• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft!

Status
Không mở trả lời sau này.

Kojiro

Super V.I.P
HIX ! Mình đã SIGn rồi ! Nhưng khi cài nó báo install...Buid in ! ko chạy được ! Cài bản của hieu_mobilehn ! Cái kia thì toàn tiếng TÀU:p:-??! Mình dùng tiếng anh mà ! !! Cám ơn! Giúp với...

Cha! cái lỗi Build in này căng à :) Nghĩa là máy bạn đã có rồi :-? Bạn tử gỡ ra hết, restart máy lại. Cài lba3n này thử, mình phải test hết mới biết bị gì bạn à: http://pdaviet.net/showpost.php?p=525911&postcount=106

huynhphucuong

ê, các bác. xin giúp em cài cái megaPymodule với. em cài thì bị báo lỗi cập nhật. mặc dù đã gở bỏ tất cả python trên máy.máy em đã hack

lamnt0702

ê, các bác. xin giúp em cài cái megaPymodule với. em cài thì bị báo lỗi cập nhật. mặc dù đã gở bỏ tất cả python trên máy.máy em đã hack

Bạn dung máy gì vậy?Nếu dùng N95 mà có cài Accelerometer plugin là phải gỡ ra mới cài được megapymodule đó :)

vodang05

Bác ơi giúp em với,xplore 1.22 của em tự nhiên không thẻ vào được nữa,bây giờ vào chỉ hiện ra bảng cảnh báo là :
Version expired
You need to get newer version
Em đã gỡ ra và cài lại kết quả là vẫn thế,kiểu này phải cài bản 1.30 rùi,có bác nào biết cách khắc phục không ah.?

vodang05

Bác ơi giúp em với,xplore 1.22 của em tự nhiên không thẻ vào được nữa,bây giờ vào chỉ hiện ra bảng cảnh báo là :
Version expired
Em đã gỡ ra và cài lại kết quả là vẫn thế,kiểu này phải cài bản 1.30 rùi,có bác nào biết cách khắc phục không ah.?

Zenki

Super V.I.P
Version expired
Bạn cài X-Plore FULL 1.22 ở đây vào mà dùng nè.

http://www.box.net/shared/3802fzlk0k

vodang05

Em lỡ cài 1.30 rùi,bây giờ ấn caps off mà cũng ko hack nổi máy nữa,làm sao bây giờ ah.!

vodang05

ko được bác ah`,em cài lại 1.22 rùi mà nó vẫn thế,ko xài được dùng thănngf 1.30 thì chưa crack được rùi ấn caps off mà ko hiện các file ẩn lên nữa!hix

vodang05

Ah`,em quên mất chưa để hiện các file ẩn,nhưng mà thằng 1.22 la em ko dùng được nưa òi,máy em nó bắt chơi thằng 1.30,hixxxx!

Zenki

Super V.I.P
Ah`,em quên mất chưa để hiện các file ẩn,nhưng mà thằng 1.22 la em ko dùng được nưa òi,máy em nó bắt chơi thằng 1.30,hixxxx!
Làm gì có chuyện máy bắt dùng bản 1.30 hả bạn :-??

vodang05

Làm gì có chuyện máy bắt dùng bản 1.30 hả bạn :-??

Em thề,cài thàng 1.22 ra màn hình xám xịt,rùi hiện ra cái bảng cảnh báo mà em đã nêu ý,rồi ở dưới manh hình có 2 chỗ lựa chọn là yes và no.Chọn Yes thì sẽ kết nối JPRS tải bản 1.30 trên mạng về,chon no thì sẽ OUT ra ngay lập tức!!!

Zenki

Super V.I.P
Em thề,cài thàng 1.22 ra màn hình xám xịt,rùi hiện ra cái bảng cảnh báo mà em đã nêu ý,rồi ở dưới manh hình có 2 chỗ lựa chọn là yes và no.Chọn Yes thì sẽ kết nối JPRS tải bản 1.30 trên mạng về,chon no thì sẽ OUT ra ngay lập tức!!!
http://pdaviet.net/showthread.php?t=42948

Hic :( Mình cũng giống bạn rồi :( Xem lại mới biết thì qua năm 2009 rồi :( Có lẽ phiên bản này chỉ dùng tới hết năm 2008 thôi :( Đổi thời gian về lại năm 2008 vẫn dùng được :(

dung1291985

http://pdaviet.net/showthread.php?t=42948

Hic :( Mình cũng giống bạn rồi :( Xem lại mới biết thì qua năm 2009 rồi :( Có lẽ phiên bản này chỉ dùng tới hết năm 2008 thôi :( Đổi thời gian về lại năm 2008 vẫn dùng được :(

Ngại nhất là mỗi lần sử dụng phải đổi thời gian, nó còn lâu hơn là đợi 3s lúc khởi động, thôi, đành cài bản 1.30 và đợi ....:( chờ các cao thủ nước ngoài ra tay xử lý !

vodang05

Ngại nhất là mỗi lần sử dụng phải đổi thời gian, nó còn lâu hơn là đợi 3s lúc khởi động, thôi, đành cài bản 1.30 và đợi ....:( chờ các cao thủ nước ngoài ra tay xử lý !

=)) thôi thế là từ nay anh em ta phải ăn bản 1.30 rùi,không muốn cũng phải muốn kakakaka! Không bít bao giờ mới có cao thủ ra tay bản 1.30 này đây!

MinhThang

Manager
=)) thôi thế là từ nay anh em ta phải ăn bản 1.30 rùi,không muốn cũng phải muốn kakakaka! Không bít bao giờ mới có cao thủ ra tay bản 1.30 này đây!

Chính xác rồi các bạn ơi, buồn bản 1.22 đúng là không còn dùng được nữa.:(

ngothangno1

theo mình đc biết thì hiện nay phần mềm SMS CHAT đã có phiên bản v.1.3 có tính năng mới so với bản 1.0. Mình đã cài thử nhưng ko có key.bạn nào có key xin up giùm anh em với nha.xin cảm ơn

Status
Không mở trả lời sau này.