào ah?
Em muốn đổi icon cho N-gage mà ko bit đc ko:-??

vipboy_9x

Moderator
các anh cho em hỏi tí:|sau em cài ứng dụng vào ko được vậy các anh có cần phải sin gì ko các anh/u mà nè anh em nào có font tiếng việt cho N5800
cho em với mới mua máy đang cần gấp đặng đọc tin tức đá banh đó mà:)

vipboy_9x

Moderator
các bác cho em hỏi thêm tí là phần miềm N5800 khi mình giải nén ra có đuôi gì vậy các bác có phải đuôi .six ko vậy bác..đừng cười em nha

MinhThang

Manager
các anh cho em hỏi tí:|sau em cài ứng dụng vào ko được vậy các anh có cần phải sin gì ko các anh/u mà nè anh em nào có font tiếng việt cho N5800
cho em với mới mua máy đang cần gấp đặng đọc tin tức đá banh đó mà:)

các bác cho em hỏi thêm tí là phần miềm N5800 khi mình giải nén ra có đuôi gì vậy các bác có phải đuôi .six ko vậy bác..đừng cười em nha

90/% ứng dụng của s60v3 khi cài phải Sign nếu máy chưa được Hackphone bạn nhé, đúng là file sis.

ronaldo07mu

Cho em hỏi,em dùng N73,xoay ngang màn hình ra ròi,nhưng sao vào Ngage nó lại dựng đứng lên là thế nào nhỉ?

Destroyer

nghe nguời ta nói là đổi theme 1 lần thì dc,còn đổi tíêp 1 lần nữa thì ko dc phải reset máy lại thì nó mới nhận,vì những dòng dt ổ cứng như N95 nó qui định thế,bạn đổi theme rồi reset máy nó sẽ nhận thôi.Nếu sai các bạn chỉnh dùm,đừng c hửi ^^

Bete

Các bạn ơi, phần mềm nào có thể chat Yahoo và phù hợp với điện thoại dùng bàn phím Qwerty, mình cài thử K~messenger thì thấy phím bấm không phù hợp. Các bạn chỉ giúp mình phần mềm chát nào phù hợp với Nokia E63 và E71 nhé. Cảm ơn nhiều!

rinhvh

Các bạn ơi, phần mềm nào có thể chat Yahoo và phù hợp với điện thoại dùng bàn phím Qwerty, mình cài thử K~messenger thì thấy phím bấm không phù hợp. Các bạn chỉ giúp mình phần mềm chát nào phù hợp với Nokia E63 và E71 nhé. Cảm ơn nhiều!

Bạn dùng Slick chat là ok đó. đã có bản Việt hóa 0.45.đây là bản mới nhất đó bạn.

http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=33318&page=11

vietnam0

Mình đang dùng cái TTPOP 3.1 download tại trang chủ TTPOP ! Nhưng khổ cái là đã chọn tiếng anh khi cài rồi mà thế nào nó vẫn cứ ra Tiếng HOA :| ! chả biết đằng nào mà lần ! Cái bản việt hóa TTPOP trong 4rum thì cìa lại ko được 3250 ! Ai dùng TTPOP 3.1 rồi chỉ cho mình cách chọn sang ngôn ngữ TA ! mò mãi rỗi cũng ko ra ! Cám ơn

Kojiro

Super V.I.P
Mình đang dùng cái TTPOP 3.1 download tại trang chủ TTPOP ! Nhưng khổ cái là đã chọn tiếng anh khi cài rồi mà thế nào nó vẫn cứ ra Tiếng HOA :| ! chả biết đằng nào mà lần ! Cái bản việt hóa TTPOP trong 4rum thì cìa lại ko được 3250 ! Ai dùng TTPOP 3.1 rồi chỉ cho mình cách chọn sang ngôn ngữ TA ! mò mãi rỗi cũng ko ra ! Cám ơn

Bạn cài bản tiếng Việt của ai thế? Có 2 bản nha :)
Bạn có sign trước khi cài không? Máy bạn có đang dùng tiếng Hoa ko?

vietnam0

Bạn cài bản tiếng Việt của ai thế? Có 2 bản nha :)
Bạn có sign trước khi cài không? Máy bạn có đang dùng tiếng Hoa ko?

HIX ! Mình đã SIGn rồi ! Nhưng khi cài nó báo install...Buid in ! ko chạy được ! Cài bản của hieu_mobilehn ! Cái kia thì toàn tiếng TÀU:p:-??! Mình dùng tiếng anh mà ! !! Cám ơn! Giúp với...

Chỉnh sửa cuối:

LYLAC

em đang dùng con N95-1.e muốn reset lại máy thì máy đòi code,đánh code 12345 thì ko đc.chắc máy e bị bác nào mượn rồi tý toái đổi code rồi.bác nào có phần mềm đưa code về trạng thái ban đầu ko,share cho e với.thanks các bác trước nhé.

Status
Không mở trả lời sau này.